Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
23h hom qua đến 7h30 hôm nay nhà lên them dc 4 tầng,leo xong mồm mũi thi nhau thở,chẳng lẽ mình đã yếu? hôm qua gấu còn khen mà!:>

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Ah mà nhân đây e kính mời các cụ ở chi hội ta mà còn ở Vn, thứ bảy này nếu rảnh buổi tối qua quán e chơi ạ, e có cái quán bar nhỏ nhỏ ở 32 Lương Ngọc Quyến tên là Amazon ạ, ở chỗ e chả có gì chỉ có rượu thôi ạ hehehe[/QUOTE]

Tiêc quá ko ở HN để đến uống rượu với mợ!chắc chắn rượu ngon lắm đây!

35N1169

Xe điện
E thì thấy nhìn mợ Lê trông như là gái chưa chồng ý, phải e mà là con trai e cũng tán kkk.
Ừ ước gì thời trai trẻ mà gặp nhỉ?

Ah mà nhân đây e kính mời các cụ ở chi hội ta mà còn ở Vn, thứ bảy này nếu rảnh buổi tối qua quán e chơi ạ, e có cái quán bar nhỏ nhỏ ở 32 Lương Ngọc Quyến tên là Amazon ạ, ở chỗ e chả có gì chỉ có rượu thôi ạ hehehe
Sao lại chỉ có rượu nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]

maxinh84

Xe tăng
E thì thấy nhìn mợ Lê trông như là gái chưa chồng ý, phải e mà là con trai e cũng tán kkk.

Ah mà nhân đây e kính mời các cụ ở chi hội ta mà còn ở Vn, thứ bảy này nếu rảnh buổi tối qua quán e chơi ạ, e có cái quán bar nhỏ nhỏ ở 32 Lương Ngọc Quyến tên là Amazon ạ, ở chỗ e chả có gì chỉ có rượu thôi ạ hehehe
Cám ơn mợ , thì ra nhà mợ có quán ở Lương Ngọc Quyen :)

Thông báo gửi đến các anh em thành viên Xa xứ hiện đang ở Việt Nam :

1. Mr.TienTung
2. BMV735
3. LouisVuiChoi
4. OMi
5. Cửu Văn Long
6. Ateric090
7. BMV_6688
8. Suz6146
9.tuanha72

Mợ Trang ( Thienthanragsun ) thành viên của hội ở Anh hiẹn đang về phép , có lời mời các cụ đến gặp gỡ , làm ly riệu tại quán nhà mợ ấy
Thời gian : Tối thứ bảy 17/12/2011
Đia điểm : Bar Amazon - 32 Lương Ngọc Quyến !

Các cụ cho biết có thể đến giao lưu được không ?!

Mợ Trang cho cái số DT , anh em liên lạc xem giờ giấc thế nào ?!

Nếu gặp nhau nhớ chụp nhiều ảnh cho cả nhà xem nhá nhá ;))
4.

BMW_6688

Xe container
Cám ơn mợ , thì ra nhà mợ có quán ở Lương Ngọc Quyen :)

Thông báo gửi đến các anh em thành viên Xa xứ hiện đang ở Việt Nam :

1. Mr.TienTung
2. BMV735
3. LouisVuiChoi
4. OMi
5. Cửu Văn Long
6. Ateric090
7. BMV_6688
8. Suz6146
9.tuanha72

Mợ Trang ( Thienthanragsun ) thành viên của hội ở Anh hiẹn đang về phép , có lời mời các cụ đến gặp gỡ , làm ly riệu tại quán nhà mợ ấy
Thời gian : Tối thứ bảy 17/12/2011
Đia điểm : Bar Amazon - 32 Lương Ngọc Quyến !

Các cụ cho biết có thể đến giao lưu được không ?!

Mợ Trang cho cái số DT , anh em liên lạc xem giờ giấc thế nào ?!

Nếu gặp nhau nhớ chụp nhiều ảnh cho cả nhà xem nhá nhá ;))
4.
Ok...nhà cháo đặt gạch 1 chỗ nhà mợ chủ

thienthanragsun

Xe tải
hehe, dạ thoải mái ạ, nếu cụ đi xe máy thì cứ để trước cửa quán, nếu đi ô tô thì cụ để ở Hàng Buồm hoặc Đào Duy Từ rồi đi bộ qua Tạ Hiện đến chỗ e,e vẫn hay để xe ở ngay Hàng Buồm cắt Tạ Hiện ạ, quán nằm ngay giữa ngã tư Tạ Hiện và Lương Ngọc Quyến, cạnh cái chỗ bán bia hơi ý ạ.
Số điện thoại của e là 0949888089, các cụ tới cứ alo e, chắc khoảng 9h là e đã có mặt ở đấy rồi.
Sorry các cụ e sắp đi nên phải chạy qua chạy lại lo một số công việc ít có thời gian ol hì hì
Ah thực ra rượu thì ở đâu chả có, ko quan trọng là đi đâu mà là đi với ai cơ mà các cụ hehe

Chỉnh sửa cuối:

Louis Le

Xe tăng
hih ! chỗ này Tây ba lô ngồi kín , gửi xe bên Đào Duy Từ là đúng rồi, cụ nào nữa com phơm xem đi đến 32 LNQ đc ko?

maxinh84

Xe tăng
Em đã pm cho mấy cụ kia rồi , chắc mọi người chua online ,
Hi vọng anh em thu xếp được buổi gặp gỡ :)
Mợ Trang: em cũng có con bạn nhà ở 27 LNQ . Gần quán mợ không ?!

maxinh84

Xe tăng
Cụ laicanthan đâu rồi ! Em mới tìm được cái thớt bên quán cafe lúc trước khi em nhen nhóm muốn thành lập hội mà chỉ có cụ ủng hộ đây này !!!!
http://www.otofun.net/threads/289793-sao-khong-co-thot-tu-tap-dong-bao-ofer-o-xa-to-quoc-nhi
Cứ tưởng bị xoá rồi chứ :))
Cái này sau làm tư liệu lịch sử hình thành Hội nhà mình nhá ;))
Đấy , kiên trì và không bỏ cuộc luôn là yếu tố của sự thành công hehehe

Hanoi2travel

Xe tăng
hehe, dạ thoải mái ạ, nếu cụ đi xe máy thì cứ để trước cửa quán, nếu đi ô tô thì cụ để ở Hàng Buồm hoặc Đào Duy Từ rồi đi bộ qua Tạ Hiện đến chỗ e,e vẫn hay để xe ở ngay Hàng Buồm cắt Tạ Hiện ạ, quán nằm ngay giữa ngã tư Tạ Hiện và Lương Ngọc Quyến, cạnh cái chỗ bán bia hơi ý ạ.
Số điện thoại của e là 0949888089, các cụ tới cứ alo e, chắc khoảng 9h là e đã có mặt ở đấy rồi.
Sorry các cụ e sắp đi nên phải chạy qua chạy lại lo một số công việc ít có thời gian ol hì hì
Ah thực ra rượu thì ở đâu chả có, ko quan trọng là đi đâu mà là đi với ai cơ mà các cụ hehe
E thích nhất cái câu màu đỏ của bác. Ko riêng gì rượu mà cái gì cũng thế kể cả 3X :P
@ all : E vào chào các cụ và mợ chủ tịch ạ .

laicanthan

Xe container
Mợ tìm được cái thớt ấy cũng kỳ công đấy ,nó phải trôi đi tận đâu rồi ấy chứ.Thế mợ vào được facebook của em chưa em hôm nọ viết nhầm đúng là Hai vu cơ thành thật xin lỗi mợ ,và mợ sửa hộ em trong hồ sơ lý lịch nhé :D

35N1169

Xe điện
Thì phải thế chứ. Thế mà sáng mợ nói có mỗi rượu thôi, mà các cụ dậy rượu ngon thì phải có... chứ.:D

Transporter2

Xe tăng
Em có đứa em con ông chú thuê nhà ngay sát nhà bà bác mới quen hôm đi ăn đầy tháng người yêu bố thằng bạn, đang học ở Anh muốn đăng ký cho nó vào hội mình cho có bạn có bè đỡ tủi thân nơi xứ lạnh, ko biết ko đặng ko, kụ chủ?

Thịnh An

Xe tải
Mềnh cũng ủng hộ nhiệt tình cho việc thành lập chi hội "xư xá" này, vậy mà có buổi off cũng chả thấy mợ chủ mời, chắc do không đăng ký thành viên, buồn b-( :))

À mà OF luôn có qui định là đi OFF phải có sự phê chuẩn của Quốc vương Campuchia đấy các cụ, mợ nhá, văn hóa đặc trưng của OF iu thế chứ nị hị hị :D

Em có đứa em con ông chú thuê nhà ngay sát nhà bà bác mới quen hôm đi ăn đầy tháng người yêu bố thằng bạn, đang học ở Anh muốn đăng ký cho nó vào hội mình cho có bạn có bè đỡ tủi thân nơi xứ lạnh, ko biết ko đặng ko, kụ chủ?
Thôi thôi để anh vào là được rồi !

Trạng thái
Thớt đang đóng