Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

Cerato-6134

Xe container
Phi công tập lái, cưỡi bà già.
Bờ lu xanh tím, lướt đèo cao
Tay nghề tại chức, lùi chậu cảnh
Toét hết cả mông, vỡ cả đèn.

Báo cáo các bác hôm nay nhận xe từ tay chú e cùng cơ quan về mà xót xa cụ nhà e, xót nhất là cái đèn xịn (chắc là khó mua)
@chủ tịch: Tuần này nếu CT đi chợ thì tăm tia giúp e cái đèn hậu bên phụ của nissan bluebird 1992 với nhé, có là múc luôn, hàng hiếm mà.
ảnh đây ạ:
Lúc còn son:

Và hôm nay
.
Chia buồn với bác, cái đèn hâụ nếu ko mua đc đèn mới có thể khôi phục được mà.
Em đã gưỉ bác danh sách tổng hợp in logo, bác đã chuyển bác Thi chưa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Phi công tập lái, cưỡi bà già.
Bờ lu xanh tím, lướt đèo cao
Tay nghề tại chức, lùi chậu cảnh
Toét hết cả mông, vỡ cả đèn.

Báo cáo các bác hôm nay nhận xe từ tay chú e cùng cơ quan về mà xót xa cụ nhà e, xót nhất là cái đèn xịn (chắc là khó mua)
@chủ tịch: Tuần này nếu CT đi chợ thì tăm tia giúp e cái đèn hậu bên phụ của nissan bluebird 1992 với nhé, có là múc luôn, hàng hiếm mà.
ảnh đây ạ:
Lúc còn son:

Và hôm nay
.
Hôm em qua hàng phá xe hỏi cho bác nhưng cái máy nó bán cả bộ rùi. Em thấy có nhiều đèn dài như của bác. Mai em qua nếu có em lấy cho

trongc

Xe tăng
Bác cứ gửi xe khách bến Mỹ Đình hoặc Lương yên đi Bắc Kạn và ghi địa chỉ: Đồng Đăng - Sở Văn hóa thể thao và Du lịch Bắc Kạn, tel: 0982.009.354 Khi nào gửi xong nhắn cho E số lái xe là E nhận được ạ.
e đã gửi chuyển phát nhanh cho cụ rồi a, có gì cụ giúp e nhé

trongc

Xe tăng

thinhquocltd

Xe tăng
Chia buồn với bác, cái đèn hâụ nếu ko mua đc đèn mới có thể khôi phục được mà.
Em đã gưỉ bác danh sách tổng hợp in logo, bác đã chuyển bác Thi chưa ạ.
Bác Thi chung nick với e, nên thông tin cũng cập nhât hàng ngaỳ. Vẫn đang đợi hàng của dongco chuyển phát chậm đến là sx, trong thời gian này mời các cụ có nhu câù vẫn có thể đăng ký.
E biết là khôi phục đc, cơ mà cứ thích zin mới khổ chứ.

thinhquocltd

Xe tăng
Hôm em qua hàng phá xe hỏi cho bác nhưng cái máy nó bán cả bộ rùi. Em thấy có nhiều đèn dài như của bác. Mai em qua nếu có em lấy cho
Vâng phiền bác giúp, nếu đc thì còn gì bằng. Cám ơn bác trước.

trongc

Xe tăng
có 2 caí lap, một cái vào ngon, một cái baó lỗi IP, máy bàn cũng một cái vào đc, một cái tắc bụp. hì
số lượng trên đã bao gồm cả cô hàng xóm( k các cụ lại thắc mắc nhà e làm net ah)
ô dạo này có mốt là cho cô hàng xóm xài ké wifi hay sao ấy nhở, mà dứt khoát là phải là cô hàng xóm chớ hông phải anh HX hay bà HX hay lão HX chứ :D

thinhquocltd

Xe tăng
chia buồn cùng cụ, lúc còn Son e ý trông đáng yêu cụ nhỉ, cụ chăm v2 chắc cẩn thận lắm đây, nhìn nuot thật
E cũng vào diện chăm xe, trước đây e đi cd5 và beta, cụ này e mới mua thanh lý của cơ quan e bán. Trước nó là xe của bộ trưởng Bộ văn hóa, năm 97 bắc kạn tái lập tỉnh, Bộ trưởng thương Sở e nghèo nên cho, và CỤ ấy đc sở e dùng đến bây giờ và bán cho e. E thích vì tuy cũ, nhưng vẫn còn phom. Dư mờ bây giờ chán rồi vì chẳng mấy khi đi xa mà đi gần thì vừa dài ngoằng ngoẵng vừa tốn bia.

Cerato-6134

Xe container
Bác Thi chung nick với e, nên thông tin cũng cập nhât hàng ngaỳ. Vẫn đang đợi hàng của dongco chuyển phát chậm đến là sx, trong thời gian này mời các cụ có nhu câù vẫn có thể đăng ký.
E biết là khôi phục đc, cơ mà cứ thích zin mới khổ chứ.
Vâng, vậy nhờ bác và bác Thi giúp cả nhà ạ.

Cerato-6134

Xe container
ô dạo này có mốt là cho cô hàng xóm xài ké wifi hay sao ấy nhở, mà dứt khoát là phải là cô hàng xóm chớ hông phải anh HX hay bà HX hay lão HX chứ :D
Chính xác phải là dùng ké cuả cô HX chứ ko phải cho cô HX dùng ké nhé. Giai bao, he he.

xuanquanbmc99

Xe tăng
E cũng vào diện chăm xe, trước đây e đi cd5 và beta, cụ này e mới mua thanh lý của cơ quan e bán. Trước nó là xe của bộ trưởng Bộ văn hóa, năm 97 bắc kạn tái lập tỉnh, Bộ trưởng thương Sở e nghèo nên cho, và CỤ ấy đc sở e dùng đến bây giờ và bán cho e. E thích vì tuy cũ, nhưng vẫn còn phom. Dư mờ bây giờ chán rồi vì chẳng mấy khi đi xa mà đi gần thì vừa dài ngoằng ngoẵng vừa tốn bia.
nhìn vẫn ngon mà cụ...già mà xương gà vẫn nhai rau ráu

thinhquocltd

Xe tăng
cho đến hôm nay chính xác là tiền ko về, vậy nên chỉ có loanh quanh 50 củ, bác nào có bê ta, hay bạn của các bác có mà bán thì giới thiệu e. Ưu tiên xe màu xám đời sâu nhập khẩu ạ.
--------------------------------------
Đã lốp bi cụ Cé là SN 2014 tại BaBể, nên phải có xe, chứ cứ đi nhờ dự SN thấy ko thực tế tí nào.

thinhquocltd

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

Quan3d

Xe tăng
Tềnh hềnh là rất tềnh hềnh, chuột bọ nhà e bị lạnh quá hay sao mà tự dưng dở chứng thò lên thụt xuống kém quá. Chuột tổng khóa cà cửa khác còn của mình thì lại tự do mở, lúc trước xuống được cả thì khi ấn mở thì cửa bên ghế lái phụ lại ko mở được. . E đang thấy ấm ức ghê. .các cụ chẩn đoán hộ e. .

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
cho đến hôm nay chính xác là tiền ko về, vậy nên chỉ có loanh quanh 50 củ, bác nào có bê ta, hay bạn của các bác có mà bán thì giới thiệu e. Ưu tiên xe màu xám đời sâu nhập khẩu ạ.
--------------------------------------
Đã lốp bi cụ Cé là SN 2014 tại BaBể, nên phải có xe, chứ cứ đi nhờ dự SN thấy ko thực tế tí nào.
bên cạnh trường em có 1 con mà trắng cũng là của ông giáo dạy tiểu học, đời 1998, xe nhập khẩu em thấy ông ấy vẫn chạy hàng ngày. hôm trước thấy ông bảo bán tầm 45-50củ. nếu bác thích em hỏi hộ cho. biển 29Y-2055

thinhquocltd

Xe tăng
@King: hôm trước cụ xử lý vụ tắt chià khóa mà máy vẫn nổ là ở chỗ nào đấy???. Cụ nhà e mà để qua đêm nổ máy đến cơ quan là phaỉ tắt bằng số, qua phát đấy là cả ngày ko việc gì nữa.

Porsche_CD5

Xe điện
hôm nào bác ships lấy vài cái bóng led T5 hay T6 về độ thêm vào chóa đèn là yên tâm ngay, mà k tốn điện ắc quy.
Chưa thuộc bài ná (nhưng lần này cho nợ đấy)

Vấn đề phức tạp hơn ôtô cụ nhé vì điện áp cuả nó là 36v hoặc 48v, nếu đấu phaỉ chế dây từ 1 ắc quy ra, cơ mà như vậy thì lòng thòng, xấu lắm.
Cụ cứ mua cái đèn pin siêu sáng kẹp vào ghi đông, 1 tháng mới phải nạp 1 lần.
TKS Bác em cũng đã tham khảo nhiều nhưng chưa có phương án hay hơn phương án của Bác, đúng là xe nó dùng pin lithium đổ thành 1 khối điện 36V

Em thấy phương án này là ổn nhất ạ.

Hoặc bác Pót chơ tháo cái đèn theo xe ra nghiên cứu, em thấy có vẻ nó cũng đang dùng bóng LED thường rồi. Nếu vậy thì bác thay tất cả những con LED thường bằng LED siêu sáng 1W cho nó rực rỡ.
Vâng nếu có time em sẽ mổ ló ra để Giàng ngâm kứu ạ