Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Mụ lần mò vào đây làm gì đấy, định tranh nhau oanh tạc với mợ OMi à?
Ô em ngày xưa ở Sex. cùng Mợ chủ mà :D. Năm 1999 em ở Sex. sau đó sang Deutschland ở 5 năm.
@ Mợ Mai ở Prâh có biết Hùng Oanh dân nghệ ko ?

BMW735

Xe tăng
Đố cụ 35N1169 dịch được câu tiếng Nga (tất nhiên e phiên âm ra tiếng Việt cho các cụ khác còn đọc):

"U mê nhia nhét pờ tít xa"

Là j đới :))
Thế hóa ra cụ không có c.him ạ, chia buồn cùng cụ nhá nhá nhá, mà cụ sai ngữ pháp rồi (Y меня нет птицы)

maxinh84

Xe tăng
Nhà mình ngày càng hoành, hay đổi thành Tập Đoàn Xa Xứ hả mợ Chánh?
Haha , nghe sao gớm thế , em mới nhận đc mật báo của nhà chức trách là nhà mình đang được hậu thuẫn từ nhiều phía ;))

Louis Le

Xe tăng
nhiệt độ tại các đầu cầu là bao nhiêu mời các điểm cầu thông báo về trung tâm cái nhể :D
Đầu Hanoi nhiệt độ 18' C trời hanh không mưa, lí tưởng cho Riệu mực !

Ô em ngày xưa ở Sex. cùng Mợ chủ mà :D. Năm 1999 em ở Sex. sau đó sang Deutschland ở 5 năm.
@ Mợ Mai ở Prâh có biết Hùng Oanh dân nghệ ko ?
Mợ ý ko biết đâu vì 2003 mợ ý sang đấy vào theo chồng đi ĐM rồi. Hùng Oanh em có biết, và ở Đức thì biết nhiều hơn, trước tháng nào em cũng có mặt ở mấy chỗ giao hàng bên đấy!

35N1169

Xe điện
Thế hóa ra cụ không có c.him ạ, chia buồn cùng cụ nhá nhá nhá, mà cụ sai ngữ pháp rồi (Y меня нет птицы)
Cụ thật là.. Em đã giữ không dám nói rồi, thế mà cụ cứ oang oang sợ cụ ấy lại chốn không dám về.

maxinh84

Xe tăng
Vừa thấy mợ Trang ở đây đã lại chạy rồi :))
Mợ vơ vét xong chưa , sang cho kip ăn Giang sinh và share hình Giáng sinh Anh Quốc ..

Còn cụ 2snguyen đang leo cầu thang :))

Cụ Duong phát động các cụ ấy về thớt ảnh khoe xe đi , ai chưa có thì khoe vợ cả cũng đc ..

Em vẫn phải chạy đi loanh quanh sắm sửa Cho Giáng sinh , ở đây nó đang sale điên cuồng :)

maxinh84

Xe tăng
nhiệt độ tại các đầu cầu là bao nhiêu mời các điểm cầu thông báo về trung tâm cái nhể :D
Đầu Hanoi nhiệt độ 18' C trời hanh không mưa, lí tưởng cho Riệu mực !
Bên em đang 2độ ! Năm nay Noel xám ! Không có Noel trắng rồi !!!
Đêm Noel em phải đi lễ nhà thờ , sẽ cầu chúc cho cả nhà mình sớm hội ngộ uống riệu mực vỉa hè Hà Nội !!!

Mợ ý ko biết đâu vì 2003 mợ ý sang đấy vào theo chồng đi ĐM rồi. Hùng Oanh em có biết, và ở Đức thì biết nhiều hơn, trước tháng nào em cũng có mặt ở mấy chỗ giao hàng bên đấy!
vâng đúng em chỉ biết thế hệ sau này thôi ạ :)

Các cụ từng ở Sec , mấy ngày nữa nhà em ở Vn khai trương cửa hàng Bohemmia-Crystal , có ông cậu em vừa từ chợ Sapa bên ý về , mời các cụ ghé qua ủng hộ !!!

Chỉnh sửa cuối:

Louis Le

Xe tăng
lạnh nhỉ ? Noel Hn em hay lang thang mạn phố Bảo Khánh đón không khí tết Tây với Tây, năm nay thời tiết HN chắc đẹp , nhưng kém vui vì dân tình làm ăn kém hơn mọi năm

maxinh84

Xe tăng
lạnh nhỉ ? Noel Hn em hay lang thang mạn phố Bảo Khánh đón không khí tết Tây với Tây, năm nay thời tiết HN chắc đẹp , nhưng kém vui vì dân tình làm ăn kém hơn mọi năm
Cụ chụp vài cái hình phố phường mùa tet cho về kho đi , anh em móc về đây xem cho đỡ nhớ ..

Giáng sinh bên này là ngày lễ của gia đình , Tết tây mới là ngày đập phá ...

Năm ngoái tết tây bọn em đi chơi ngoài phố , về đã thấy bị bọn chip con Denmark nhét pháo vào nổ banh thùng rác , tã tiếc , rác riếc coi như là văng sang cả cửa nhà hàng xóm..
Cả phố tây họ bảo nhau năm nay phải giấu thùng rác với thùng thư đi :(

BMW735

Xe tăng
Em mời cả nhà xơi cơm..................

Louis Le

Xe tăng
năm nay em chẳng bán được cái nhà nào nên hơi buồn :( thôi đành đón tết và nguyện cầu vậy , em sẽ chụp hình và đưa lên để mọi người đỡ nhớ nhà

thienthanragsun

Xe tải
Vừa thấy mợ Trang ở đây đã lại chạy rồi :))
Mợ vơ vét xong chưa , sang cho kip ăn Giang sinh và share hình Giáng sinh Anh Quốc ..

Còn cụ 2snguyen đang leo cầu thang :))

Cụ Duong phát động các cụ ấy về thớt ảnh khoe xe đi , ai chưa có thì khoe vợ cả cũng đc ..

Em vẫn phải chạy đi loanh quanh sắm sửa Cho Giáng sinh , ở đây nó đang sale điên cuồng :)
E chưa, e lại vừa đi mua đồ về, kkk, chắc e tha cả cái chợ đi quá, bên e đồ ăn Việt cũng nhiều chả thiếu gì mà đắt lắm nên e dự trữ cho kinh tế.
E sang cho kịp sale mà mợ hì hì

Trạng thái
Thớt đang đóng