Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

thientuanxd

Xe tải
em chào các Cụ !

em lính mới xin được gia nhập đại gia đình CD5.
em tự giới thiệu; em tên Tuấn (MVTuan) quê quán; Nam Đinh, hiện sinh sống tại Hà Nội (trên of CD5 có anh bạn Hải già là thân thiết với em; Bác già đừng ném đá em nhé he he). Rất mong được of cùng các Cụ và nhận nhều chỉ giáo. Số cầm chân nhà em: 0936192379
Xin cảm ơn đại gia đình CD5!
Chào mừng bác đến với ĐẠI GIA PC :D

hat65

Xe điện
cụ cho e xin 500₫ hình ảnh được ko ạ, sợ hiểu sai ý cụ ạ lại báo giá thiếu chính xác ạ!
Các cụ gọi nó là dù nâng ga điều hòa mà, nó có 1 đầu cắm ống hơi, 1 cái cần thụt vào khi có áp âm ( ngậm đầu ống hút là nó giật co cái cần vaò)

vuahung105

Xe container
E nghĩ nhà PC hỗ trợ nhau rất tốt và công khai, minh bạch. Nên giá cả phụ tùng, số lượng nếu k có gì uẩn khúc thì bác cứ đưa lên đây để mọi người cùng tham khảo. Chắc chắn bác sẽ bán đc hàng hơn nhiều.

Rotuyn lái

Xe buýt
E nghĩ nhà PC hỗ trợ nhau rất tốt và công khai, minh bạch. Nên giá cả phụ tùng, số lượng nếu k có gì uẩn khúc thì bác cứ đưa lên đây để mọi người cùng tham khảo. Chắc chắn bác sẽ bán đc hàng hơn nhiều.
vâng e xin lưu ý ạ!

hieuvuls

Xe hơi
Cháu chào các cụ!
Cháu là thành viên mới,rất mong nhận được sự chỉ giáo của các cụ.
Cháu xin tự giới thiệu,cháu tên là Hiếu,quê ở Lạng Sơn,trong hội cháu hay giao lưu với bác Ngô Minh Sơn,cùng đồng hương với cháu.
Cháu biết nhóm mình lâu rùi nhưng giờ mới mày mò tập viết bài để học hỏi kinh nghiệm của các cụ.cháu rất mong có dịp được giao lưu với đại gia đình CD5 và Beta nhà mình vào 1 ngày gần nhất.kính trước các cụ trước 1 ly ợ ~o)~o)~o)

dongbaclangtu

Xe điện
Cháu chào các cụ!
Cháu xin tự giới thiệu,cháu tên là Hiếu,quê ở Lạng Sơn,trong hội cháu hay giao lưu với bác Ngô Minh Sơn,cùng đồng hương với cháu.
Cháu biết nhóm mình lâu rùi nhưng giờ mới mày mò tập viết bài để học hỏi kinh nghiệm của các cụ.cháu rất mong có dịp được giao lưu với đại gia đình CD5 và Beta nhà mình vào 1 ngày gần nhất.kính trước các cụ trước 1 ly ợ ~o)~o)~o)
Hôm nay đẹp ngày đây. Hội sl ngày càng đông vui thích quá!

thientuanxd

Xe tải
Cháu chào các cụ!
Chào mừng bác, chúc bác có nhiều niềm vui cùng với PC

vâng,món đồ cụ đang nhắc đến là gì ạ,để e xem lại rồi đính chính nếu có thể ạ! :D
Sorry cụ làm ở Hải Đăng ợ ? Vậy món đồ đó là món dù bù ga điều hoà, nhà cháu mua bên Phạm Gia cho các cụ QN, TN và HN nhõn 250k/c bên cụ báo 750k

Rotuyn lái

Xe buýt
Sorry cụ làm ở Hải Đăng ợ ? Vậy món đồ đó là món dù bù ga điều hoà, nhà cháu mua bên Phạm Gia cho các cụ QN, TN và HN nhõn 250k/c bên cụ báo 750k
vâng các cụ yên tâm,e sẽ xác minh sớm việc này ạ!

Landaucuoivo2

Xe tăng
Rotuyn lái. Rotuyn lái kính nhờ bác Check xem trong kho còn món: SÂU TRONG của Công tơ mét không a? Có thì mật thư cho nhà cháu phát nhé :D

MVTuan

Xe tải
chào mừng cụ đến với nhà PC. em được biết cụ cùng Gấu và F1 sẽ đi off vào Thu cùng chúng e. iem được ngắm V2 cụ qua ảnh rồi. cụ ở khu vực Trung Hòa, Nhân Chính thì ngay gần cụ Hai Xom rồi. hình như có thêm cụ ramada ở đấy ạ.
anh em giơ tay tán thành cả rồi! TTK Cerato-6134 trình để CT bluestar2006 ký đê.
Nhận được lá phiếu của Cụ mà mừng rơn! tks nhiều

67campha

Xe tăng
Bác ở đúng quê em đấy ạ. :)
Oeo căm bác Tuấn MaiVề gia ngập OF PC ạ! Hy vọng bác tiếp tục thấy nhiều điều bổ ích và niềm vui cùng gia đình PC!
vậy là nhà PC có cả Tuấn Mai Về và Tuấn Mai Đi đúng ko CT ah?

vâng các cụ yên tâm,e sẽ xác minh sớm việc này ạ!
Úi giời ! Có cụ bên Hải Đăng vào đây sinh hoạt anh em PC nhà chúng cháu mừng hết nhớn thi thoảng nhà cháu ghé siêu thị nhà cụ mua đồ cho các cụ PC và cho bản thân mong được diện kiến cụ, nếu được chén trà nhạt những lúc nắng nôi thì tốt quá, bàn trong cùng nhà cụ có cái cô chân dài xuynh đáo để cụ nhờ

dongbaclangtu

Xe điện
Úi giời ! Có cụ bên Hải Đăng vào đây sinh hoạt anh em PC nhà chúng cháu mừng hết nhớn thi thoảng nhà cháu ghé siêu thị nhà cụ mua đồ cho các cụ PC và cho bản thân mong được diện kiến cụ, nếu được chén trà nhạt những lúc nắng nôi thì tốt quá, bàn trong cùng nhà cụ có cái cô chân dài xuynh đáo để cụ nhờ
Vợ Giám đốc đó cụ :D!

Xe của cụ chắc thay vì độ yêu xe của cụ thôi chứ phần bắt buộc chắc là ít hơn nhiều. Trộm vía, cháu mua về đi cả năm nay thay mỗi 2 cái vòng bi trước, 1 dù kéo bướm, 1 van lốc điều hòa và mới đây là bộ cao su gầm.
Ui ! Kể ra thì cũng yêu xe đấy, nhưng yêu tính mạng của bản thân và gia đình hơn cụ ạ lo lắng cho những cái đó chạ bao giờ là thừa cả