Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 81 - Mãi là Niềm tự hào

hunganh700

Xe tải
Vô lăng bóng và chân côn mòn :D
Nhưng em đảm bảo với bác ODO chuẩn không sai km nào. Xe em đi từ mới đến 8.3 vạn km thì chuyển giao cho gấu chạy, em cưỡi Vịt :D 5 năm em chăn Vịt được 12.5 vạn km, còn gấu nhà em thì chạy được có 8000km :D Phần lớn thời gian xe nằm ở bãi cho nó ..... mới :D
Cái này em tin, vì so sánh ODO, độ mòn chân côn, phanh đều thấy tương đương giống xe em. Em hóng vụ này!

vuahung105

Xe container
Túm lại là khoe cái đồng hồ đo áp suất buồng đốt ế lâu nay ko ai đo, thôi tuần sau đem về LT đo cho em ce nhá :D
ok. lâu lâu chả có chú chuột bạch nào nộp mạng cả. hè hè.
hôm nào đi sinh nhựt eootr chức chương trình khuyến mại nhá

Chỉnh sửa cuối:

toanco_k32

Xe tăng
.
đúng là cái ống ấy thu hồi hơi thừa vào bầu lọc gió. khi bị lọt hơi thì sẽ mang theo dầu đi kèm.
Cái ống ấy sẽ luôn mang theo dầu từ giàn cò lên chứ bác, dù có xuống hơi hay không. Miếng mút có nhiệm vụ chặn dầu lại, nhưng nó mủn ra là xong, dầu vào buồng lọc gió ngay

vuahung105

Xe container
Cái ống ấy sẽ luôn mang theo dầu từ giàn cò lên chứ bác, dù có xuống hơi hay không. Miếng mút có nhiệm vụ chặn dầu lại, nhưng nó mủn ra là xong, dầu vào buồng lọc gió ngay
vâng. vì thế nêú bộ hơi tốt thì miếng mút này khô cong bác ah.

Porsche_CD5

Xe điện
Xe bác nhìn qua ảnh thì hình như tương đương xe em đang đi, em đợi các bác nhà PC cho ý kiến khách quan, mai nhà em có off mà em bận ko về HN phố đc, địa chỉ của bác ở đâu để em nhờ "hội đồng" tới thẩm định giúp, nếu ngon lành thì em xin rước, em tiễn em thiên nga đi, vì da em nâu, đi xe trắng ko hợp. ;) Bác có nhất trí không ạ?
Không có ảnh trần xe nhưng em thấy xe này hình thức không bằng em thiên nga của bác, máy thì phải nổ và chạy thử mới biết được.

dongbaclangtu

Xe điện
Vô lăng bóng và chân côn mòn :D
Nhưng em đảm bảo với bác ODO chuẩn không sai km nào. Xe em đi từ mới đến 8.3 vạn km thì chuyển giao cho gấu chạy, em cưỡi Vịt :D 5 năm em chăn Vịt được 12.5 vạn km, còn gấu nhà em thì chạy được có 8000km :D Phần lớn thời gian xe nằm ở bãi cho nó ..... mới :D
Bọn em thấy xe lạ nên tập tọe tý, bác Bluestar2006 mới đủ trình đưa ra nhận xét xác thực.
Và ko hề có ý định gì khác đâu ạ!
Bác King ơi!
Em tháo phanh sau kiểm tra thì nhất định phải tháo ốc đầu trục phải ko ạ?

dongbaclangtu

Xe điện
Bác đi sinh nhật thì mang món này đi và ngoài đo buồng đốt mình tổ chức thi đẩy hơi xem bác nào hơi khỏe nhất.

hunganh700

Xe tải
Không có ảnh trần xe nhưng em thấy xe này hình thức không bằng em thiên nga của bác, máy thì phải nổ và chạy thử mới biết được.
Vâng, mong máy thì thầm như em dưa hấu của bác thì em mua về, lấy tinh tuý từ 2 em dồn vào chiếc bạc này rồi thanh lý thiên nga giá bình dân, để tranh giải hot girl PC. Là em đang có ý tưởng đó.

vuahung105

Xe container
Bọn em thấy xe lạ nên tập tọe tý, bác Bluestar2006 mới đủ trình đưa ra nhận xét xác thực.
Bác King ơi!
Em tháo phanh sau kiểm tra thì nhất định phải tháo ốc đầu trục phải ko ạ?
chắc chắn là phải tháo rồi bác ah.

nhim07

Xe tăng
Hôm nào đi SN anh Hoàng đo áp suất buồng đốt con Sirius hộ em nhá.

kid1412arc

Xe tăng
Xe em hoàm toàn chưa rửa ráy, sửa sang gì. Khoảng 2 năm nay gần như không chạy, do gấu nhà em toàn đi xe máy. Thấy để không chạy mãi nó cũng hỏng xe nên mới nghĩ đến chuyện bán. Em nghĩ chỉ cần chăm chút sửa sang hình thức một chút là lên hạng xuất sắc ngay ạ :)
em thấy do xe bác ít đi quá mà lại để ngoài trời ( em đoán thế) nên nhiều chi tiết bị hoen gỉ.

toanco_k32

Xe tăng
Em cũng biết là các bác đều không có ý gì khác, chỉ là đang thử vận dụng các kiến thức đã tích lũy được lâu nay để xem xét "bệnh nhân" mới thôi :D
Túm lại là theo các bác thì xe em bán bao nhiêu là hợp lý ạ :D :D :D

toanco_k32

Xe tăng
em thấy do xe bác ít đi quá mà lại để ngoài trời ( em đoán thế) nên nhiều chi tiết bị hoen gỉ.
Cái này thì chuẩn ạ. Xe lâu không đi, để 100% thời gian ngoài trời nên có những chỗ hoen rỉ là không thể tránh khỏi. Để thế lâu sẽ hỏng xe, phí nên em mới nghĩ đến chuyện bán nó đi. Lúc nào gấu nhà có nhu cầu thì mua lại sau vậy :D

vuahung105

Xe container
Em cũng biết là các bác đều không có ý gì khác, chỉ là đang thử vận dụng các kiến thức đã tích lũy được lâu nay để xem xét "bệnh nhân" mới thôi :D
Túm lại là theo các bác thì xe em bán bao nhiêu là hợp lý ạ :D :D :D
thật nhất thì bác qua thợ, trả bao nhiêu rồi + 5 củ là chuẩn.

dongbaclangtu

Xe điện
Cái này thì chuẩn ạ. Xe lâu không đi, để 100% thời gian ngoài trời nên có những chỗ hoen rỉ là không thể tránh khỏi. Để thế lâu sẽ hỏng xe, phí nên em mới nghĩ đến chuyện bán nó đi. Lúc nào gấu nhà có nhu cầu thì mua lại sau vậy :D
Xe này nếu như em tính thì 125-135 nếu các bộ phận ko vấn đề lớn.