Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 85 - Mãi là Niềm tự hào

minhaudio

Xe tải
xe bác vân thiếu cái đồng hồ thời gian. sao hôm nọ có hàng ( trên face ) mà không lấy nhi?
Em mua đc cái đồng hồ lâu rồi, vẫn cất trong hộp đồ, vì không có cái ốp ngoài lắp lên xấu nên em ko lắp, chờ mua đc ốp ngoài thì lắp bác ợ!

xuanquanbmc99

Xe tăng

Bẩm các cụ. Em dảnh rỗi sinh nông nổi. Em cởi em nó ra định xờ mó, nắn bóp, lau chùi chút cho biết mùi, do trường đời còn non nớt cùng với bản tính nhút nhát, không giám làm gì, đành lại đậy lại các cụ ợ. Hichic
cụ tháo ra đc là oách rồi, em ủng hộ tinh thần yêu khoa học của bác đóa

minhaudio

Xe tải

Bẩm các cụ. Em dảnh rỗi sinh nông nổi. Em cởi em nó ra định xờ mó, nắn bóp, lau chùi chút cho biết mùi, do trường đời còn non nớt cùng với bản tính nhút nhát, không giám làm gì, đành lại đậy lại các cụ ợ. Hichic
Cụ lấy dầu hỏa đánh vài lần là sạch, cầu kì hơn cụ trộn dầu hỏa với omo ủ 1 hôm mang ra cọ sạch.... còn vài cách nữa nhưng nguy hiểm nên ko mách cụ được!

Xôi sáng

Xe buýt
Chào cả nhà! Em là thành viên mới, em xin phép bác CT và các thành viên được gia nhập P'C ạ. Em là Bình quê ở Hà Tĩnh, trong club ta ko biết có ai ở Nghệ An-Hà Tĩnh ko ạ? Em vừa mới mua xe kia cd5 sn 2000 do bác Xichlomato để lại, cảm ơn Bác Xichlomato đã tạo điều kiện cho em thực hiện giấc mơ 4 bánh bấy lâu nay để tham gia hội cũng như che nắng che mưa miền trung cho vợ con. Hy vọng sẽ nhận đc nhiều sự giúp đỡ của anh em trong hội. Xin chân thành cảm ơn!

Chào cả nhà! Em là thành viên mới, em xin phép bác CT và các thành viên được gia nhập P'C ạ. Em là Bình quê ở Hà Tĩnh, trong club ta ko biết có ai ở Nghệ An-Hà Tĩnh ko ạ? Em vừa mới mua xe kia cd5 sn 2000 do bác Xichlomato để lại, cảm ơn Bác Xichlomato đã tạo điều kiện cho em thực hiện giấc mơ 4 bánh bấy lâu nay để tham gia hội cũng như che nắng che mưa miền trung cho vợ con. Hy vọng sẽ nhận đc nhiều sự giúp đỡ của anh em trong hội. Xin chân thành cảm ơn!
Mừng cụ tham gia clb Pride !

vuahung105

Xe container
chào mừng bác tham gia PC. hy vọng bác tìm đc nhiều thông tin hữu ích để chăm sóc V2 .
theo em nhớ thì thì PC chỉ có mấy lão có Người Yêu cũ - quê Hà Tĩnh , Nghệ An thôi.
còn mem - thì bác bây h là numberone :)

Bẩm các cụ,sáng nay cháu đưa ông bô xuống Hà Lội khám.dự là 2-3 hôm mới về bản.thừa lệnh xếp Ngô Minh Sơn cháu mang ít quà xuống cho cụ Yêu Bồ Hơn Xe.:P. Đỡ việc cháu ới cụ cafe tí nhé.cháu quanh quẩn bên BV Tim Hà Nội,cụ nào ở gần đây rảnh giao lưu tí nhé.sđt cháu: 01292 660 686. E.Hiếu 29 tuổi.=D>=D>=D>
Hàng về !

titackbuon

Xe máy
Em mua đc cái đồng hồ lâu rồi, vẫn cất trong hộp đồ, vì không có cái ốp ngoài lắp lên xấu nên em ko lắp, chờ mua đc ốp ngoài thì lắp bác ợ!
Cụ cho chim ngửng cái đồng hồ của cụ cái, em cũng đang mún có nó trên facebook em chưa vô được nên không bít có hàng. Bác Cé ơi em of chui là được vào face và phát logo chưa bác nhỉ ?

titackbuon

Xe máy
tội nghiệp cụ, cụ điện ngay cho bác Hải Xồm bẩu là có hàng mới về, đảm bảo 10p sau có mặt liền ah
Ngoài chuyện càfe và bàn chuyện về CD5 các cụ nhà ta ai có niềm đam mê môn cờ tướng không nhỉ? Em là cũng khoái món này lắm toàn tranh thủ vào giờ nghỉ trưa gần công trình có ai cùng đam mê với em không ?

Cụ cho chim ngửng cái đồng hồ của cụ cái, em cũng đang mún có nó trên facebook em chưa vô được nên không bít có hàng. Bác Cé ơi em of chui là được vào face và phát logo chưa bác nhỉ ?
Cụ cứ từ từ khoai khắc nhừ =))

LT Vietnam

Xe tải
Hàng lại về tiếp đây cụ Hải Xồm ơi
em đã vẽ thành công bản vẽ tapi của CD5, ngoài cụ Hải Xồm đặt hàng ra có cụ nào nhu cầu không để em đi cắt CNC luôn 1 thể ạ, độ chính xác đạt 98%
giá em đi cắt cửa hàng thu là 150k tiền cắt và 250k tiền Allumi 1 tấm 1200x2400mm, cụ nào muốn tự cắt thì ới em em gửi bản vẽ cho ợ.
P/S báo cáo cụ Hải xồm là cụ bảo cắt bằng gỗ 2 ly nhưng em tìm không ra cụ ạ, nên đành cắt bằng Alumi 2 ly, nếu cụ okie thì thông tin để em cắt nhé, cuối tuần em ship hàng cho cụ ở Cafe Quân ợ.
hình ảnh đây em lắp thử xem chuẩn chưa ạ, em đang tính bọc da màu ghi có lót mút là cái tấm chống nắng hay bán ngoài chợ ạ, khi nào hoàn thành em post các cụ triêm ngưỡng sau ạ.

vuahung105

Xe container
Ngon đấy. Bác gửi e xin file. Lúc nào e tự cắt cho tiện nhé.
Email. Vuahung105@gmail.com
Thanks bác

hat65

Xe điện
Hàng lại về tiếp đây cụ Hải Xồm ơi
em đã vẽ thành công bản vẽ tapi của CD5, ngoài cụ Hải Xồm đặt hàng ra có cụ nào nhu cầu không để em đi cắt CNC luôn 1 thể ạ, độ chính xác đạt 98%
giá em đi cắt cửa hàng thu là 150k tiền cắt và 250k tiền Allumi 1 tấm 1200x2400mm, cụ nào muốn tự cắt thì ới em em gửi bản vẽ cho ợ.
P/S báo cáo cụ Hải xồm là cụ bảo cắt bằng gỗ 2 ly nhưng em tìm không ra cụ ạ, nên đành cắt bằng Alumi 2 ly, nếu cụ okie thì thông tin để em cắt nhé, cuối tuần em ship hàng cho cụ ở Cafe Quân ợ.
hình ảnh đây em lắp thử xem chuẩn chưa ạ, em đang tính bọc da màu ghi có lót mút là cái tấm chống nắng hay bán ngoài chợ ạ, khi nào hoàn thành em post các cụ triêm ngưỡng sau ạ.

Cụ đi bọc da bảo thợ in vân giống tapi xin cho nó đỡ thô

Cerato-6134

Xe container
Welcome bác vào sinh họat cùng PC. Hiện tại ở không phận Vinh - Hà Tĩnh thì chưa có thành viên nào, nhưng đã yêu rồi thì nỏ có xá chi mấy dặm bác nhỉ :)

Xôi sáng

Xe buýt
Hi. Đúng rồi bác ah. E mời bac 1 chén nha hi

hieuvuls

Xe hơi
Welcome bác vào sinh họat cùng PC. Hiện tại ở không phận Vinh - Hà Tĩnh thì chưa có thành viên nào, nhưng đã yêu rồi thì nỏ có xá chi mấy dặm bác nhỉ :)
Cụ Cé bận quá,chiều nay nhà cháu muốn đc diện kiến cụ mà ko đc.mai cụ rảnh qua bên viện Tim cafe cùng cháu nhé,chiều nay cháu và cụ Yêu xe hơn bồ ngồi cafe với nhau mãi. =P~