Kia Forte - Các lựa chọn cho những người đang quan tâm

Laixe

Xe tải
Cụ nên liệt kê "Option tiêu chuẩn" cho anh em xem bao gồm những gì ??? Vấn đề đó mọi người thắc mắc mãi mà cụ nào cũng lảng tránh vậy ? :102:
Cụ Sale nào có gan ghi thế này này :
Option full bao gồm :
1. .....
2. .....
3. .....

Tổng cộng là ..... món, mầu xe tùy chọn theo sở thích và mệnh tuổi ! Giá chốt cho anh em trên OF là .... USD giao hàng trong tháng 4/2009 !

Cụ nào dám không ? Nếu giá hợp lý hơn thị trường em sẵn sàng vứt bỏ tiền cọc em đã đóng để ủng hộ các cụ và chắc anh em OF cũng ủng họ cụ nhiệt tình. Chắc các cụ 1 tháng nhập khoảng 50 em thì lợi nhuận cao hơn bán giá cao với Option mù mờ vài em ! :6:
Chuẩn quá :41: Cái này em cũng bức xúc vì trao đổi mãi trên OF mà rốt cuộc đến giờ vẫn tù mù. Chả hiểu các bác chăm sóc khách hàng kiểu gì. Mua xe trong nước em đã vái cả nón về dịch vụ bán hàng, chẳng nhẽ mua xe nhập cũng thế?
Bác NDT chốt lại cái danh sách chi tiết option, giá, thời gian giao xe cái đi. Cứ mỗi lần bác lại úp mở 1 tí chả biết đằng nào mà lần. Hơn nữa hình như việc đưa xe về cũng có vấn đề gì (thời gian xe về? số lượng? chi tiết xe? giá?) nên thấy bác cứ quảng cáo chung chung chứ không chú ý đến từng khách hàng cụ thể với những yêu cầu cụ thể. Hôm nay em tưởng bên bác có xe rồi nên mò ra, có mỗi mấy cậu trẻ trẻ mặc quần đùi áo may ô ở đấy bảo là chưa có xe, thú thực em vừa nản mà vừa không hiểu công ty bác bé tẹo ở trong cái ngách bé tẹo đấy thì để xe vào đâu để xem???

Cuabien

Xe điện
chuẩn quá :41: Cái này em cũng bức xúc vì trao đổi mãi trên of mà rốt cuộc đến giờ vẫn tù mù. Chả hiểu các bác chăm sóc khách hàng kiểu gì. Mua xe trong nước em đã vái cả nón về dịch vụ bán hàng, chẳng nhẽ mua xe nhập cũng thế?
Bác ndt chốt lại cái danh sách chi tiết option, giá, thời gian giao xe cái đi. Cứ mỗi lần bác lại úp mở 1 tí chả biết đằng nào mà lần. Hơn nữa hình như việc đưa xe về cũng có vấn đề gì (thời gian xe về? Số lượng? Chi tiết xe? Giá?) nên thấy bác cứ quảng cáo chung chung chứ không chú ý đến từng khách hàng cụ thể với những yêu cầu cụ thể. Hôm nay em tưởng bên bác có xe rồi nên mò ra, có mỗi mấy cậu trẻ trẻ mặc quần đùi áo may ô ở đấy bảo là chưa có xe, thú thực em vừa nản mà vừa không hiểu công ty bác bé tẹo ở trong cái ngách bé tẹo đấy thì để xe vào đâu để xem???
Xe cụ NDT thì gửi ở bãi gần đó thôi ! Có mái che và có bảo vệ nhưng mà văn phòng thì hơi ấy ấy tí mà cho đỡ chi phí ! Túm lại là cụ NDT nên xem xét ý kiến của anh em, chứ mua tù mù thì không ai muốn.
Còn mấy vụ APS. CEO và những cái thuật ngữ kỹ thuật đó bọn em không hiểu nên có thể sai, cụ NDT tranh cái với bọn em làm gì ! Nếu em giỏi như cụ em đi buôn xe rồi !
:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container
30 thằng Mỹ của cụ mới đủ rước em nó về nhà thôi ! Chưa đặt tên để lăn bánh được cụ ạ ! Chắc hoàn chỉnh để cưỡi em nó hàng ngày cụ nên chuẩn bị 33k là tạm đủ đó ! :6: Mà cụ Ken đón thêm hôi viên đi kìa ! :21:
hehe, chưa thấy cụ ấy khai tên tuổi cho forte mới, mà e chờ cụ đới

minhthanhtb

Xe hơi
Cụ thông cảm cho cụ ấy tí ! Civic bên Mỹ có 14k nhưng Forte bên Mỹ tận 15k nhưng chắc cụ ấy không biết nên toàn ném đá bọn em thôi ! :102:
em đâu có ném đá các cụ.
giá rẻ mà trang thiết bị ngon lành thì cứ múc thôi chứ sao. cụ ko thích mua xe tốt mà giá rẻ à ?
em này chỉ kém honda và toy cái thương hiệu ( so với civic và altis ). kiểu dáng thì mỗi người mỗi khác. trang thiết bị thì quá ngon lành với sedan tầm trung.
em ko quan tâm đến độ bền lắm vì thời buổi này công nghệ thay đổi liên xoành xoạch, xe chạy 5-7-10 năm là okies rồi. có xiền lại bán đi mua con mới hoặc là các hãng sẽ thu hồi, mình bù vào 1 khoản nữa lại có xe mới chạy.
mong cụ cubien và các cụ khác bớt giận (b)(b)(b)
cho em tham gia tìm hiểu để cuối năm có phất lô phất đề em còn tính cưới bé Forte. :6:

cuncon123

Xe tải
Em thì ko mong quất lo quất đề mà chỉ cần giá mềm thêm tí nữa thì múc luôn.

Cuabien

Xe điện
Mấy cụ SALE chán thật ! Cứ mỗi lần kêu các cụ liệt kê Option cho anh em là các cụ ấy lại lảng !!! :77::77::77:

cuncon123

Xe tải
Thế mới chán bác cuabien nhỉ, thảo nào xe liên doanh trong nước càng ngày càng yết kiêu. Đúng là Việt Nam.

s0_kh4nh

Xe tăng

Cuabien

Xe điện
Thế mới chán bác cuabien nhỉ, thảo nào xe liên doanh trong nước càng ngày càng yết kiêu. Đúng là Việt Nam.
Chắc cái xe em đặt là cấu hình tối thiểu ! Option còn rất nhiều nữa nên các cụ ấy không khai được !
Tháng sau Trường Hải Nhập All New Cerato (Forte xuất khẩu) rồi ! Chắc lúc đó nó có cấu hình tiêu chuẩn và các Option tùy chọn là biết ngay mà bác ! Sale Việt nam chuối ở mỗi chỗ là chuyên bịp người tiêu dùng.
Thà như mấy cụ Hoàng Gia cứ nói là "xe em có những thứ thế này, giá là ... nếu anh OK thì mua chứ xe này vừa ra nên em chưa biết tất cả tùy chọn là những gì" có khi còn thấy thoải mái hơn ! :6:

Beck

Xe điện
Em chào các bác

Em là thành viên mới, đang rất hâm mộ Forte. Không biết sau 1/4 giá em này còn khoảng bao nhiêu nhỉ???

Cuabien

Xe điện
Em chào các bác

Em là thành viên mới, đang rất hâm mộ Forte. Không biết sau 1/4 giá em này còn khoảng bao nhiêu nhỉ???
Em cũng xin kính chào cụ ! (k)
Hiện anh em còn chưa biết hết về em nó và cũng đang tranh cãi giá ở thời điểm này thôi vì "XE ĐANG KHAN HIẾM" Có khi qua 1/4 loại này được quan tâm nhiều giá nó còn lên nữa cơ cụ ạ ! :102: Sale dòng này bây giờ kiêu kinh ! (y)

cuncon123

Xe tải
Chắc cái xe em đặt là cấu hình tối thiểu ! Option còn rất nhiều nữa nên các cụ ấy không khai được !
Tháng sau Trường Hải Nhập All New Cerato (Forte xuất khẩu) rồi ! Chắc lúc đó nó có cấu hình tiêu chuẩn và các Option tùy chọn là biết ngay mà bác ! Sale Việt nam chuối ở mỗi chỗ là chuyên bịp người tiêu dùng.
Thà như mấy cụ Hoàng Gia cứ nói là "xe em có những thứ thế này, giá là ... nếu anh OK thì mua chứ xe này vừa ra nên em chưa biết tất cả tùy chọn là những gì" có khi còn thấy thoải mái hơn ! :6:
Thế tháng sau Trường Hải nhập nó về hả bác, thông tin có đáng tin cậy ko vậy. Nếu thế thì em đợi xem xe của nó có option gì rồi mình mua cũng chưa muộn đằng nào cũng đợi sang tháng 4. Nhưng mà ko biết xe của Thaco giá có cao quá ko bác nhỉ à mà xe đó cũng là nhập khẩu chứ ko phải lắp giáp trong nước đúng ko bác.

Cuabien

Xe điện
Thế tháng sau Trường Hải nhập nó về hả bác, thông tin có đáng tin cậy ko vậy. Nếu thế thì em đợi xem xe của nó có option gì rồi mình mua cũng chưa muộn đằng nào cũng đợi sang tháng 4. Nhưng mà ko biết xe của Thaco giá có cao quá ko bác nhỉ à mà xe đó cũng là nhập khẩu chứ ko phải lắp giáp trong nước đúng ko bác.
Có mấy cụ bên otosaigon nói là có xe số MT bầy giới thiệu rồi nhưng chưa báo giá, chờ qua 1/4 hay sao ý ! Em cũng chưa có thời gian check lại nhưng nó là bản xuất khẩu mang tên New Cerato cụ ợ ! Không biết Thaco nhập về có lởm hơn không thôi !

cuncon123

Xe tải
He he bác nói thế thì chán chít mất thui. Đành để các sale nhà ta vặt nhưng mà chỉ xin vặt vài cái thôi chứ vặt chụi thì ***************.:102::77:

A03806

Xe tải
E vừa ở bên Hoàng gia về nó báo cho em giá 28500k giá này là giá tháng tư,em đang đợi cu em bên thaco báo giá xem bao nhiêu,nhưng cu em bên đó nói fải cuối tháng 4 mới có xe và bây h cũng chưa có giá.Chắc để tháng 5 mình mua cho nó có nhiều lựa chọn.Thị trường tài chính ảm đạm thế này các bác cứ từ từ để cho bọn nó nhập về không bán được khác fải hạ giá chứ anh em mình cứ hỏi nhiều nó lại kiêu rồi tăng giá,việt nam mà.

cuncon123

Xe tải
báccuabien ơi sao em nhìn cái hình của thằng thaco thì nó lại có cái ngoe gì ở trên lưng như là ăng ten ấy. Mẫu forte đâu có cái ngoe đó đâu.

Cuabien

Xe điện
báccuabien ơi sao em nhìn cái hình của thằng thaco thì nó lại có cái ngoe gì ở trên lưng như là ăng ten ấy. Mẫu forte đâu có cái ngoe đó đâu.
Bản xuất khẩu và bản nội địa kiểu gì cũng có cái khác ! Chẳng qua xe mới mà VN thì ít thông tin nên đành chấp nhận thôi cụ ! Cái đuôi đó là ăng ten đó ! :P