Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Thứ 7 gấu nhà em học cả ba ca, hai đứa nhỏ không ai trông được ngoài em nên chắc là em không tham dự được rồi.
Chủ nhật em đi Thái Bình sớm ... thôi đành ngồi hóng ảnh các cụ các mợ off vậy

Thịnh An

Xe tải
Mềnh cũng ủng hộ nhiệt tình cho việc thành lập chi hội "xư xá" này, vậy mà có buổi off cũng chả thấy mợ chủ mời, chắc do không đăng ký thành viên, buồn b-( :))

À mà OF luôn có qui định là đi OFF phải có sự phê chuẩn của Quốc vương Campuchia đấy các cụ, mợ nhá, văn hóa đặc trưng của OF iu thế chứ nị hị hị :D
Cụ cứ yên tâm, chúng em sẽ mang xe đẹp đi rước ca sĩ Lệ Quyên đến hát cho Quốc Vương Căm Pu Chia nghe mà :D

Thịnh An

Xe tải
Ok, online anh đại diện nhưng offline anh phải hú em 1 tiếng nhá! Anh PM bảo ông Thịnh An về nước đi.
Hớ hớ, online theo dõi liên tục thớt này xem pé có bị rủ rê không thoai mà :D

maxinh84

Xe tăng
Giời ạ, nhà nhiều khách thế này mọi người không ai ở nhà tiếp rước cả :))
Cụ Thinh An - cụ là người ủng hộ bọn em, kéo thớt chiêu binh giúp bọn em ngay từ đầu , cụ là khách mời danh dự nhá ;)) :))
Mà giờ cụ đang ở đâu ạ ?!

Cụ Transporte2 cụ cứ theo chân cụ Mr:Túng là được off nguyên tháng luôn hehe

Đây là nhân dip mợ Trang về phép , mợ ấy có lời mời các tv ở Vn đến làm ly riệu tại quán nhà mợ ấy cho biết nhau ấy mà , các cụ mợ chủ động alo cho mợ nhá , số fone mợ ấy đã post rồi !!!

maxinh84

Xe tăng
Cụ Thành ơi đã gửi mail cho bạn em bên wien chưa?!

maxinh84

Xe tăng
Mợ tìm được cái thớt ấy cũng kỳ công đấy ,nó phải trôi đi tận đâu rồi ấy chứ.Thế mợ vào được facebook của em chưa em hôm nọ viết nhầm đúng là Hai vu cơ thành thật xin lỗi mợ ,và mợ sửa hộ em trong hồ sơ lý lịch nhé :D
Không thớt em tìm thấy trong hồ sơ cá nhân :)

Em tìm mà nó ra 1 đống Vuhai , chịu rồi !
Đây là facebook của em , nhà mình còn ai dùng facebook thì add nhé

http://www.facebook.com/profile.php?id=1244797090

Em phải đi mua quà cáp Noel nữa , hẹn cả nhà tối nay tiếp tục hội nghị đa phương ;) :))

Thịnh An

Xe tải
Cụ Thinh An - cụ là người ủng hộ bọn em, kéo thớt chiêu binh giúp bọn em ngay từ đầu , cụ là khách mời danh dự nhá ;)) :))

Đây là nhân dip mợ Trang về phép , mợ ấy có lời mời các tv ở Vn đến làm ly riệu tại quán nhà mợ ấy cho biết nhau ấy mà , các cụ mợ chủ động alo cho mợ nhá , số fone mợ ấy đã post rồi !!!
Em là người của hội Funs - chi hội phản ứng nhanh OF nó nằm ngay ở box này đấy ạ, tính em chung thủy nên chỉ sinh hoạt chính thức ở 1 hội, các chi hội khác thì giao lưu và làm khách mời cũng vinh dự lắm rồi mợ ạ, E hiện ở Hà Lội phố ạ ;))

tungcalo

Xe điện

Anh Thịnh An hiện là đương kim Phá Chủ tịt hội FunS mợ ạ. Thú thực là hôm rồi xem tv, thấy bảo lượng kiều hối năm nay tăng khá (b/c của các cụ ở trển), thế nên anh ý mới định mon men làm quen với Việt kiều ý mà.

Chi hội xa xứ ít gặp nhau, chỉ cần mỗi mem làm 1 đĩa mồi, 1 chai rượu, bật webcam chat conference cũng là hoành lắm rồi

Em là người của hội Funs - chi hội phản ứng nhanh OF nó nằm ngay ở box này đấy ạ, tính em chung thủy nên chỉ sinh hoạt chính thức ở 1 hội, các chi hội khác thì giao lưu và làm khách mời cũng vinh dự lắm rồi mợ ạ, E hiện ở Hà Lội phố ạ ;))
Vâng mụ thì thủy chung rồi!

Thịnh An

Xe tải
Anh Thịnh An hiện là đương kim Phá Chủ tịt hội FunS mợ ạ. Thú thực là hôm rồi xem tv, thấy bảo lượng kiều hối năm nay tăng khá (b/c của các cụ ở trển), thế nên anh ý mới định mon men làm quen với Việt kiều ý mà.

Chi hội xa xứ ít gặp nhau, chỉ cần mỗi mem làm 1 đĩa mồi, 1 chai rượu, bật webcam chat conference cũng là hoành lắm rồi
Lại vào chém gió chém măng ở đây roài, về nhà ngay, cv ngoại giao của chú bên FSFC của Funs ná :))

Vâng mụ thì thủy chung rồi!
Ơ, lão Túng lại lên giọng mát mẻ với em là thía lào nhể ? Mềnh vưỡn là tâm giao với nhau đấy chứ ? hehehe

Hóng kinh nhờ!
Lại vào chém gió chém măng ở đây roài, về nhà ngay, cv ngoại giao của chú bên FSFC của Funs ná :))

Ơ, lão Túng lại lên giọng mát mẻ với em là thía lào nhể ? Mềnh vưỡn là tâm giao với nhau đấy chứ ? hehehe
Em tâm giao với mỗi xe đẹp thui :P

Thịnh An

Xe tải
Hóng kinh nhờ!

Em tâm giao với mỗi xe đẹp thui :P
iu tóa cơ :x :))

Thôi, em nhiệt tình chém gió là để rất mong chi hội Xa Xứ của các cụ, mợ phát triển ngày càng mạnh mẽ trở thành sân chơi, giao lưu bổ ích cho các thành viên !
Em mà chém nữa thì loãng hết thớt của mọi người, xin được thỉnh thoảng hóng hớt thôi ạ !

Okane

Xe container
Xin lỗi các cụ các mợ là e vừa phê phán mợ Tiến Tùng xong, ai đời e mới 24 mà mợ ấy táng e thành 45 tuổi, thế thì tán lái thế nào được kia chứ.

Còn cụ Dê Ngoại 1169 có ngày sinh tháng đẻ chuẩn thía (y chang Gấu nhà e), xưa e học 9 năm tiếng Nga (3 năm cấp 3, 5 năm đại học, 1 năm làm Vietsovpetro), thi học sinh giỏi nữa đấy, giờ chỉ nhớ mỗi 1 từ ẾT TỜ ĐÔMA :D

zeromanvp

Xe tăng
hehe, dạ thoải mái ạ, nếu cụ đi xe máy thì cứ để trước cửa quán, nếu đi ô tô thì cụ để ở Hàng Buồm hoặc Đào Duy Từ rồi đi bộ qua Tạ Hiện đến chỗ e,e vẫn hay để xe ở ngay Hàng Buồm cắt Tạ Hiện ạ, quán nằm ngay giữa ngã tư Tạ Hiện và Lương Ngọc Quyến, cạnh cái chỗ bán bia hơi ý ạ.
Số điện thoại của e là 0949888089, các cụ tới cứ alo e, chắc khoảng 9h là e đã có mặt ở đấy rồi.
Sorry các cụ e sắp đi nên phải chạy qua chạy lại lo một số công việc ít có thời gian ol hì hì
Ah thực ra rượu thì ở đâu chả có, ko quan trọng là đi đâu mà là đi với ai cơ mà các cụ hehe
Đi với mợ thì nhất rồi :D

maxinh84

Xe tăng
Anh em ta đang làm gì rồi , em chuẩn bị ăn cơm ,
Hoá ra toàn quan khách nhà Mr.TungTien kéo sang thăm mềnh đông quá !
Ai đang ăn chúc ăn ngon , ai đang ngủ chúc ngủ ngon !!!! :))

maxinh84

Xe tăng
Mr. TienTung & OMi cuối tuần có qua quán mợ Trang đc kg kia?!

35N1169

Xe điện
Xin lỗi các cụ các mợ là e vừa phê phán mợ Tiến Tùng xong, ai đời e mới 24 mà mợ ấy táng e thành 45 tuổi, thế thì tán lái thế nào được kia chứ.

Còn cụ Dê Ngoại 1169 có ngày sinh tháng đẻ chuẩn thía (y chang Gấu nhà e), xưa e học 9 năm tiếng Nga (3 năm cấp 3, 5 năm đại học, 1 năm làm Vietsovpetro), thi học sinh giỏi nữa đấy, giờ chỉ nhớ mỗi 1 từ ẾT TỜ ĐÔMA :D
Vậy khi nào Sinh nhật Gấu lúc đi mua quà thì cụ nhớ đến em nhé.

35N1169

Xe điện
Mr. TienTung & OMi cuối tuần có qua quán mợ Trang đc kg kia?!
Cụ OMi còn đi tiền trạm lần hai Sihanoukville, lần này chắc đi sâu vào nhiều vấn đề nên để anh em hóng mãi mà chưa thấy tăm.

Trạng thái
Thớt đang đóng