Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Giờ này mà Vưỡn chưa thấy "cú đêm sờ ti " xuất hiện các bác nhể :D
em đây cụ ạ :)) giờ mới xong việc ;)

cụ như cú đêm ý nhỉ :D hum nào cũng nửa đêm mới mò về nhà :D
e hông chơi cái này đâu ạ. lòe loẹt quá hì hì, lúc nào rỗi bác tìm giúp e cái dẫn đường tốt mà k bị trễ hình với nhé
tìm thì được chứ có trễ hay ko thì em cũng chịu, mà nó trễ thì có cách xử lý. Lo gì :D

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com

xuanquanbmc99

Xe tăng
cho đến hôm nay chính xác là tiền ko về, vậy nên chỉ có loanh quanh 50 củ, bác nào có bê ta, hay bạn của các bác có mà bán thì giới thiệu e. Ưu tiên xe màu xám đời sâu nhập khẩu ạ.
--------------------------------------
Đã lốp bi cụ Cé là SN 2014 tại BaBể, nên phải có xe, chứ cứ đi nhờ dự SN thấy ko thực tế tí nào.
Ặc, cụ tìm xe tầm này thì về có đi đc k ạ

xuanquanbmc99

Xe tăng
Chắc các cụ đang ôm gấu hoặc bị gấu ôm cả rùi, chẳng ai thúưc roài

thinhquocltd

Xe tăng
Ặc, cụ tìm xe tầm này thì về có đi đc k ạ
Ko sao ạ, e vẫn đang có cụ BB phục vụ. E đã đc mệnh danh là cơ trưởng của máy bay bà già, cộng với có các bác nhà mình (LUÔN BÊN BẠN), thì lo gì ko đi đc.
E chỉ cần còn phom, còn lại tự mình làm là yên tâm nhất. e nào về làm dâu nhà mình toàn trẻ đẹp ra thôi cụ ạ.

--------------------------------------------------------
Sau cuộc vui, bao giờ cũng mệt.

Chỉnh sửa cuối:

dugon_ng

Xe tải
Kính báo cáo CT và các bác!
Vừa rồi đi công tác Saigon, tranh thủ ra Nguyễn Tri Phương và Huỳnh Mẫn Đạt (Q5) tìm mua được cái kính hậu bên phụ (THACO nhập về năm 2011) giá 350k và cái trục tăm-pét có ren ngược giá 400k (hàng mới không nhãn mác, đã khoan một lỗ ở đầu trục để xỏ thép chặn ốc -> nghi là hàng TQ). Em cũng có tìm mua dù gió kéo bướm để bác nào cần thì gửi ra nhưng không có.
* Chủ cửa hàng bảo là kính hậu còn cả hai bên, nếu mua nhiều cũng giá 350k/cái chỉ giảm một ít để trà nước thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Quan3d

Xe tăng
Xe bác tên tư nhân hay công ty ạ. Bác đã có những giấy tờ gì rùi
Từ tháng 6 tới h em đã tự đi làm 4 chú. 2 chú kia của em tên công ty và 3 chú xe máy, cũng có chút kinh nghiệm
Tên tư nhân thôi ạ. Giờ có mỗi giấy tờ xe thôi ạ.. Mà xe bác rút hồ sơ gốc ở Hn ah?

Cerato-6134

Xe container
Mời các bác dậy uống trà nóng em đã pha, kẹo dồi trong tuí quần các bác đấy, tìm kỹ vào vì trơì lạnh nó co, nhất là lão Phốt ngồi máy lạnh phi 15km nhé. Hi hi.

xuanquanbmc99

Xe tăng
Mời các bác dậy uống trà nóng em đã pha, kẹo dồi trong tuí quần các bác đấy, tìm kỹ vào vì trơì lạnh nó co, nhất là lão Phốt ngồi máy lạnh phi 15km nhé. Hi hi.
Nhà cháu xin cốc trà, còn kẹo dôÌ cháu k Ham ợ, nhỡ may gấu lớ xớ mà k thấy thì chết đòn

YORK

Xe tăng
Kính báo cáo CT và các bác!
Vừa rồi đi công tác Saigon, tranh thủ ra Nguyễn Tri Phương và Huỳnh Mẫn Đạt (Q5) tìm mua được cái kính hậu bên phụ (THACO nhập về năm 2011) giá 350k và cái trục tăm-pét có ren ngược giá 400k (hàng mới không nhãn mác, đã khoan một lỗ ở đầu trục để xỏ thép chặn ốc -> nghi là hàng TQ). Em cũng có tìm mua dù gió kéo bướm để bác nào cần thì gửi ra nhưng không có.
* Chủ cửa hàng bảo là kính hậu còn cả hai bên, nếu mua nhiều cũng giá 350k/cái chỉ giảm một ít để trà nước thôi!
Ý bác đây là cái gương ah? Nếu là hàng nhập về thì nhập từ đâu về ạ? Trên mặt gương có thấy in chữ gì không?
Trục tăm pét giá cao hơn ngoài bắc bác à.

nhim07

Xe tăng
Bác yên tâm, em cũng đang ship 2 cái tappi về, nó bảo phải đặt từ 7-10 ngày mới có. Để em chuột bạch phát này rồi bác thích thì đu dây theo nhé
Vâng có gì Bác cho em theo với, đu dây là nghề chính của em ạ.

beobeu

Xe tải

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Tên tư nhân thôi ạ. Giờ có mỗi giấy tờ xe thôi ạ.. Mà xe bác rút hồ sơ gốc ở Hn ah?
Vâng. Em rút ở 1234 đường Láng.
Như vậy V2 bác có 2 cách để làm.
1. Nếu bác tìm được chủ cũ thì làm hợp đồng mua bán công chứng. Sau đó mang hộ khẩu và hợp đồng đi ra công an xin giấy sang tên di chuyển và ngồi viết tại chỗ. Lưu ý: trước khi đi cà số khung số máy để dán vào tờ giấy này (làm bộ cho chắc ăn). photo đăng kiểm và các giấy tờ theo xe. Khi nạp hồ sơ họ sẽ thu cả đăng ký gốc và đưa cho bác giấy hẹn đi vô tư, và nạp cho công an sau khoảng 3-5 ngày nó sẽ trả hồ sơ cho bác và về tỉnh làm đăng ký.
Mà lưu ý nó chia theo từng quận. Em chẳng biết đăng ký xe của bác ở quận nào, nếu tây hồ thì ra 1234 đường láng, 1 số quận nội thành thì ra 86 Lý thường Kiệt.
2. Bác làm theo thông tư 12.
- Ra Công an xin 2 tờ khai theo TT 12, bác về khai xong dán số khung, số máy, ra CA nơi bác cư trú xin dấu xác nhận (Vụ này xxx tự biết ghi cái gì). Sau đó mang theo giấy tờ cần thiết như CMND, Đăng ký, Đăng kiểm, Bảo hiểm, Sổ Hộ Khẩu lên HN rút hồ sơ.Viết 1 bản cam kết xe này không phải xe trộm cắp. Cái này hơi lằng nhằng và lâu. Phải 1-2 tháng và có khi lâu hơn thế nữa
Nếu giấy tờ không đầy đủ sẵn sàng 1-2 con trâu xanh nữa nhé.
Của em đầy đủ em chỉ có 200k mà chẳng thấy xxx nói gì.

Chỉnh sửa cuối:

Quan3d

Xe tăng
Thông báo với các cụ ở VT bác Đồng Cô vừa gọi e nhờ báo là chiều nay nhà cụ ý có việc sang cát, cụ ấy ko qua được VT để off cùng được nên báo hoãn.. Chương trình chiều nay thế nào các cụ cho ý kiến ạ...