Kia Forte - Các lựa chọn cho những người đang quan tâm

cuncon123

Xe tải
Nếu thế thì em thấy bản nội địa đẹp hơn vì ko có cái ăng ten đó trông nó cứ quê làm sao ấy.

cuncon123

Xe tải
bác cuabien nay bác kanu97 đang bảo bác là sale hay sao mà quảng bá kìa.

kenu97

Xe container
ô hô, viết cái tên e mà còn sai kìa. e quote lại lời của bác Nhân dân tệ chứ có phải e bảo đâu :P

Cuabien

Xe điện
Em biết rồi ! Để cụ ấy chơi một tí đi, em không bật lại đâu không đến lúc lấy xe về cụ ấy không cho nhập hội nữa thì tèo ! :))

cuncon123

Xe tải
hehe em xin lỗi bác kenu97 nhé, khi nào em lấy xe bác cho em vào hội với ko tội em quá.

kenu97

Xe container
E vừa ở bên Hoàng gia về nó báo cho em giá 28500k giá này là giá tháng tư,em đang đợi cu em bên thaco báo giá xem bao nhiêu,nhưng cu em bên đó nói fải cuối tháng 4 mới có xe và bây h cũng chưa có giá.Chắc để tháng 5 mình mua cho nó có nhiều lựa chọn.Thị trường tài chính ảm đạm thế này các bác cứ từ từ để cho bọn nó nhập về không bán được khác fải hạ giá chứ anh em mình cứ hỏi nhiều nó lại kiêu rồi tăng giá,việt nam mà.
đợt e lấy $ là 17,6. mấy hôm rồi $ lên 18k. e lãi đc khối các cụ nhể.

kenu97

Xe container
hehe em xin lỗi bác kenu97 nhé, khi nào em lấy xe bác cho em vào hội với ko tội em quá.
úi zời ơi hội gì mà có mỗi xe, cụ cua biển trêu e làm hội trưởng đấy. cụ cứ lấy xe đi rồi làm hội chính thức nhé.

Cụ đi 1 năm rồi bán là có tiền mua Full Option đấy cụ ! :))
Mai cụ Cafe ở đâu để em còn trốn vợ ra tụ tập với cụ nhể ?? :41:
mai chưa biết chính xác, khả năng là loanh quanh LTK, THĐạo thôi. cụ sms e cái số cụ vào 093 625 3456 nhá.

Cuabien

Xe điện
Hiện Kia Forte được cấp thêm một gói cao cấp như này !

Forte comes equipped with new features such as navigation system with voice recognition, smart key button ignition system and Bluetooth technology. In addition to the high technology features that are normally reserved for larger cars, the car comes equipped with complete safety fetures, such as side and curtain airbags, a VDC (Vehicle Dynamic Control) system and active headrests.

Cụ nào giỏi về tiếng tây kỹ thuật dịch giùm em cái. Em lơ mơ về cái gọi là chuyển hướng tự động bằng giọng nói là cái khỉ gì ??? Hệ thống túi khí 2 cấp độ là gì ? Món tiếng tây này em hơi dốt nên không có rõ lắm ! :^)

kenu97

Xe container
Hiện Kia Forte được cấp thêm một gói cao cấp như này !

Forte comes equipped with new features such as navigation system with voice recognition, smart key button ignition system and Bluetooth technology. In addition to the high technology features that are normally reserved for larger cars, the car comes equipped with complete safety fetures, such as side and curtain airbags, a VDC (Vehicle Dynamic Control) system and active headrests.

Cụ nào giỏi về tiếng tây kỹ thuật dịch giùm em cái. Em lơ mơ về cái gọi là chuyển hướng tự động bằng giọng nói là cái khỉ gì ??? Hệ thống túi khí 2 cấp độ là gì ? Món tiếng tây này em hơi dốt nên không có rõ lắm ! :^)
e cũng dốt nên nôm na thế này, ko phải chuyển hướng tự động bằng giọng nói mà là cái chỉ đường (GPS) tích hợp nhận diện giọng nói tức là cụ bật cái navigator đi kèm map lên rồi đọc đường cho nó.

"forte mới được trang bị các tính năng mới như hệ thống dẫn đường với chức năng nhận diện giọng nói. ổ khóa thông minh và công nghệ răng xanh :D. Thêm vào đó những tính năng công nghệ cao thường được thiết kế cho xe có kích cỡ lớn, forte được trang bị các tính năng bảo vệ an toàn như túi khí sườn và túi khí cửa. Hệ thống kiểm soát cân bằng động VDC và gối tựa đầu tiện dụng"

Túm lại ,chả phải cái gì mới lạ, mà là cái mà cụ biết tỏng hết rồi thôi

Chỉnh sửa cuối:

training

Xe tăng
option em nó mà đủ hết thế này thì tuyệt nhể:41:

minhthanhtb

Xe hơi
e cũng dốt nên nôm na thế này, ko phải chuyển hướng tự động bằng giọng nói mà là cái chỉ đường (GPS) tích hợp nhận diện giọng nói tức là cụ bật cái navigator đi kèm map lên rồi đọc đường cho nó.

"forte mới được trang bị các tính năng mới như hệ thống dẫn đường với chức năng nhận diện giọng nói. ổ khóa thông minh và công nghệ răng xanh :D. Thêm vào đó những tính năng công nghệ cao thường được thiết kế cho xe có kích cỡ lớn, forte được trang bị các tính năng bảo vệ an toàn như túi khí sườn và túi khí cửa. Hệ thống kiểm soát cân bằng động VDC và gối tựa đầu tiện dụng"

cụ ken dịch khiếp thật, như nhân viên sale vậy. e đề nghị cụ bên show rồi đấy, cho thêm vài k ảnh bé forte của cụ nữa đi ạhh.
(b)

Cuabien

Xe điện

Cụ dịch thế này mà cụ còn nói dốt thì chắc em ngu lắm ! Nói thật là em đếch biết một chữ tiếng tây nào, cần dịch gì em cho máy dịch rồi em luận thôi ! :21:

Chỉnh sửa cuối:

minhthanhtb

Xe hơi
Cụ dịch thế này mà cụ nói dốt chắc em ngu lắm ! Nói thật là em đếc biết tiếng tây, cần dịch gì em cho máy dịch rồi em luận thôi ! :21:
hơ !
cụ cuabien ?
em tưởng cụ đang cầm cái giấy đặt cọc đợi nhận xe rồi ngồi trà đá với mấy xxx trong trụ sở công an phường chứ ? Chủ nhật họ cho cụ nghỉ ra ngoài online với anh em OF ah?
khi nào nhận bé FORTE về em lưu ý cụ là xin ở đâu 1 miềng nỉ tối màu tí nhé. Mục đích là để gấp lại rồi che đi 1/2 cái ghế da cho nó giống của cụ KENU97. Cụ cưới vợ sau mà nội y lại đẹp hơn của cụ hội trưởng FORTE cụ nghĩ có ổn ko ???
show hàng thì cũng nhớ mà che đi rồi hãy nháy máy chụp nhé
:)):)):))
(b)(b)(b)

Cuabien

Xe điện
hơ !
cụ cuabien ?
em tưởng cụ đang cầm cái giấy đặt cọc đợi nhận xe rồi ngồi trà đá với mấy xxx trong trụ sở công an phường chứ ? Chủ nhật họ cho cụ nghỉ ra ngoài online với anh em OF ah?
khi nào nhận bé FORTE về em lưu ý cụ là xin ở đâu 1 miềng nỉ tối màu tí nhé. Mục đích là để gấp lại rồi che đi 1/2 cái ghế da cho nó giống của cụ KENU97. Cụ cưới vợ sau mà nội y lại đẹp hơn của cụ hội trưởng FORTE cụ nghĩ có ổn ko ???
(b)(b)(b)
Giấy đặt cọc thì em cầm nhưng vẫn có con vợ 4 đi đua mà, hôm nay đua trên Hòa Bình tí nữa cũng ngồi với xxx thật ! May mà né sau xe tải được nên thoát !
Bao giờ con vợ 5 em về kiểu gì em cũng vẩy bùn lên rồi mới trình diện hội trưởng ! :)):)):)):)):))

kenu97

Xe container
cụ ken dịch khiếp thật, như nhân viên sale vậy. e đề nghị cụ bên show rồi đấy, cho thêm vài k ảnh bé forte của cụ nữa đi ạhh.
(b)
phọt phẹt thôi mà cụ. khổ nỗi là e mới bán máy ảnh nên chả có gì chụp hầu các cụ, thực ra cụ xem con màu bạc ở Autopro bác kar chụp lên cũng đc. con màu bạc chính là con của e mà.

hơ !
cụ cuabien ?
(b)(b)(b)
ặc, e thì e xẻo cả nỉ lẫn da, nhé. mà thôi e nghĩ lại rồi, cua biển cho e xin cái gối tựa đầu cũng đc. e đang ko có :6:

Cuabien

Xe điện
ặc, e thì e xẻo cả nỉ lẫn da, nhé. mà thôi e nghĩ lại rồi, cua biển cho e xin cái gối tựa đầu cũng đc. e đang ko có :6:
Gối tựa đầu nó ở cái bản cao cấp 6 túi khí có VDC cơ cụ ạ ! May quá gói của em lại không có nên chẳng có mà tặng cụ đâu ! :P

kenu97

Xe container
Gối tựa đầu nó ở cái bản cao cấp 6 túi khí có VDC cơ cụ ạ ! May quá gói của em lại không có nên chẳng có mà tặng cụ đâu ! :P
thế thôi mua tặng e cũng được, nhớ là nội thất e màu ghi nhé :6: