Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

MVTuan

Xe tải
em nhờ các Cụ hỗ trợ: em muốn mua bộ nẹp kính 4 cánh cửa, nhờ các Cụ chỉ chỗ mua ở đâu với, cảm ơn các Cụ

pipo_nhoc

Xe buýt
em nhờ các Cụ hỗ trợ: em muốn mua bộ nẹp kính 4 cánh cửa, nhờ các Cụ chỉ chỗ mua ở đâu với, cảm ơn các Cụ
Cái này hàng có vẻ hiếm rồi đấy cụ ạ, cụ thử qua 17 đỗ ngọc du hỏi xem, ko thì phải lội chợ trời rồi. E thấy trên of có cụ bán nẹp mạ inox đấy ah cụ nghiên cứu xem nếu ko tìm được thì dùng tạm

MVTuan

Xe tải
Cái này hàng có vẻ hiếm rồi đấy cụ ạ, cụ thử qua 17 đỗ ngọc du hỏi xem, ko thì phải lội chợ trời rồi. E thấy trên of có cụ bán nẹp mạ inox đấy ah cụ nghiên cứu xem nếu ko tìm được thì dùng tạm
Căng thẳng quá Cụ nhỉ, em anhô chỗ Cụ chỉ nhưng không có. Cụ cho iem xin số Cụ trêb ò bán nẹp inox với, cảm ơn Cụ

bluestar2006

Xe container
Hàng hịn bây giờ hơi khó tìm, còn hàng TQ for Pride, bác qua Giang Minh số 5 Nguyễn Công Trứ hỏi mua, họ có đấy ạ

ngominhson

Xe buýt
Cháu chào các cụ!
Cháu là thành viên mới,rất mong nhận được sự chỉ giáo của các cụ.
Cháu xin tự giới thiệu,cháu tên là Hiếu,quê ở Lạng Sơn,trong hội cháu hay giao lưu với bác Ngô Minh Sơn,cùng đồng hương với cháu.
Cháu biết nhóm mình lâu rùi nhưng giờ mới mày mò tập viết bài để học hỏi kinh nghiệm của các cụ.cháu rất mong có dịp được giao lưu với đại gia đình CD5 và Beta nhà mình vào 1 ngày gần nhất.kính trước các cụ trước 1 ly ợ ~o)~o)~o)
Cụ Hiếu chạy chiếc Pride Beta màu đỏ mà chắc các cụ cũng thấy làm xe dâu mấy lần rồi. Trên xe ấy chính tay em xử lý giúp :
1. Nháy đèn khi điều khiển chuột cửa
2. Chuột cửa 2 cánh(thợ sửa không được, qua tay PC thì đã ok)
3. Cam hành trình
4. Cam lùi
5. Thêm khá nhiều món linh tinh nữa.
Chủ Tịch bluestar2006 và bác TTK Cerato-6134 theo dõi member giúp em, bao giờ đủ điều kiện thì add vào tham gia facebook của hội ạ.
Cảm ơn các bác.

pipo_nhoc

Xe buýt
A vào rồi hử ? Tích cực tham gia chém gió, ọp ẹp cho chóng lên le vờ nhé ! :)) Mà chú làm tí trích ngang lý lịch lái và xế để anh em PC còn biết, không ra đường nhẹ bị chèn, nặng mất gương, núm nước, chụp cần gạt mưa ....ráng chịu !

MVTuan

Xe tải
A vào rồi hử ? Tích cực tham gia chém gió, ọp ẹp cho chóng lên le vờ nhé ! :)) Mà chú làm tí trích ngang lý lịch lái và xế để anh em PC còn biết, không ra đường nhẹ bị chèn, nặng mất gương, núm nước, chụp cần gạt mưa ....ráng chịu !
em mở đầu trang 179 ...anh chém phừn phựt không nhòm thấy thèng em, giờ 181 ông anh mới ghé qua. hic hic, cẩn thận không đồ xe em thiếu gì là qua anh chén luôn đấy :D

bluestar2006

Xe container

Rotuyn lái

Xe buýt
Úi giời ! Có cụ bên Hải Đăng vào đây sinh hoạt anh em PC nhà chúng cháu mừng hết nhớn thi thoảng nhà cháu ghé siêu thị nhà cụ mua đồ cho các cụ PC và cho bản thân mong được diện kiến cụ, nếu được chén trà nhạt những lúc nắng nôi thì tốt quá, bàn trong cùng nhà cụ có cái cô chân dài xuynh đáo để cụ nhờ
cụ chỉ được cái...vâng khi nào cụ,cũng như a e trong hội có thời gian thì cứ ghé qua đại bản doanh nhà e nhé!ấm nước chén trà lúc nào cũng sẵn sàng ạ,cụ chưa biết chứ,ở đây chân dài còn nhiều lắm ạ :D :D

MVTuan

Xe tải
Chắc mấy bạn Việt Phát nhầm sang hàng Pride 2010 rồi, chứ mấy đồ mạ crom họ làm cho CD5 chắc ế chóng ra mất.
Chủ tịch thật sáng suốt, em vừa alo hỏi cửa hàng; về cơ bản họ nhầm sang Pride đời mới. Rất ít đồ cho CD5 nhà mình.
Để chắc chắn, chiều em qua xem cụ thể và thông tin lại

Rotuyn lái

Xe buýt
Cụ check lại giá cái dù bù ga đh xong để em lấy 1 chiếc nhé!
vâng e check rồi và giờ mới lên loa cho các cụ ạ!cái dù bù ga bên e cũng có,có lẽ bên bán hàng báo nhầm sang cái van ko tải nên mới có giá cao ngất ngưởng vậy ạ,cái này bên e vẫn còn nhưng giá ko phải là tốt nhất ạ,280k/1c các cụ nhé!có lẽ e chưa có duyên phục vụ các cụ,các cụ chịu khó lấy chỗ có giá tốt hơn nhé!Cụ nào có nhã ý thì e có thể free ship cho các cụ hoặc các cụ ở xa cũng thế,e sẽ cố gắng hỗ trợ làm sao cho tiện cho các cụ nhât!cảm ơn các cụ đã góp ý nhé!