Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

dongbaclangtu

Xe điện
Cái công tơ mét có vấn đề gì ko bác. E thấy báo 50 mà cảm giác xe chậm lắm xe máy vượt hoài. Có lúc e đang chạy số 3 mà kim chỉ vọt lên 60 - 80 như ma đuổi. Khắc phục thế nào ạ
Em tư vấn cụ 2 cách để kiểm tra đồng hồ.
1 là nhờ 1 người chạy trước đi tốc độ cố định.
2 Là dùng phần mềm speedodo của đt androi
Để so sánh và chênh bao nhiêu cụ rút kim chỉnh đặt lại bấy nhiêu. Tốc độ trên công tơ mét thường cao hơn điện thoại 5 km/h.

Dạ cháu xin tự sướng.
Cháu tên Linh 31t địa bàn hoạt động của cháu là ở nam định. Cháu đã có 2v và 1 con ( nói nhỏ với các cụ cháu mới dấu bà cả cưới trộm bà 2 mông mẩy lắm ạ ).kiến thức về xe của cháu bằng 0 kính nhờ các cụ dậy dỗ cho cháu nên người cho v2 của cháu được nhờ ạ
Cụ có vẻ kiệm lời nhể ? N.Định thì mênh......... Mông lắm ! Nào thì Quất Lâm, Hải Thịnh, Cồn Lặc, Cồn Lu, Cồn Vành...nào thì Lạc Quần, Quần Lạc...sông Múc, sông Đào...cầu Tâm Tình, cầu Vòi. Cụ thể thì cụ ở địa phận nào của NĐ??? mà Thành Nam cũng có nhiều Pride lắm ! xe chạy rợp phố luôn, sao cụ không thành lập chi hội Thành nam để chia sẻ kinh nhiệm, ọp ẹp kĩ thuật cho chóng lên le vờ nhỉ ???

Có cụ rao con này "126 củ, xe CD5 PS đại chất, sản xuất 2003, không lỗi nhỏ. Xe cá nhân, đã ra biển HN 5 số"

Các cụ cho em ít đánh giá với ạ.
Nhìn bộ ghế này mà cụ ko chê à.
Đúng là gần mực thì đen, gần đèn thì cháy, nhà cháu gần cụ hat65 nhiều nên cũng phát hiện ra bộ vỏ ghế, nhưng chưa kịp com thì đã thấy sư phụ com rồi :)) Mà nẹp trên tapi vưỡn đẹp cụ Hát nhể

Cụ tháo chỗ đuôi dù kéo bướm rồi lắp dây vào đó. Nhưng vì ngược hành trình ( buổi sáng đẩy dây để đóng bướm, máy nóng thì kéo dây cho mở bướm) nên cụ nên kiếm ruột là dây cứng 1 lõi ( như dây kéo đẩy cửa gió điều hòa) thì dễ sử dụng hơn.
Ý cụ hat65 là luồn sợi dây thép nhơn nhớn vào vỏ dây phanh, contomet.....xe máy để chế thành dây kéo Bướm cụ nhỉ ?

ak87nd

Xe hơi
Có cụ rao con này "126 củ, xe CD5 PS đại chất, sản xuất 2003, không lỗi nhỏ. Xe cá nhân, đã ra biển HN 5 số"

Các cụ cho em ít đánh giá với ạ.
Cụ rảnh thì đến xem xe cháu CD5 PS 2001, xe cháu mã thì không được như xe này, nhưng máy và các thứ khác cháu làm ngon lành. Giá cả hợp lý.

Kính các cụ, nhà em dạo này có hoạt động khu vực Xuân Mai và thi thoảng lên Hà nội. Khi nào có cafe ọp ẹp xin phép các cụ bô lão cho nhà em tham gia học hỏi kinh nghiệm xe cộ với ạ :D

panhdungkt

Xe buýt
Kính các cụ, nhà em dạo này có hoạt động khu vực Xuân Mai và thi thoảng lên Hà nội. Khi nào có cafe ọp ẹp xin phép các cụ bô lão cho nhà em tham gia học hỏi kinh nghiệm xe cộ với ạ :D
Cụ ở chỗ nào xm thế e cug ở xm đây

Ở XM rảnh rang cụ gặp cụ Gió ở cửa hàng rửa xe Lâm Phong đối diện trường Lâm nghiệp mà ọp ẹp, học hỏi nhé

Không biết cụ Gió ních nem là gì hả cụ, hm nào e qua rủ cụ ấy cafe ọp ẹp tí ạ
Chắc cũng là Lâm Phong :)) Lâu không thấy cụ ấy có ý kiến gì trên này nên không biết, chỉ biết ngoài đời là 1 mem máu lửa, nhiệt tình với anh em thôi

khanhquantn

Xe máy
Thái nguyên có bác nào không vậy, có hội nào không em than gia với

vuahung105

Xe container

Linh Đan 1414

Xe tải
Em tư vấn cụ 2 cách để kiểm tra đồng hồ.
1 là nhờ 1 người chạy trước đi tốc độ cố định.
2 Là dùng phần mềm speedodo của đt androi
Để so sánh và chênh bao nhiêu cụ rút kim chỉnh đặt lại bấy nhiêu. Tốc độ trên công tơ mét thường cao hơn điện thoại 5 km/h.
Thank cụ. Mai nhà cháu thử nay ạ

Linh Đan 1414

Xe tải
Cụ có vẻ kiệm lời nhể ? N.Định thì mênh......... Mông lắm ! Nào thì Quất Lâm, Hải Thịnh, Cồn Lặc, Cồn Lu, Cồn Vành...nào thì Lạc Quần, Quần Lạc...sông Múc, sông Đào...cầu Tâm Tình, cầu Vòi. Cụ thể thì cụ ở địa phận nào của NĐ??? mà Thành Nam cũng có nhiều Pride lắm ! xe chạy rợp phố luôn, sao cụ không thành lập chi hội Thành nam để chia sẻ kinh nhiệm, ọp ẹp kĩ thuật cho chóng lên le vờ nhỉ ???
Nhà cháu ở tp phố vịt Song Hào ạ. Thays các cụ chém hay mồm cứ trễ ra hóng ko dám nói leo các cụ rủi các cụ phẩy cho cái lại sái quai hàm. Két nước của cháu mở ra thấy kết tủa sủi bọt là có vấn đề gì không ạ. Trưa nay cháu bật điều hòa ngủ 30' thấy nước nóng ran sờ nắp capo cũng nóng lắm ạ? E yêu của cháu đi từ số 1-3 nhả côn ra nghe kịch một cái, cháu nhả côn ra hết sức nhẹ nhang vẫn thấy kịch cái. Bác tre bảo do cao su chân máy kém. E yêu của cháu thế có cần thay ngay ko ạ