Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Trời đợt này nóng trong người, em đang có ý định chuyển nhượng lại V2, bác nào có quan tâm thì ới em nhé. em ưu tiên nhà mình trước đã

ngominhson

Xe buýt
Để những thứ lủng củng, linh tinh trong cốp, giờ mí phát huy tác dụng.
E đi vào xã vùng sâu vùng xa, hỏng bơm tõm, giải pháp tình thế để về...hic...

thông điệp nhắn đến các bác có bơm xăng sắp tèo.
Quá sáng tạo. Không gì ngăn được bước PCer.
vợ 2 bác nhìn yêu nhỉ, ác cót a bác?
Xe bác Đăng là Nissan Bờ lu bớt bác ạ.

vuahung105

Xe container
Trời đợt này nóng trong người, em đang có ý định chuyển nhượng lại V2, bác nào có quan tâm thì ới em nhé. em ưu tiên nhà mình trước đã
chúc mừng bác đc nâng đời.
bác cho thông tin, hình ảnh và giá lên chứ.

dongco

Xe tăng
Mua he cai Que con met noi chi den Xe bac thinhquocltd nhay?

dongbaclangtu

Xe điện
Bác xem V2 nhà e có nát như nhà bác không nhé. Nhà em được cái máy móc tốt, bác chủ Gara nào cũng khen!
Em tân trang lại tại Gara Toàn Thắng trên đường Đại Mỗ

Xe này làm 10 trđ thì rẻ bác ạ! Tuy nhiên tất cả cam kết của chủ gara bác cứ ghi cả vào hợp đồng rồi thêm điều kiện thanh toán ký cho chắc ăn bác nhé! Và ko liên quan đến kỹ thuật thì bác vào thớt này trao đổi cho đúng quy định.

bacpham

Xe đạp
Xe này làm 10 trđ thì rẻ bác ạ! Tuy nhiên tất cả cam kết của chủ gara bác cứ ghi cả vào hợp đồng rồi thêm điều kiện thanh toán ký cho chắc ăn bác nhé! Và ko liên quan đến kỹ thuật thì bác vào thớt này trao đổi cho đúng quy định.
Bác cho e hỏi thêm 1 chút.
Con của e máy móc, gầm k phải động gì nhưng bác thợ bảo phải thay lá côn vs bàn ép giá tầm 1,7tr. Không biết giá đấy có hợp lý vs có nhất thiết phải thay không bác

thinhquocltd

Xe tăng
Xe này làm 10 trđ thì rẻ bác ạ! Tuy nhiên tất cả cam kết của chủ gara bác cứ ghi cả vào hợp đồng rồi thêm điều kiện thanh toán ký cho chắc ăn bác nhé!.
.
2 cặp phạm trù Nội dung - Hình thức luôn đi theo nhau. Nói thật với bác chủ, xe nàycòn mỗi cái biển số, nếu để đi được bình thường, đủ để an toàn thì phải thêm khoảng 40 củ lần đầu.
còn 10 tr chỉ đủ tiền ma tit và sơn thôi chưa có tiền gò hàn nhá. E cầm xe này khoảng 17 củ cho phần gò hàn và sơn (gói thấp nhất). bác chủ chuẩn bị tinh thần sẽ phải động đến những thứ sau.
1. thước lái.
2. Giảm sốc, càng I, cao su gầm
3. Bi moay ơ, xi lanh, má phanh.
4. Láp ngoài (có thể cả trong)
5. Giăng, khóa cửa.
6. Nội thất.
và nhiều thứ nữa....phí đường bộ.... theo e xe này bán sắt vụ khoảng 12 - 15 củ rồi cộng với tiền sửa mua xe khác. ok hơn nhìu.
thợ xe, giống bác sĩ, bao giờ cũng khen cho khách hàng đỡ nản thôi ạ.

dongbaclangtu

Xe điện
Bác đúng là chuyên gia trong lĩnh vực xe cũ!
Làm 40 trđ vào xe này thì chủ xe bán sẽ lỗ phần sửa đấy!

dongbaclangtu

Xe điện
Bác cho e hỏi thêm 1 chút.
Con của e máy móc, gầm k phải động gì nhưng bác thợ bảo phải thay lá côn vs bàn ép giá tầm 1,7tr. Không biết giá đấy có hợp lý vs có nhất thiết phải thay không bác
Cả bộ lá côn, bi tê, bàn ép giá các bác nhà mình mua khoảng 1 trđ. Công thay tương đối cao bác ạ!
Thay hay không thì phải kiểm tra, đến lúc cần thay mà đi cố thì nguy cơ cứu hộ hơi cao. Đồ đạc xe bác cần mua bác mà dùng quen internet thì vào thanh tìm kiếm thêm chữ Pride vào là ra khối địa chỉ mà bác Chủ tịch chia sẻ. Ngoài những thứ bác liệt kê chắc sẽ còn nhiều thứ nữa bác chưa phát hiện ra. Nên cứ từ từ nghiên cứu bác ạ! Riêng vụ đồng sơn chắc là món nặng nề nhất.

Chỉnh sửa cuối:

thinhquocltd

Xe tăng
Bác đúng là chuyên gia trong lĩnh vực xe cũ!
Làm 40 trđ vào xe này thì chủ xe bán sẽ lỗ phần sửa đấy!
Vâng nếu đam mê và có đội thợ đam mê cùng mình thì sau lần đầu sửa với kinh phí như e dự tính, thì sau khoảng 6 tháng sau vừa đi, vừa nghe, vừa ngửi, vừa tham khảo sẽ đc xe tạm ưng í.
CD5 của bác từ khi mang về tới giờ đã đến 9,5 củ chưa?

bluestar2006

Xe container
Em không hiểu sao các bác nhà mình lại thờ ơ với em màu xám 40M trên Thái nguyên mà bác Zing đã giới thiệu nhỉ.
Còn thật dũng cảm khi mang em Beta trắng này về để phục hồi nhân phẩm ạ :D

dongbaclangtu

Xe điện
Vâng nếu đam mê và có đội thợ đam mê cùng mình thì sau lần đầu sửa với kinh phí như e dự tính, thì sau khoảng 6 tháng sau vừa đi, vừa nghe, vừa ngửi, vừa tham khảo sẽ đc xe tạm ưng í.
CD5 của bác từ khi mang về tới giờ đã đến 9,5 củ chưa?
Nó chưa hỏng gì, cứ thế đi thôi nhưng toàn mua linh tinh thì cũng tầm đó rồi bác ạ!

thinhquocltd

Xe tăng

thinhquocltd

Xe tăng
Cả bộ lá côn, bi tê, bàn ép giá các bác nhà mình mua khoảng 1 trđ. Công thay tương đối cao bác ạ!
Thay hay không thì phải kiểm tra, đến lúc cần thay mà đi cố thì nguy cơ cứu hộ hơi cao. Đồ đạc xe bác cần mua bác mà dùng quen internet thì vào thanh tìm kiếm thêm chữ Pride vào là ra khối địa chỉ mà bác Chủ tịch chia sẻ. Ngoài những thứ bác liệt kê chắc sẽ còn nhiều thứ nữa bác chưa phát hiện ra. Nên cứ từ từ nghiên cứu bác ạ! Riêng vụ đồng sơn chắc là món nặng nề nhất.
Em dự sẽ phải thay cả hộp số vì kêu và nhảy số rồi. bác [@bacpham;367809] chuẩn bị tinh thần đi.

minhaudio

Xe tải
Trông cái xe như vậy coi như phải "chế tạo" từ đầu rồi bác à! Khéo phải thay cả satxi luôn!