Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

Các cụ ơi cái con xe Cd5 đang rao bên thớt mua bán có múc được k ạ,giá hợp lý quá, mà chủ thớt có sinh hoạt trong pc nhà mình k ạ?

Website
tuantattoostudio.com
Nhập lại chạy tiếp chắc chắn có lãi em ơi!
Từ ngày chú ko sửa xe thì bác Yêu Xe Hơn Bồ lên vị trí của chú nhưng phong độ thì thua xa. ka ka ka!
Hehe bác Hải đắp vào hơi nhiều :D Tại xe e nát e mới đắp chứ xe bác Hải đắp vào hơi phí tiền :D

hat65

Xe điện
Nếu cụ đã có kinh nghiệm về sửa chữa thì mới nên chơi xe to đời cũ, nhưng cũng nên tránh dòng deawoo . Còn mới chơi xe lần đầu thì nên chọn pride hoặc wagon. Có câu ngạn ngữ chia sẻ với cụ là " tiền nào của nấy". Cụ đừng thấy rẻ mà ham vì xét cho cùng nó ko hề rẻ đâu ( người quen để cho nhau cháu ko tính nhé)

truong78

Xe máy

panhdungkt

Xe buýt

Cerato-6134

Xe container
Em chào các bác ạ!. Em thấy em CD5 này đang rao bán, không biết có phải trong Chi hội mình không ạ? Với giá 80 củ, em định giới thiệu cho người quen nhờ. Em mong các bác tư vấn giúp ạ! Em cám ơn ạ!
http://www.otofun.net/threads/ban-xe-kia-cd-5-2000-binh-di.956374/
Chỉ có thể nói với bác là bác chủ đấy ko sinh hoạt trong PC nhà chúng em. Mà bác cũng đang sử dụng một em 2002 thì bác hiểu về dòng này rồi chứ ạ. Bọn em ít khi nhận xét xe đăng bán trên diễn đàn bác ạ.

investland

Xe tải
Nếu cụ đã có kinh nghiệm về sửa chữa thì mới nên chơi xe to đời cũ, nhưng cũng nên tránh dòng deawoo . Còn mới chơi xe lần đầu thì nên chọn pride hoặc wagon. Có câu ngạn ngữ chia sẻ với cụ là " tiền nào của nấy". Cụ đừng thấy rẻ mà ham vì xét cho cùng nó ko hề rẻ đâu ( người quen để cho nhau cháu ko tính nhé)
Cam ơn Cụ hat65 chính vì thế nên cháu mới đưa lên để nhờ các cụ tư vấn vì cháu cũng k biết gì về oto mà cũng đang nghiên cứu xem ròng xe nào phù hợp với mình, trắc đúng như cụ nói chỉ pride cháu nghĩ là phù hợp với cháu nhất, Cảm ơn các cụ tư vấn ah

truong78

Xe máy
Chỉ có thể nói với bác là bác chủ đấy ko sinh hoạt trong PC nhà chúng em. Mà bác cũng đang sử dụng một em 2002 thì bác hiểu về dòng này rồi chứ ạ. Bọn em ít khi nhận xét xe đăng bán trên diễn đàn bác ạ.
Em cám ơn bác Cerato ạ. Nếu ko phải chủ xe là người sinh hoạt trong PC thì em thôi ko giới thiệu nữa ạ. Từ ngày cưới V2 em cũng học được nhiều diễn đàn PC. Em cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ em nhiều ạ. Em chúc các bác sức khỏe, vạn sự thành công. Em xin phép các bác cho em được tiếp tục học hỏi từ diễn đàn PC ạ!
Hôm lâu rồi em có việc đi cầu vợt Đại Mỗ, mùi xăng, e xuống kiểm tra thì một bác đi xe máy dừng lại hỏi. Xe bị sao đấy anh? Em bảo xe em bị mùi xăng mà tìm mãi ko phát hiện ra chỗ nào. Hỏi ra thì là bác Nghĩa trong PC mình. Em cảm phục các bác về sự nhiệt tình, chu đáo.

Cerato-6134

Xe container
Em cám ơn bác Cerato ạ. Nếu ko phải chủ xe là người sinh hoạt trong PC thì em thôi ko giới thiệu nữa ạ. Từ ngày cưới V2 em cũng học được nhiều diễn đàn PC. Em cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ em nhiều ạ. Em chúc các bác sức khỏe, vạn sự thành công. Em xin phép các bác cho em được tiếp tục học hỏi từ diễn đàn PC ạ!
Hôm lâu rồi em có việc đi cầu vợt Đại Mỗ, mùi xăng, e xuống kiểm tra thì một bác đi xe máy dừng lại hỏi. Xe bị sao đấy anh? Em bảo xe em bị mùi xăng mà tìm mãi ko phát hiện ra chỗ nào. Hỏi ra thì là bác Nghĩa trong PC mình. Em cảm phục các bác về sự nhiệt tình, chu đáo.
@Mr LeNghia đây mà, đúng địa bàn nhà bác ý ạ.

tienthanhtq

Xe buýt
dạ vâng tuy ko tham gia off nhưng e liên tục theo dõi top của hội nhà mình và học hỏi cũng như tự sửa, tư mua đồ về thay rẻ hơn nhiều so với gara báo ạ. cảm ơn các cụ về 1 topic ý nghĩa

tienthanhtq

Xe buýt
Các cụ ơi cái con xe Cd5 đang rao bên thớt mua bán có múc được k ạ,giá hợp lý quá, mà chủ thớt có sinh hoạt trong pc nhà mình k ạ?
ý cụ là e đúng ko ạ? xe e ưu nhược ảnh thật e đã nói rất rõ ràng rồi ạ
cụ nào máu qua e sờ mông ghé đít lên ghế thốc ga mới nên chuyện đc ạ
kính cụ

tienthanhtq

Xe buýt
chào cụ
xe em đăng bán đã nói rất chi tiết mà e nghĩ ít ai bán xe mà cụ tỷ nói như em
còn lý do ko giao dịch chỉ vì ko sinh hoạt trong hội như cụ nói thùig xin cụ thứ lỗi chứ e hơi buồn vì cái lý do đấy ạ
e cũng như cụ, cũng theo dõi topic này từ khi e mua xe, 2,5 năm trước
cũng học hỏi đc nhiều thứ nhưng do cv ko sắp xếp cv để tham gia hội đc
ấy cũng là cái tội ạ??????

Đúng là rất giống bác Nghĩa nghĩa hiệp giúp em ở cầu Đại Mỗ. Bác Nghĩa đẹp zai, tốt bụng!
Có phải bác Nghĩa khi cười mắt rất tít và răng rất nhiều đúng không cụ? Nếu ngoại hình đúng như vậy thì chuẩn cụ Nghĩa trang rồi.