Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

kia0405tn

Xe tải
Website
www.clbcaucagiongan.com
Cụ Cé bận quá,chiều nay nhà cháu muốn đc diện kiến cụ mà ko đc.mai cụ rảnh qua bên viện Tim cafe cùng cháu nhé,chiều nay cháu và cụ Yêu xe hơn bồ ngồi cafe với nhau mãi. =P~
Muốn gặp bác Cé thì cụ mang chai ba kích ra quán caphe ấy

LT Vietnam

Xe tải

vuahung105

Xe container

Cerato-6134

Xe container
Cụ Cé bận quá,chiều nay nhà cháu muốn đc diện kiến cụ mà ko đc.mai cụ rảnh qua bên viện Tim cafe cùng cháu nhé,chiều nay cháu và cụ Yêu xe hơn bồ ngồi cafe với nhau mãi. =P~
Vâng, hnay em bận quá bác ạ, chiều qua chỗ anh Hải lấy đồ xong phải phi lên lão Kid giao hàng và lấy hàng khác xong còn kịp về làm cuốc xe ôm không Gấu thịt em bác ạ.
Chiều mai nếu em qua đc em báo anh Hải nhắn bác trà nóng nhé.

cucar

Xe tải
Hàng lại về tiếp đây cụ Hải Xồm ơi
em đã vẽ thành công bản vẽ tapi của CD5, ngoài cụ Hải Xồm đặt hàng ra có cụ nào nhu cầu không để em đi cắt CNC luôn 1 thể ạ, độ chính xác đạt 98%
giá em đi cắt cửa hàng thu là 150k tiền cắt và 250k tiền Allumi 1 tấm 1200x2400mm, cụ nào muốn tự cắt thì ới em em gửi bản vẽ cho ợ.
P/S báo cáo cụ Hải xồm là cụ bảo cắt bằng gỗ 2 ly nhưng em tìm không ra cụ ạ, nên đành cắt bằng Alumi 2 ly, nếu cụ okie thì thông tin để em cắt nhé, cuối tuần em ship hàng cho cụ ở Cafe Quân ợ.
hình ảnh đây em lắp thử xem chuẩn chưa ạ, em đang tính bọc da màu ghi có lót mút là cái tấm chống nắng hay bán ngoài chợ ạ, khi nào hoàn thành em post các cụ triêm ngưỡng sau ạ.

trông có vẻ mướt cụ nhể...chắc bọc da vào trông sẽ ngon hơn nữa, cụ cho e phát vào Mail e nhé: cuongmanh157@gmail.com - :Dlúc nào rảnh e cũng mày mò, (vì xe em món này vẫn ổn- bác chủ cũ của e dùng gỗ ép cụ ạ)

huytruongtran

Xe hơi
em đã vẽ thành công bản vẽ tapi của CD5, ngoài cụ Hải Xồm đặt hàng ra có cụ nào nhu cầu không để em đi cắt CNC luôn 1 thể ạ, độ chính xác đạt 98%
giá em đi cắt cửa hàng thu là 150k tiền cắt và 250k tiền Allumi 1 tấm 1200x2400mm, cụ nào muốn tự cắt thì ới em em gửi bản vẽ cho ợ.
P/S báo cáo cụ Hải xồm là cụ bảo cắt bằng gỗ 2 ly nhưng em tìm không ra cụ ạ, nên đành cắt bằng Alumi 2 ly, nếu cụ okie thì thông tin để em cắt nhé, cuối tuần em ship hàng cho cụ ở Cafe Quân ợ.
hình ảnh đây em lắp thử xem chuẩn chưa ạ, em đang tính bọc da màu ghi có lót mút là cái tấm chống nắng hay bán ngoài chợ ạ, khi nào hoàn thành em post các cụ triêm ngưỡng sau ạ.

Bác cắt đóng đinh cho e 1 bộ với bộ nhà e cong vênh hết rồi ,bác gửi cho e bản vẽ với . trahuytruong321@gmail.com

hieuvuls

Xe hơi
Vâng, hnay em bận quá bác ạ, chiều qua chỗ anh Hải lấy đồ xong phải phi lên lão Kid giao hàng và lấy hàng khác xong còn kịp về làm cuốc xe ôm không Gấu thịt em bác ạ.
Chiều mai nếu em qua đc em báo anh Hải nhắn bác trà nóng nhé.
Vâng cụ ợ,cụ qua được nhắn bác Hải nháy cháu với.nghe bác Hải quảng cáo có món "trà chửi" gì đó hay lắm mừ.món này mới cháu chưa nghe bao giờ,trên cháu chỉ có món "rượu chửi" thôi.:P.

Cerato-6134

Xe container
Nhà cháu vội quá nên quên chai ba kích ở nhà rùi ợ,với lại rượu đó trên cháu ngâm nặng lắm,TTK mà uống vào đêm ko ngủ đc lại mắng cháu chết...:D:D:D
Các bác ý mô kích bác đấy, em chỉ lavie thôi ạ.

dongbaclangtu

Xe điện

Ôi cảm ơn cụ! Hãy làm ơn đặt cho em một bộ. Em định làm bằng tay mà mất nhiều thời gian với lại ko chuẩn như này đc. Cụ cho em xin file vẽ vào hungbv.bdqn@gmail.com để em lưu.
Vô cùng vui mừng và chờ tin cụ Tê Lờ!

dongbaclangtu

Xe điện

Bẩm các cụ. Em dảnh rỗi sinh nông nổi. Em cởi em nó ra định xờ mó, nắn bóp, lau chùi chút cho biết mùi, do trường đời còn non nớt cùng với bản tính nhút nhát, không giám làm gì, đành lại đậy lại các cụ ợ. Hichic
Đơn giản là cụ mua hộp xịt rửa chế về, cụ tháo đến đâu thì vệ sinh đến đó rồi lắp lại ngay. Chắc là ngon thôi ạ! Em tháo hai cái rồi, thấy nó y như nhau và rửa xong dùng cũng thấy y như trước :D

LT Vietnam

Xe tải
Ôi cảm ơn cụ! Hãy làm ơn đặt cho em một bộ. Em định làm bằng tay mà mất nhiều thời gian với lại ko chuẩn như này đc. Cụ cho em xin file vẽ vào hungbv.bdqn@gmail.com để em lưu.
Vô cùng vui mừng và chờ tin cụ Tê Lờ!
Vâng cụ, em đợi cụ Yêu xe hơn bồ xem cụ ý có cắt không em đi cắt 2 mẻ luôn ợ. Đến cuối tuần này là okiê cụ ơ. Lát em gửi cụ bản vẽ ợ

dongbaclangtu

Xe điện
Xin hỏi cả nhà cách cóp nhạc vào máy này ạ? em tìm cái thẻ nhớ xem nó nằm ở đâu mà mãi ko thấy? với khi bật máy nghe nhạc lên thì thấy âm máy kêu to như kiểu quạt hút hay mô tơ bị hỏng ấy ạ. cả nhà ai biết chỉ e với, em cảm ơn ạ!

Bác nhìn cái cổng usb ở góc trên phải của cái đầu ấy. Cắm usb có file nhạc MP3 là xong, nếu nó ko hỏng.