Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 55- Mãi là Niềm tự hào

dongco

Xe tăng
Lão với mấy lão kia cũng chả chịu hiểu ý em gì cả. Mua bán sòng phẳng chứ ko chơi quân xanh quân đỏ nhé, em làm hồ sơ thầu nhiều rồi, càng nhiều quân xanh em càng ...cá kiếm nhá.
cụ lại bệnh nghề nghiệp roài, xanh đỏ giề ở đây, có có biếu e Cé ko? nếu cụ OK mai e với cụ ôm tiền xuống mua luôn e 94977 và cụ cũng viết giấy bán e 6134 cho e luôn là vừa, sau đấy e biếu lại cụ e 94977 đi về cho đỡ lạnh. ý cụ thía nào?

Cerato-6134

Xe container
cụ lại bệnh nghề nghiệp roài, xanh đỏ giề ở đây, có có biếu e Cé ko? nếu cụ OK mai e với cụ ôm tiền xuống mua luôn e 94977 và cụ cũng viết giấy bán e 6134 cho e luôn là vừa, sau đấy e biếu lại cụ e 94977 đi về cho đỡ lạnh. ý cụ thía nào?
Thôi, hổng chơi nưã, em ngất để mai đi tiếp Vua đây.

dongco

Xe tăng
Xe này không bằng xe taxi thải hồi trước của em, xe trước của em nội thất còn nguyên bản
Nói thế mà con mụ Kít không nóng tai nhỉ, mang con 2246 đến cho lão ấy tắt điện luôn chưa cần phải Nhị ca
e thấy cụ xuanquan chắc ko còn mặn mà với Pride roài, chứ phải e nếu mà chưa cưới e Đỏ tươi thì e đáp chuyến rétsờta vào múc e bêta của cụ connhaphuho tiện thể đưa cụ ấy ra Bắc làm bữa OF luôn roài. việc gì phải tìm kiếm đâu nữa.

bluestar2006

Xe container
hí ...hí... Sắp giàu rồi, hôm kia bác Thi bảo hàng làm cho PC có trợ giá nên chỉ có chín phẩy năm nghìn, nhà e 3 đời làm hàng xáo nên tăng lên mười nghìn.
Các cụ đăng ký tiếp đi ạ, càng nhiều càng lãi. Bác thi bảo thời gian để SX 100 cái mất 3 ngaỳ ạ. Tết dương lịch bàn giao tẠi Thái còn Nguyên cụ xé nhỉ????
@ các cụ có vú xịn: hôm nay e ngó qua 1 e PS bị bong phần đo đỏ ở vú. Nếu dán vào đúng chỗ đó thì làm gì mà đến 45mm nhỉ????
Bác xem cái ảnh phần đỏ đỏ em post cùng cái thước kẻ nhé, 45mm là em đã có trừ hao rồi ạ :)

Cerato-6134

Xe container
e thấy cụ xuanquan chắc ko còn mặn mà với Pride roài, chứ phải e nếu mà chưa cưới e Đỏ tươi thì e đáp chuyến rétsờta vào múc e bêta của cụ connhaphuho tiện thể đưa cụ ấy ra Bắc làm bữa OF luôn roài. việc gì phải tìm kiếm đâu nữa.
Chỉ được cái nói...sai.
bác ý mua xe lần 2 nên cũng đang băn khoăn về khoảng cách thôi. Chứ gần gần em nghĩ bác ý quyết rồi.
Các cách thức giao nhận, sang tên, công chứng UQ mọi người đã tư vấn rồi, bác Xuanquan cứ nghĩ xem nhé.

trongc

Xe tăng
Thế cụ xuanquan ngại đường xa thì lấy của cụ dongco này này, rùi cụ dongco vào Nam đón v2 của cụ connhaphuho ra, thuận cả đôi đường, 2 bên đều vui
(nếu cụ xuanquan e ngại cái màu thì đi sơn đổi màu lại, đơn giản mà cụ)

YORK

Xe tăng
Thế cụ xuanquan ngại đường xa thì lấy của cụ dongco này này, rùi cụ dongco vào Nam đón v2 của cụ connhaphuho ra, thuận cả đôi đường, 2 bên đều vui
Ý lão là màu đóa là màu Đồng cô phỏng ;)

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cảm ơn cụ, tại thấy cụ chủ xe phán 160 củ nên em hơi choáng, hỏi lại các cụ xem dư nào, em thấy ở ngoài thì ngoại hình nó long lanh lắm ợ
Vậy là bác chủ ko muốn bán rồi, bác chuyển sang giới thiệu bác ấy vào PC đi, rồi tìm hiểu dần dần, nếu v2 bác ấy thực sự ngon thì ta dìm giá từ từ rồi múc :D

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
hôm trước lão trọngc có nói về câi này, e cũng đã lôi thử cái xi nhan ra ngắm nghía, xem có biến nó thành đèn gầm đc k?
nhưng cái chóa của nó đc phủ nhũ, k phản xạ ánh sáng tốt lém, hai nữa là chất liệu k chiịu nổi nhiệt độ cao, nênmơới thôi đấy ah.
cụ chủ này máu hơn, gọt cả badosoc đi để lắp đôi đèn kia vào.
Em cũng thích vụ đèn này lâu rồi, nhưng không dám làm mất gin cái cản, mà mua cái cản lô về đục thì còn cân nhắc chi phí ạ :D
Ý em là kiếm cái đèn vừa cỡ để nhét vào chứ ko phải khoét cản hay là chỉ thay bóng

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Có khi e đầu tư vụ này, các bác làm chứng bác Cé bẩu "nếu bác kia gả được cho ai với giá này thì bác ý biếu e Ce" nhé :D
hí hí, bỏ 160 ra rùi thu về e Ce, đúng là "làm giàu k khó" các bác nhỉ :))
gì mà phải trúng gió hả cụ Cé, trường hợp này e gặp nhiều mà, nhiều cụ coi xe của mình cứ như là kim cương ấy ,cuối cùng bán CÂN cho nhanh.
cụ nói nhỏ thôi ko là e xin cụ xuanquan địa chỉ mai e đến trả hẳn 170 triệu để lấy e Cé nhà cụ đới. cụ dám chơi ko hả cụ CERATO???
Cụ Xuanquan ơi, em với cụ chia nhau em Ce nhá, cụ thích phần đầu hay phần mít ạ :))
đúng là vạ miệng, anh Cé chắc lại đang bị gấu mắng xối xả như hôm SN đây :P

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
có 1 sự động chạm nhẹ :))

Ý lão là màu đóa là màu Đồng cô phỏng ;)
y như rằng là lông dím xù lên ngay =))

kid1412arc

Xe tăng
Hờ hờ...em cũng hơi choáng k biết cụ chủ thé nào mà tự tin ghê quá. Cụ ý bảo nếu tìm đc em nào đời 2001 mà ngon như xe cụ ý thì cụ ý cho em xe lun. Chẹp...
Gặp xe anh Óc bác ý lại chả bảo xe này phải 2 trăm 2, em thề.
Xe anh Oóc đời 99 hay 2000 ko tính. So sánh thì phải chơi cùng đời chứ. Xe em đời 2001 đây nhưng đúng là "không bằng " xe cụ ấy thật.

cdmhongquan

Xe tải
Em không hiểu, em xin phép đưa ảnh của bác Kinh: gioăng được Dán lên phần thân xe, trên thân xe chỗ mép cửa ấy nó phẳng lỳ có cái gờ nào đâu?
có 2 loại gioăng mà cụ, 1 loại gắn ngoài (bán ngoài, k phải hàng theo xe) chỉ có cái gioăng tròn thì nó có sẵn băng dính 3M trên gioăng để mình dán vào, có thể dán vào mép viền của cánh hay viền thân xe chỗ cánh cửa, còn loại mà cụ King đang nói đến là loại gioăng theo xe, loại này có cả vành để bám vào cái viền sắt của xe, và nó có kèm theo cả gioăng ở trên đó luôn, ở những xe đời cũ thì trên cánh cửa chỉ có hoặc gioăng ở cửa, hoặc gioăng ở thân (như Pride nhà mình là gioăng ở cánh)

bluestar2006

Xe container
Cụ chủ tịch có thể hướng dẫn cách thay gioăng lap được không ạ? Xe em bị ra dầu ở Láp trái (bên phụ) Láp dài ạ! Em tháo trục Láp ra thường xuyên vì xe em hay bị tuột Phanh :) còn cái "cục" gắn vào hộp số thì em chưa biết cách tháo ạ!
Như bác tả thì khi bác nhấc trục láp ra thì còn cái đầu láp trong nó ở lại, vẫn gắn với hộp số và không bị chảy dầu hộp số phải không.
Bác xả dầu hộp số vào can sạch để tái sử dụng, lấy cái xà beng nhỏ cho vào khe hở giữa đầu láp và hộp số bẩy 1 cái là ra cái đầu láp (vì bên trong nó có 1 cái lẫy để giữ). Tiếp đó bác có thể thay được phớt láp rồi.