Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

vuahung105

Xe container
Khổ thật, nhiều lúc làm ơn lại bị hiểu nhầm, nhiệt tình bị hiểu thành cò thành thợ.
Ngược lại cò vạc thật thì lại thành ... món ngon :D
Khổ thế. Già rồi mà vẫn dại so với tẻ tâu. :)

ngominhson

Xe buýt
Báo cáo các bác: sau rửa chế chỗ bác Bẩy em hoàn toabf hài lòng, máy như lột xác, êm ru.
Em thay bi + càng I, riêng bộ càng I chưa công làm giá 1,6 triệu có bị đắt không ạ.
Bác Bảy xem khuyên em lên thay cả giảm xóc trước, hàng hịn giờ bao nhiêu ạ.
Haizzzz. 1.6M đủ mua càng i cho cả chi hội Lạng Sơn nhà em rồi

minhaudio

Xe tải
Xe đây này. Bác nào máu em cho số điện thoại hoặc vào Hoa Thanh Quế 1 chuyến

.

.

Xe này về hình thức khá ổn so với giá 115M các cụ à, cụ nào máu vô TH đi thử mà múc thôi! Nếu máy móc. .. còn hoàn hảo thì giá này là quá rẻ!

Thế Ngọc bg đúng rồi cụ, nhà cháu vài năm trước hay lượn lờ trên Phố mua bán nhưng giờ thì thi thoảng mới lượn thôi. Anh em PC nhiệt tình và hiểu biết kĩ về xe, cụ nên lắng nghe các ý kiến đó, nó có lợi cho cái ví của cụ thôi

vuahung105

Xe container

cafe sáng

Xe buýt
1. Càng I hàng hịn đét đẹt, tem MOBIS giá khoảng 1,2M/đôi bác ạ. Nó chỉ có nilon trong và tem có Part No thôi, bác có cần tham khảo hình ảnh không? :D
2. Bác hài lòng cũng là tốt rồi, tuy nhiên như em đã nói đừng thần thánh hóa bác Bảy là vậy (qua 1 vài kinh nghiệm của các bác nhà mình)
Vâng. Bài học đắt quá ạ, nhưng không sao vì rửa chế xong đi sướng thật.
Chủ tịch cho em xin cái ảnh cho em đau một lần rồi cất đi ạ.
Cho em xin giá và địa chỉ mua giảm xóc trước nữa nhé.

Cerato-6134

Xe container
Khổ thật, nhiều lúc làm ơn lại bị hiểu nhầm, nhiệt tình bị hiểu thành cò thành thợ.
Ngược lại cò vạc thật thì lại thành ... món ngon :D
Buổi nhiễu nhương cò vạc tiến thành mồi
Trẻ trâu gan hỏi hoá đười ươi
Hàng ngon các bác phọt phây búc
Nhiệt tình dễ lạm dụng, dễ bị xơi.

Một số mem mới mon men vào nhà PC mà cứ chém như ngoài chợ bác nhỉ. Fun cũng tùy mức độ, vào đây mà cứ " dòng xe này", rồi " rẻ như cho" thì next cho nhanh bác ạ.
Còn một số mem lạm dụng sự nhiệt tình của ae PC nữa chứ, chỉ khi nào cần mới hỏi còn ko giao lưu hay tham gia chia sẻ gì cả, mấy thành phần đó cũng next cho nhanh bác ạ.
E mới đưa ra ý kiến, quan điểm của e về chiếc xe đó mà các bác quăng gạch e ghê quá,xl bác e chưa nói 1 từ cò vạc nào đâu nhé.E mới bắt đầu quan tâm đến xe mà thế này nản quá!!!!! k gọi dòng xe thì gọi là cái gi hả bác?CD5 hay beta có tuổi đời > chục năm rồi thì giá sẽ giảm theo năm tháng thôi, rẻ quá hay đắt quá so với đời xe cũng cần phải xem xét lại, nhắm mắt mà mua rồi để thì thương mà vương thì tội thì khổ cho người sử dụng. E biết đa số các bác ở đây đều tốt nhưng k phải là tất cả xã hội mà!

bluestar2006

Xe container
Vâng. Bài học đắt quá ạ, nhưng không sao vì rửa chế xong đi sướng thật.
Chủ tịch cho em xin cái ảnh cho em đau một lần rồi cất đi ạ.
Cho em xin giá và địa chỉ mua giảm xóc trước nữa nhé.
Em nhầm 1 chút, bao nilon 1 mặt cũng chữ nghĩa đầy đủ nhưng đọc được Kia/Hyundai/Mobis gì đó. Còn ở thanh càng I có đúc nổi chữ MADE IN KOREA.
Nếu bác 7 lắp cho bác đôi càng như thế này thì 1,6M là chấp nhận được (trượt giá + % lãi vật tư + bảo hành)

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
E mới đưa ra ý kiến, quan điểm của e về chiếc xe đó mà các bác quăng gạch e ghê quá,xl bác e chưa nói 1 từ cò vạc nào đâu nhé.E mới bắt đầu quan tâm đến xe mà thế này nản quá!!!!! k gọi dòng xe thì gọi là cái gi hả bác?CD5 hay beta có tuổi đời > chục năm rồi thì giá sẽ giảm theo năm tháng thôi, rẻ quá hay đắt quá so với đời xe cũng cần phải xem xét lại, nhắm mắt mà mua rồi để thì thương mà vương thì tội thì khổ cho người sử dụng. E biết đa số các bác ở đây đều tốt nhưng k phải là tất cả xã hội mà!
Bác chịu khó đọc bài của bọn em, chỉ cần chục trang gần nhất, chắc sẽ có nhận xét khác. Còn bây giờ bác nản, bọn em không có ý kiến gì thêm đâu.
Chào bác!

Bamboo029

Xe buýt
Bác nào biết chỗ bán tấm nỉ cứng lót cốp sau không ah? E thấy cái cũ nát quá nên vứt đi, giờ hỏi các cửa hàng nội thất họ bảo ko có, chỉ có da thôi và cái đó hơi hiếm, họ khuyên là có cũ cũng đừng vứt!