[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Gấu nhà em giờ cũng thế, chả biết học cái thói bóc ngắn cắn dài ở đâu ấy, giờ toàn thấy xem review phim. Mà toàn xem cái phim khỉ gió gì của Thổ Nhĩ Kỳ ấy, thấy có con bé diễn viên cũng xinh với một thằng nhiều râu.

Phim ảnh đếch gì mà hơn 100 tập có mỗi mấy đứa luẩn quẩn trong căn nhà, cứ đứa lọ yêu thầm đứa kia rồi lại hiểu lầm nhau, ngủ trong nhà với nhau gần trăm tập mà không sơ múi gì cả. Bó tay với phim ảnh :))

Ba Ngơ

Xích lô

Yeuaibaygio

Xe container
Gấu nhà em giờ cũng thế, chả biết học cái thói bóc ngắn cắn dài ở đâu ấy, giờ toàn thấy xem review phim. Mà toàn xem cái phim khỉ gió gì của Thổ Nhĩ Kỳ ấy, thấy có con bé diễn viên cũng xinh với một thằng nhiều râu.

Phim ảnh đếch gì mà hơn 100 tập có mỗi mấy đứa luẩn quẩn trong căn nhà, cứ đứa lọ yêu thầm đứa kia rồi lại hiểu lầm nhau, ngủ trong nhà với nhau gần trăm tập mà không sơ múi gì cả. Bó tay với phim ảnh :))
Phải tay (à quên, chân) ông thì đẻ 9 đứa rồi :))

Bang lang

Xe điện
Gớm, Ba Ngơ được mình sờ vào một phát là đắt hàng gớm, ko trả lời kịp các mợ. Sướng sướng là.

Ba Ngơ

Xích lô

Dancingwiththewind

Xe điện
Em nghĩ cũng không hẳn Mợ ạ, thích là thích thôi. Tìm ra được lý do thì đã thành tỷ phú ngành dịch vụ. Như em thích hát chèo cổ mà em đảm bảo nếu em hát thì trong số 100 người đang ngồi nếu không vì phép lịch sự sẽ có ít nhất 98 người bỏ đi. :))
Em vừa hát ở 1 sự kiện 200 người (theo yêu cầu của người chủ sự kiện đó) thì ngoài bác đó ra có đúng duy nhất 1 bác nữa sau khi em hát thì tìm gặp em để khen và nói chuyện về chèo kkk :D
Hẳn phải tặng mợ hoa 🌹 🌹 🌹 vì sự tự tin. Có 2 điều em luôn thầm ghen tị với người khác là hát và uống cafe. Em hay doạ chồng con em là nào, có ngoan không mẹ hát bây giờ! thế là đâu vào đấy luôn. Mỗi khi em hát con em sẽ rú lên với nhau, chết rồi Chaien đã xuất hiện.
Còn cafe thì mê thế những nữ chính váy áo đẹp thơm tay cầm cốc cafe thả bước trên phố. Mà nếu em uống vào chắc mất ngủ nguyên tuần. Thi thoảng thèm quá gọi cốc sữa chua cho tí cafe vào.

Chỉnh sửa cuối: