Kia Carens

nothinghd

Xe điện
Kụ Kường sáng đi mô đới... rủ anh Hải đi cafe à? hóng được cái giề mới cho em không kụ :( iem sốt xình xịch rồi ợ

chip&moon

Xe tăng
Kụ Kường sáng đi mô đới... rủ anh Hải đi cafe à? hóng được cái giề mới cho em không kụ :( iem sốt xình xịch rồi ợ
Công nhận bác này long đong lận đận thật... từ trước Tết tới giờ...
Em cũng đang đặt Carens của bác xecon_kia, nhưng nếu có thể em cũng nhường bác (chỉ bác nothinghd thôi nhé). Em thề!

chip&moon

Xe tăng
Bác ở đâu thế ?
Kỳ em lên Kia Bình Tân bảo dưỡng xe (cách đây 5 ngày), em thấy 2 -3 em Carem 2011 chi đấy nằm ngoài ấy mà, chưa có biển số lun... Không biết có ai xí hay chưa :)>-
Thực ra trước Tết cũng đã có một số bác đi AT 2.0 2011 rồi, nhưng anh Hải ra hàng kiểu nhỏ giọt cho nó HOT... vì giờ nhiều bác kết Carem quá...
Chắc Tết xong công nhân lắp cũng uể oải do còn dư âm của Tết :))

haivina

Xe điện
Carem chỉ ngồi được 2 người hàng cuối thôi, ngồi 3 chật lắm, mà đi xa vẫn mỏi vì duỗi chân ko đc thoải mái. Về khoản này thì thua đứt Ỉn.
Nếu bác hay đi gia đình đông cỡ 7-8 user thì nên mua Ỉn, còn cỡ 5-6 user thì nên mua Carem.

Carens_TH

Xe tải
Carem chỉ ngồi được 2 người hàng cuối thôi, ngồi 3 chật lắm, mà đi xa vẫn mỏi vì duỗi chân ko đc thoải mái. Về khoản này thì thua đứt Ỉn.
Nếu bác hay đi gia đình đông cỡ 7-8 user thì nên mua Ỉn, còn cỡ 5-6 user thì nên mua Carem.
Ai bẩu hàng thứ 3 ngồi ko duỗi chân thoải mái. Hàng ghế thứ 2 điều chỉnh lên xuống được mà bác. Bác chỉnh lên tí là hàng 2, hàng 3 ngồi duỗi chân như nhau ngay.

trungvna

Xe tải
Ai bẩu hàng thứ 3 ngồi ko duỗi chân thoải mái. Hàng ghế thứ 2 điều chỉnh lên xuống được mà bác. Bác chỉnh lên tí là hàng 2, hàng 3 ngồi duỗi chân như nhau ngay.
cụ này chuẩn, mấy thằng bạn em cứ chê caren hàng ghế sau để chân ko thoải mái, em cho nó ngồi thử xe em sau khi chỉnh hàng ghế giữa lên 1 chút thế là các chú im luôn, hết chê chật với không thoải mái.

Toxicgender

Xe đạp
Em chỉ sợ nhất là ngồi Ỉn hàng ghế thứ 3, tai nó cứ lùng bùng sao, nhất là khi bác tài nhấn ga dzọt cái èo... Ù ù khó chịu lắm bác !
Có mấy bác nói là tùy xe, tùy tài... nhưng e thấy lần nào em ngồi Ỉn e cũng bị vậy... Thế thì thà ngồi Carens nhỏ xí nhưng e không bị lùng bùng nhức cái lỗ tai vẫn hơn :))

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
anh hải làm em lo chit đi được....danh sách kí chờ dài theo mỗi ngày mà xe vẫn tít mù khơi

21Bis

Xe tải
Không khéo các cụ chậm lấy xe đợt này lại hay , em dự là anh Hải có khi đang cố đợi ...nhập nuôn CAREM2012, máy GDI, tự động 6 số .... thì các cụ đang chạy 2010, 2011 lại nuốt nước bọt, lại ... biết thế... Em dọt đây ạ.

Freeman vu

Đi bộ
Chào các cụ,

Em là lái mới, nên chưa quen đường xá với trạm chốt. Cho em hỏi là tình hình mua xe trả góp giờ ở HN vẫn ok chứ ạ? thủ tục có gì khó không? Em cũng đang định nhắm em Cr này nhưng mà hơi lăn tăn vụ thủ tục...
Thêm nữa, cho em hỏi sao lắm cụ để signature liên quan đến cụ Freeman thế? :)) nick em ko dính dáng gì đến đâu nhá.

Freeman vu

Đi bộ
Chào các cụ,

Em là lái mới, nên chưa quen đường xá với trạm chốt. Cho em hỏi là tình hình mua xe trả góp giờ ở HN vẫn ok chứ ạ? thủ tục có gì khó không? Em cũng đang định nhắm em Cr này nhưng mà hơi lăn tăn vụ thủ tục...
Thêm nữa, cho em hỏi sao lắm cụ để signature liên quan đến cụ Freeman thế? :)) nick em ko dính dáng gì đến đâu nhá.

kokono

Xe hơi
Chào các cụ,

Bác này đào mộ đúng năm.

kriss

Xe buýt
Bạn bè khuyên nên đi số tay,vì đi at sẽ mau chán,và đi mt an toàn hơn,em nghe vậy cũng thích vì dù sao cũng đỡ được ít tiền.xe innova nếu mình đi một mình thì giống như chạy taxi,đi carens có vẻ lịch sự hơn.em không biết carens có hay hư vặt không.Em cám ơn
ở công ty em ai đi MT rùi thì toàn nằng nặc đổi sang AT, thứ hai nữa là đi ngang dốc chỗ đường tàu hỏa thì AT an toàn hơn vì không lo tắt máy hay trôi xe

NVK2011

Xe buýt
Em thấy mấy ông bạn đi MT lâu năm mà gặp tắc đường vẫn kêu như vạc. Mình lái mới thì cứ AT cho sướng. Bản thân em cũng thích em nì, hình thức đẹp, ko quê mùa như In. Bác nào chạy còn 2.0 AT cho hỏi ăn xăng dư nào vậy?

quyetthang

Xe tăng
Em thấy mấy ông bạn đi MT lâu năm mà gặp tắc đường vẫn kêu như vạc. Mình lái mới thì cứ AT cho sướng. Bản thân em cũng thích em nì, hình thức đẹp, ko quê mùa như In. Bác nào chạy còn 2.0 AT cho hỏi ăn xăng dư nào vậy?
Cụ đi nội thành giờ cao điểm thì 14-15l, còn đường trường em đi toàn 8l.

autopro789

Xe hơi
Cà Rem là ổn đó cụ, ở Nhựt Bổn người ta toàn đi AT cả, một số người cá tính thì thích MT nhưng thời này, em khuyên cụ là cứ AT cho khỏe chân, cụ đi MT gặp vụ tắc đường đảm bảo về vợ cả cụ bóp chân cả đêm, làm em Carens SX AT 2.0 đi cụ hơn nhau chẳng mấy $ đâu, đầu tư lâu dài mà cụ.
Nói thiệt em vào trong xe Ỉn nhìn cái điều hòa vặn từng nấc đã chán rồi chớ chưa nói đến đi -----> Cà Rem năng động trẻ trung đi cụ

simba_2005

Xe hơi
Bạn bè khuyên nên đi số tay,vì đi at sẽ mau chán,và đi mt an toàn hơn,em nghe vậy cũng thích vì dù sao cũng đỡ được ít tiền.xe innova nếu mình đi một mình thì giống như chạy taxi,đi carens có vẻ lịch sự hơn.em không biết carens có hay hư vặt không.Em cám ơn
bạn cụ chạy taxi à?hay là chuyên lái thuê??? đã xác định là xe gia đình với lại tình trạng đường xá Hà nội như hiện nay cụ cứ thử đi MT với AT xem cái nào an toàn và nhàn hạ hơn,