Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 82 - Mãi là Niềm tự hào

Quan3d

Xe tăng
CT và các bác cho e hỏi với: cái khóa tổng của e giờ ấn khiển chỉ có chuột ở cánh ghế lái xuống, nhưng ấn mở thì nó lại lên được cả 4 cánh.
ấn khóa bằng cơm thì cũng ko khóa được toàn bộ mà phải đi ấn từng cánh. hiện tượng này là như thế nào ạ các bác? xin các bác cho e hướng giải quyết ạ?

Porsche_CD5

Xe điện
CT và các bác cho e hỏi với: cái khóa tổng của e giờ ấn khiển chỉ có chuột ở cánh ghế lái xuống, nhưng ấn mở thì nó lại lên được cả 4 cánh.
ấn khóa bằng cơm thì cũng ko khóa được toàn bộ mà phải đi ấn từng cánh. hiện tượng này là như thế nào ạ các bác? xin các bác cho e hướng giải quyết ạ?
Anh hoàng bẩu là đứt 1 dây ra chuột đực roài :D

ngominhson

Xe buýt
Bệnh của bác [@inquocsu;171513] thì bác lưu ý giúp em mấy vấn đề dựa trên vài câu hỏi sau.
1. Bác dùng con tenda cắm qua 1 chiếc wifi trước khi ra ngoài internet phải không ạ? Máy bàn cắm vào modem net hay vào wifi tenda luôn?
2. Đang đứt cáp quang biển nên tránh DNS nước ngoài ra.
3. Bác kiểm tra xem IP máy tính đang để là gì? Sau đó trên wifi bác để static ip, đặt đúng dải của máy tính. Config DNS của wifi trùng với DNS mà máy tính đang dùng. Đến bước này bác khởi động lại cả 2 con modem là chơi được với điện thoại rồi ạ.

dongbaclangtu

Xe điện
Bệnh của bác [@inquocsu;171513] thì bác lưu ý giúp em mấy vấn đề dựa trên vài câu hỏi sau.
1. Bác dùng con tenda cắm qua 1 chiếc wifi trước khi ra ngoài internet phải không ạ? Máy bàn cắm vào modem net hay vào wifi tenda luôn?
2. Đang đứt cáp quang biển nên tránh DNS nước ngoài ra.
3. Bác kiểm tra xem IP máy tính đang để là gì? Sau đó trên wifi bác để static ip, đặt đúng dải của máy tính. Config DNS của wifi trùng với DNS mà máy tính đang dùng. Đến bước này bác khởi động lại cả 2 con modem là chơi được với điện thoại rồi ạ.
Em vừa khai lại dải địa chỉ cho nó khác với modem xem đc ko. Chưa đc thì bác nối teamview vào hộ bác ấy nhé.
Lâu ko mò nên thấy nó khó hơn xưa, hi hi!
IP máy tính để auto và nối với em tenda.

Chỉnh sửa cuối:

Porsche_CD5

Xe điện
Dím về nói với em cái j đi :-w

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Em không đăng nhập được vào bộ phát bác à

Website
tuantattoostudio.com
1. Bravo tinh thần của Bác. Hy vọng mọi việc sẽ được thu xếp ổn thoả;
2. XXX bây giờ chỉ nhằm mình có lỗi là vặt thôi. Lái xe vào phố cũng nhiều ức chế lắm. Chúc bác [@Mầm Non Tội Lỗi;333680] luôn AN TOÀN trên mọi nẻo đường.
Vâng hóa ra chỗ đấy cái đoạn dãy CAP thì đc phép đỗ xe còn chỗ ngã 3 trường tiểu học thì lại ko đc đõ :D lần sau e cứ ra cửa phường đấy e đỗ bác nhỉ :D

em xin có lời ạ, trước tiên em cũng bức xúc cùng bác *** nó chứ xiền của mình có phải vỏ hến chó đâu, nhưng em nói có các mem lão thành chứng giám nếu gara nhà mình that ví dụ như của con mụ gió chúng em sẵn sang để Bác thoải mái caái bực thèng người, em khônbg biết nói thế nào chỉ mong bác đừng nhầm gara đó là của PC nhà mình ạ
Hehe thực ra e k nói Gara Quang tèo của PC nhà mình , Quang tèo thì cũng như e mới vào Pride Club thôi , nhưng e chả thấy Quang Tèo đi Pride , có bác Trung bên Gara Trung Oanh thì có ẻm Beta giống e thôi , tại các lãnh đạo giới thiệu qua Quang Tèo nên e nghĩ là người trong hội thì ai lại làm trò mèo với nhau đâu :))

Porsche_CD5

Xe điện
Vâng hóa ra chỗ đấy cái đoạn dãy CAP thì đc phép đỗ xe còn chỗ ngã 3 trường tiểu học thì lại ko đc đõ :D lần sau e cứ ra cửa phường đấy e đỗ bác nhỉ :D

Hehe thực ra e k nói Gara Quang tèo của PC nhà mình , Quang tèo thì cũng như e mới vào Pride Club thôi , nhưng e chả thấy Quang Tèo đi Pride , có bác Trung bên Gara Trung Oanh thì có ẻm Beta giống e thôi , tại các lãnh đạo giới thiệu qua Quang Tèo nên e nghĩ là người trong hội thì ai lại làm trò mèo với nhau đâu :))
hi hi vẫn không thấy hai chữ nhà mềnh, thoai ngủ ngon bác nhé :D

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
đang đứt cáp mà bác.
Em đổi dải đ.c cho bác In xong hình như toi luôn rồi ấy nhỉ! Khộ thân bác!
Lại ok rồi bác ạ. Nhưng wife thì vẫn không vào được. Cám ơn bác hưng nhiều. Mai em nghiên cứu tiếp

bluestar2006

Xe container
Xe Beta nguyên bản có 1 hộp phụ trách chức năng khóa tổng này, và 4 chuột theo xe. Có thể hộp này hoặc con chuột chính theo xe đang trục trặc (phần tiếp điểm nhận biết chốt kéo lên/xuống) bác ạ, chứ nó không liên quan đến bộ ĐK mắc thêm nhé.

xuanquanbmc99

Xe tăng
dậy đi lấy đèn pin của lão soi đằng sau chế có cái cục đen đen bằng ngón tay cái có dây điện đấu vào ấy :D
tại bác lười đi VT đnữa đấy
Bác Phốt chẩn đúng bệnh òi, hôm nào em phải làm chuyến Vịt Trì nhẩy

Tuyết Ấm

Xe tải
Sáng nay em cãi thắng xxx:
Dạ chuyện nhỏ tí tí thôi ạ nhưng mà em lái mới, luật thì bập bẹ nhưng em phục em quá vì em chả dun tí nào ạ. chuyện là thế này: sáng nay em chở cu con em đi khám từ Diễn đi cầu giấy em rẽ trái ở cầu vượt mai dịch, rẽ là em bám làn bên trái thì xxx cạp em, em xi nhan đầy đủ vào, tắt máy em định kéo kính hỏi xem lỗi gì nhưng thấy trình mình còn non nên em xuống xe, không mang giấy tờ xuống em:
xx: Chào anh
em: mình mắc lỗi gì nhỉ
xx: anh rẽ trái thì phải vòng cua ra phía ngoài chứ không đc đi làn trong
em: không có biển nào chỉ thế anh ơi, đầu bên kia (em chỉ vì em biết chỉ có biển 411 rõ ràng làn trong cùng rẽ trái em đi đúng) chỉ có biển 411 em đi đúng phần đường không sai.
xx: sau biển đó có biển cắm tiếp, anh ra xem
em: hơi nghi ngờ vì biển thì cắm kiểu quái gì nhỉ, có chăng vạch 1.18 dưới đường, nhưng em giải thích, anh ạ em đi thế là đúng vì làn đg bên trái là xe cơ giới làn bên phải là xe máy thô sơ đi, em vòng qua đó thì gây xung đột giao thông, không hợp lý balabla
...
xx: Thôi anh đi đi, lần sau để ý nhé.

Rất đơn giản nhưng em thấy vui phết ạ, lên xe gấu em lác mắt dám cãi CA không mất tiền, keke.
bác cũng đanh đá ghê nhỉ:-o

Tuyết Ấm

Xe tải
@ bác King: bác nghien cứu tư vấn chế giùm em cái hộc để đồ 2 bên cánh cửa với