Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

minhaudio

Xe tải
Vâng e xin rút kinh nghiệm sâu sắc. E cũng biết nhiều bác chế lốc nhưng e thấy đa số đều khá nặng thấy bác Minh nói xe bác ấy bật điều hòa k có hiện tượng yếu nên e thấy hơi hiếm ah. Ct có biết chỗ nào hn làm vụ này đc k ah? Thanks bác nhiu
Em cũng xin rút kn ạ! Cũng cho em nói thêm, em đã hỏi ô thợ điều hoà chủ xe em, cái lốc đấy là lốc santich bãi của Nhật, chạy rất nhẹ máy. Em hỏi tổng chi phí hoàn thiện lắp đặt là 3tr5 các bác ợ!

ban3b

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

Terano

Xe tải
Đấy, người am hiểu là thấy vàng trong rác ! Chúc mừng chú nhé, hôm nào cho anh nghía phát , xem nó là cái gì nhé
Anh ơi Nghĩa nó chuẩn bị lại mua thùng bia rồi, em với anh xách mấy kg đá xuống vừa "ngắm" vừa "giải khát" nhể
bảo xuống QN mà chạ thấy đâu. hay là cụ lại đi đêm đới?
Hic cũng định xuống thăm chú mà phút cuối bị đổi lịch đi tỉnh khác, hẹn lần sau nhé, sẽ có quà

Đúng rồi 2 cụ ạ, em mua của anh mầm non tội lỗi, nhưng giờ anh ấy cho mất cả ca lăng lẫn gương rồi. Gương thì thôi (dù e tiếc lắm) chứ Ca lăng cụ nào cho em xin lại được không :( em back về nguyên bản ạ
Mình đi công tác suốt nên chưa về kiểm tra lại được, hàng chưa về kho đồng chí ạ, để bao giờ kiểm tra lại đã nếu còn thì mình đổi lại mặt calang cho ;)
Nhà cháu là thích câu " Cũng đựoc " của cụ đấy !
Anh thử hỏi xem cu Nghĩa Trang nó độ được ko thì tiện thể mình xuống thăm nó 1 bữa "cũng được" còn ko anh hỏi kinh nghiệm bác Trung Nguyễn anh mua bộ Taobao về ra chỗ bác ý làm chắc mất thêm mấy trăm công thợ, còn đơn giản nhất anh ra thẳng đấy họ độ hàng bãi vào 1,5 củ là chạy luôn và ngay ợ (lưu ý chỉ có 2 cửa trước anh nhớ) ;)

Chỉnh sửa cuối:

dongbaclangtu

Xe điện
Đúng rồi 2 cụ ạ, em mua của anh mầm non tội lỗi, nhưng giờ anh ấy cho mất cả ca lăng lẫn gương rồi. Gương thì thôi (dù e tiếc lắm) chứ Ca lăng cụ nào cho em xin lại được không :( em back về nguyên bản ạ
Dvd cụ chán thì lấy loại radio gì ạ? Xe em nó dọn hết một loạt, giờ cụ lại undo. Vui nhể! Undo xong cụ lại bán cho Mầm non tội lỗi nhá.

Website
tuantattoostudio.com
Chào các cụ trong hội PC :D

Em mới lấy cái Beta mà lấy về sơn nó bong bong nhìn xấu hoắc rồi muốn sơn lại, các cụ cho em hỏi sơn ở đâu thì đẹp ạ.

Với cả lúc mua chủ cũ có chế lại xe, thay ca lăng, thay gương và thay radio bằng DVD..., em đang muốn cho xe về nguyên bản thì cụ nào có radio còn hoạt động thì để lại cho em được không ạ. Cả gương zin nữa, gương ban đầu chủ cũ còn giữ nhưng em quên không lấy cụ ấy tưởng không cần lại cho mất rồi, cái ca lăng em cũng quên mong là cụ ấy không cho nốt :(

Em cảm ơn các cụ :D
Hehe tại e nghĩ bộ cánh mới bác đã hài lòng rồi chứ e biết bác mà muốn đồ zin thì e đã lắp sẵn rồi :D Mà e khuyên thật xe đang dùng DVD 2din bác đừng thay cái cd cũ Pride làm gì , giờ muốn về phải tìm đc mặt dưỡng cũ đấy keke cái này thì lại phải Tề Lỗ roài kkkk

panhdungkt

Xe buýt
Em cũng xin rút kn ạ! Cũng cho em nói thêm, em đã hỏi ô thợ điều hoà chủ xe em, cái lốc đấy là lốc santich bãi của Nhật, chạy rất nhẹ máy. Em hỏi tổng chi phí hoàn thiện lắp đặt là 3tr5 các bác ợ!
Cám ơn bác em tra trên mạng thấy nói lốc này là cánh gạt, nhẹ hơn nhưng lại kêu hơn hả bác

bluestar2006

Xe container
Đổi calang về gin phải đổi luôn cả đôi đèn pha Beta nữa bác nhé, hiện tại đôi đèn trên xe đó là của CD5, nó mới hợp với calang độ.
Bác liên lạc với bác Đạt - Terano, có thể đáp ứng một phần nhu cầu của bác đó

bluestar2006

Xe container
Mình đi công tác suốt nên chưa về kiểm tra lại được, hàng chưa về kho đồng chí ạ, để bao giờ kiểm tra lại đã nếu còn thì mình đổi lại mặt calang cho ;)
Nhìn cái mặt cười này nhiều ẩn ý quá bác Tè ạ :D - Nhớ đổi cả cả đôi đèn pha Beta nữa bác nhé (em đăng ký đôi đèn CD5 của TC, hoặc của xe bác miễn là đôi xấu hơn)

67campha

Xe tăng
Nhìn cái mặt cười này nhiều ẩn ý quá bác Tè ạ :D - Nhớ đổi cả cả đôi đèn pha Beta nữa bác nhé (em đăng ký đôi đèn CD5 của TC, hoặc của xe bác miễn là đôi xấu hơn)
thế thì e lại đăng ký đôi đèn của CT được ko ạ?

ban3b

Xe hơi
Nghe các cụ phán mà em thấy phức tạp quá, chắc em không về nguyên bản nữa, để đi vậy.

Vụ CD thì e cũng có trình bày với a MNTL trước đấy là nó nhiều dây nhợ quá, em sợ nó...cháy các cụ ạ :)) Với tối hôm qua em nhìn thấy trên đường láng có 1 cụ đi Beta màu trắng, nhìn nguyên bản nó đẹp quá, thế là lúc đó em lại củng cố quyết tâm hơn. Nhưng giờ thì thôi, chắc xịt :(

Em mua xe về tập lái, các cụ mà thấy 1 con beta chạy lòng vòng ở mỹ đình đánh lái tứ tung thì là em nhé hehe

Chỉnh sửa cuối:

xuanquanbmc99

Xe tăng
Chào các cụ trong hội PC :D

Em mới lấy cái Beta mà lấy về sơn nó bong bong nhìn xấu hoắc rồi muốn sơn lại, các cụ cho em hỏi sơn ở đâu thì đẹp ạ.

Với cả lúc mua chủ cũ có chế lại xe, thay ca lăng, thay gương và thay radio bằng DVD..., em đang muốn cho xe về nguyên bản thì cụ nào có radio còn hoạt động thì để lại cho em được không ạ. Cả gương zin nữa, gương ban đầu chủ cũ còn giữ nhưng em quên không lấy cụ ấy tưởng không cần lại cho mất rồi, cái ca lăng em cũng quên mong là cụ ấy không cho nốt :(

Em cảm ơn các cụ :D
Em đang giữ cái đầu cd của cụ stinger chuyển cho, không biết đúng ý cụ ko.
ah, sáng nay xe em bị xuống hơi, bực mình em vào thay luôn 2 quả lốp trước hiệu Sailun, 800k/1 quả, không biết loại này có chạy ok không các cụ nh? cảm nhận của em sau khi thay thì thấy êm ái hẳn, với lại cái bệnh rung vô lăng của xe em tự dưng tịt ngúm làm em cũng thấy hài lòng ạ

bluestar2006

Xe container
ah, sáng nay xe em bị xuống hơi, bực mình em vào thay luôn 2 quả lốp trước hiệu Sailun, 800k/1 quả, không biết loại này có chạy ok không các cụ nh? cảm nhận của em sau khi thay thì thấy êm ái hẳn, với lại cái bệnh rung vô lăng của xe em tự dưng tịt ngúm làm em cũng thấy hài lòng ạ
Ô, cái tên lốp là nói lên câu trả lời rồi bác Xoắn ơi :D

Mà cái hãng lốp này trước khi vào VN không nghiên cứu ngôn ngữ gì cả, đặt tên thế chả trách doanh số nó thấp. Giống như TV ETRON ngày xưa Tân bình định lắp rồi xuất sang Pháp ý :D

dongbaclangtu

Xe điện
Cả nhà vừa có phong trào mua lốp Michelin 900, mình cụ chơi loại sai luôn vậy ta?

Chỉnh sửa cuối:

bluestar2006

Xe container
thế thì e lại đăng ký đôi đèn của CT được ko ạ?
Em độ cái gì cũng cất đồ gin đi mà, còn lúc nào ăn đu chứ bác.

[@vuahung105;117813] Xe Sún sún dùng đèn giống CD5 đới ạ :)

xuanquanbmc99

Xe tăng
Ô, cái tên lốp là nói lên câu trả lời rồi bác Xoắn ơi :D

Mà cái hãng lốp này trước khi vào VN không nghiên cứu ngôn ngữ gì cả, đặt tên thế chả trách doanh số nó thấp. Giống như TV ETRON ngày xưa Tân bình định lắp rồi xuất sang Pháp ý :D
Vậy ạ, chẹp, chán ghê, mấy cu thợ thì cứ khuyên em lấy loại đấy, hắn bảo dạo này taxi nó toàn lắp loại này, em đi mấy cửa hàng ko có lốp mít

vuahung105

Xe container
Vậy ạ, chẹp, chán ghê, mấy cu thợ thì cứ khuyên em lấy loại đấy, hắn bảo dạo này taxi nó toàn lắp loại này, em đi mấy cửa hàng ko có lốp mít
không theo dõi nó thiệt thòi thế đấy. chẹp

xuanquanbmc99

Xe tăng
Vậy hum nào em đi lắp đôi lốp sau em lắp mít được ko ạ, đăng kiểm nó có hạch ko ạ

vuahung105

Xe container
Nghe các cụ phán mà em thấy phức tạp quá, chắc em không về nguyên bản nữa, để đi vậy.

Vụ CD thì e cũng có trình bày với a MNTL trước đấy là nó nhiều dây nhợ quá, em sợ nó...cháy các cụ ạ :)) Với tối hôm qua em nhìn thấy trên đường láng có 1 cụ đi Beta màu trắng, nhìn nguyên bản nó đẹp quá, thế là lúc đó em lại củng cố quyết tâm hơn. Nhưng giờ thì thôi, chắc xịt :(

Em mua xe về tập lái, các cụ mà thấy 1 con beta chạy lòng vòng ở mỹ đình đánh lái tứ tung thì là em nhé hehe
xe bác mua về tập lái, nên cũng không nên đầu tư công sức, tiền bạc vào làm gì, lúc bán cũng không thu lại đc đồng nào đâu.
thế nên em khuyên bác cứ kệ nó mà chạy - chán thì bán.