Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 80 - Mãi là Niềm tự hào

Cerato-6134

Xe container
Bác nhim hay thức khuya nhẩy??? Em nghi ngờ lém
Giờ đấy lão ý mới xong việc bác ạ, ăn xong rửa bát, tráng miệng chậu quần áo, pha nước ngâm chân cho Gấu, đấm chân, bóp lưng xong hôm naò cũng đến giao thừa.

nhim07

Xe tăng
Giờ đấy lão ý mới xong việc bác ạ, ăn xong rửa bát, tráng miệng chậu quần áo, pha nước ngâm chân cho Gấu, đấm chân, bóp lưng xong hôm naò cũng đến giao thừa.
Hờ hờ, toàn đúng chuyên môn của em mà .

bluestar2006

Xe container
Bác 67campha. Em Quang Hanh, nếu vợ cả đồng ý, em sẽ để lại vợ 2 cho bác.
He he, không phải. Em trên Hà Nội nhưng nhà ông anh cạnh XN nước khoáng Tỉnh ủy (SHB bank). Thi thoảng em mới về đấy thôi. Xe em: 29T - 4613, đăng ký cuối năm 2003. Vợ cả trước làm ở VMC Hòa Bình nên mới mua xe để thỉnh thoảng về quê chồng. Hiện tại, số km khoảng là 3 vạn 2 gì đó. em ít sử dụng nên không để ý lắm. Cuối năm đổi xe khác nên sẽ thừa ra.
Em cứ nói thế này bác vnpthn01 nhé:

Xe bác tuy em mới nhìn qua ảnh nhưng biết là xe rất chất, nguyên bản. Vì vậy em cứ xin đặt một viên gạch rất to trước cửa, không phải cho cá nhân em, mà cho thành viên của Pride's Club. Khi nào bác có nhu cầu bán (trừ khi chuyển giao cho người nhà, người thân) bác chỉ cần thông báo là PC sẽ phụ trách phần còn lại. Về giá cả, em nghĩ bác cũng không phải lo là bán thấp hơn mặt bằng chung - vì xe thế nào thì giá tương ứng.
Còn em nghĩ chắc bác cũng yên tâm, khi xe bác về tay thành viên PC nhất định sẽ được giữ gìn và chăm sóc cẩn thận ạ :)

Cerato-6134

Xe container
Em cứ nói thế này bác vnpthn01 nhé:

Xe bác tuy em mới nhìn qua ảnh nhưng biết là xe rất chất, nguyên bản. Vì vậy em cứ xin đặt một viên gạch rất to trước cửa, không phải cho cá nhân em, mà cho thành viên của Pride's Club. Khi nào bác có nhu cầu bán (trừ khi chuyển giao cho người nhà, người thân) bác chỉ cần thông báo là PC sẽ phụ trách phần còn lại. Về giá cả, em nghĩ bác cũng không phải lo là bán thấp hơn mặt bằng chung - vì xe thế nào thì giá tương ứng.
Còn em nghĩ chắc bác cũng yên tâm, khi xe bác về tay thành viên PC nhất định sẽ được giữ gìn và chăm sóc cẩn thận ạ :)
Like like like.
Ông trùm đường dây thâu tóm pờ rai ngon đây rồi :D

67campha

Xe tăng
Em thấy con này cũng được, đều xe, giá cả thì có lẽ có bớt được. Nhưng quan trọng là bác 67 campha ợ.
Quan điểm của em là mua cái gì cũng nhanh. Thích là nhích thôi. Tất nhiên là phải liên quan đến túi xiền nữa.
Nhưng thường là của rẻ là của ôi. Hiếm khi tìm được hàng ngon mà giá rẻ lắm.
Hay bác 67 campha làm con 2003 hôm trước em post đi. Giá cả hôm trước bảo em là từ 82 xuống 76 đấy. Con này mà mua thì chí ít về cũng phải sơn lại nắp capo và dọn lại nội thất.
Nhưng em không biết đã bán chưa???
em nào ấy bác nhỉ?

dongbaclangtu

Xe điện
Bác chưa đọc kỹ đường link em CD5 ah
Có dàn nóng made by PC mà.
Nhìn cái ảnh là em biết xe rồi, em đưa lên đây bác nào vào tìm xe thì nghiên cứu luôn. :D
(Volang khâu ko đẹp như xe bác Bluestar. Còn thanh struct bar chắc là sắp đến nhà bác Bluestar rồi.)

Chỉnh sửa cuối:

hat65

Xe điện
Em đang định sang tháng lấy em daihatsu Citivan 2004 về nghiên cứu. Chắc là làm hơi và một số thứ. Các cụ biết xe này ko nhỉ?
Citivan này trước đây cũng nhiều taxi lắm đấy bác nhé, phụ tùng loại này kiếm giờ rất khó, hay phải chế cháo lắm, bác nên cân nhắc kỹ

dongbaclangtu

Xe điện
Citivan này trước đây cũng nhiều taxi lắm đấy bác nhé, phụ tùng loại này kiếm giờ rất khó, hay phải chế cháo lắm, bác nên cân nhắc kỹ
Thế ạ bác? Em cũng nghe ông lái bảo thế, em tưởng là ở QN thì hiếm chứ thủ đô thì ko thiếu nên toan tính. (xe này thì vẫn chính chủ nên em yên tâm ko phải taxi).

hat65

Xe điện
Dear các bác : Thật ra là xuống đời từ 1996 xuống 1993.
V3 của Em là dòng Accord SX tại Nhật xuất Mỹ (Số Khung JHM; và máy 2.2)- Phiên bản nầy là LX nên it ốp sừn hơn EX
EX thì ngon lắm ạ: Nhưng lâu quá rồi nó cũng tèo
Ví dụ: Con Accord EX 1992-1993 nhập Mỹ trang bị
ABS 4 phanh đĩa
Cửa số trời hay là cái lổ hứng nước mưa
Cruise control
Cảm biến khí thải ERG.
Nội thất thì rất rộng.
Enten radio tự động
hehe, Em chỉ biết có nhiêu. Nhưng cũng rất khó chon lựa con xe còn chất và giá hợp lý các Bác ạ.
Xe bác mới lấy mà thấy đang ngon bác nên chụp thật kỹ vị trí các đầu ống hơi, đề phòng sau này sửa chữa cắm nhầm ống. Xe bác xuất mỹ thì kể cả lx thì vẫn có erg và cruise control chứ

dongbaclangtu

Xe điện
Xe bác mới lấy mà thấy đang ngon bác nên chụp thật kỹ vị trí các đầu ống hơi, đề phòng sau này sửa chữa cắm nhầm ống. Xe bác xuất mỹ thì kể cả lx thì vẫn có erg và cruise control chứ
Em thấy bảo dòng Accord này thì trong Nam thợ họ sửa tốt hơn.

Porsche_CD5

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

vuahung105

Xe container