[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Yeuaibaygio

Xe container
Ối mợ ơi, nhà con em có nuôi một ông bố, kao thủ bóng bàn luôn,
Nhớ ngày tình chỉ đẹp khi còn dang dở, sau khi em bị leo cây mấy lần vì anh còn dở nổt séc này, em thẽ thọt hỏi crush, rằng giữa bóng bàn và em, anh chọn ai,
Và thế là ai cũng biết kết quả ra sao rồi ạ 🤣😂
Ôi chơi thể thao say lắm Mợ ạ.
Em thú thật là ngày nào cũng đi, nắng mưa gió rét bão bùng gì cũng đi 2 tiếng, may chồng em cũng chịu được.

vesparider

Xe hơi
Vụ võ vẽ này nhà cháu bắt đấy chứ không có chuyện thích hay không thích. Ông F1.2 nhà cháu bản chất cũng mong manh, đáng yêu lắm. Nhà cháu cổ điển đàn ông cứ phải biết đấm nhau, hồi xưa cháu đi học võ vẫn nhớ cảm giác đỡ trượt ăn nhát vào mạng sườn há mồm thở như cá trên cạn. Nói thế thôi võ theo cháu là cách nhanh nhất để rèn một ông người.
Học võ là cách tốt nhất để bớt đánh nhau.

Smile1102

Xe container
Ối mợ ơi, nhà con em có nuôi một ông bố, kao thủ bóng bàn luôn,
Nhớ ngày tình chỉ đẹp khi còn dang dở, sau khi em bị leo cây mấy lần vì anh còn dở nổt séc này, em thẽ thọt hỏi crush, rằng giữa bóng bàn và em, anh chọn ai,
Và thế là ai cũng biết kết quả ra sao rồi ạ 🤣😂
Mợ rút knghiem đê, ai lại hỏi câu hỏi mà biết câu trả lời bất lợi cho mình thía.
Em mà hỏi câu kiểu vậy thì chỉ dùng khi muốn gây sự thôi 😂

my.eb

Xe điện
Mợ rút knghiem đê, ai lại hỏi câu hỏi mà biết câu trả lời bất lợi cho mình thía.
Thế nên em rút kinh nghiệm tuyệt đối, từ giờ trở đi em chỉ gật, ko lắc mà càng ko hỏi, để nếu ko có điểm gì + thì cũng được điểm ngoan, mà đã ngoan thì dì cũng có 😁

Smile1102

Xe container
Ôi chơi thể thao say lắm Mợ ạ.
Em thú thật là ngày nào cũng đi, nắng mưa gió rét bão bùng gì cũng đi 2 tiếng, may chồng em cũng chịu được.
Em đã từng có thời sinh viên oánh bóng bàn 9h ngày mợ ạ. Hồi đó
ngày nào cũng có mặt ở bàn bóng luôn.
Mà từ hồi đi làm bận bịu chả thể dục thể thao gì.

Yeuaibaygio

Xe container
Em mà vậy là bắt cờ rớt dạy mình luôn ;))

CLB em mới chơi có hẳn mấy cặp vợ chồng nhưng mà cứ đứng đánh đôi với nhau là toang :))

Smile1102

Xe container
Em mà vậy là bắt cờ rớt dạy mình luôn ;))

CLB em mới chơi có hẳn mấy cặp vợ chồng nhưng mà cứ đứng đánh đôi với nhau là toang :))
Em như mợ, cờ rớt của em toàn phải chơi thể thao với em, oánh bóng bàn or đá cầu, đá bóng hoặc cả 3. Riêng ck em thì chơi game ạ 😂

my.eb

Xe điện
Có khi môn kia nó khác Mợ ơi, ít ra cũng đứng đối diện nhau qua cái bàn 2m :-?
Khéo lại ăn chưởng tung vợt í cũng nên :o3
Nói mới nhớ hồi iu đương em cũng chiều any lắm nhé. Biết ảnh nghiện món đó, em lùng tìm mua tặng ảnh cái vợt bb, mà hồi í nghèo làm gì có tiền mua đồ mới, lại muốn dùng đồ tốt cơ, thế là em lục tung các thớt thanh lý vợt bb ở HN lên, cũng mua được 1 cái như ý :D
Đó là vào những năm 199x khi cái xe Dream có thể mua được miếng đất ở đâu đó quanh đây 😂

Yeuaibaygio

Xe container
Khéo lại ăn chưởng tung vợt í cũng nên :o3
Nói mới nhớ hồi iu đương em cũng chiều any lắm nhé. Biết ảnh nghiện món đó, em lùng tìm mua tặng ảnh cái vợt bb, mà hồi í nghèo làm gì có tiền mua đồ mới, lại muốn dùng đồ tốt cơ, thế là em lục tung các thớt thanh lý vợt bb ở HN lên, cũng mua được 1 cái như ý :D
Đó là vào những năm 199x khi cái xe Dream có thể mua được miếng đất ở đâu đó quanh đây 😂
Bây giờ cái vợt BB xịn cũng mười mấy 20 củ mà Mợ.
Mợ chịu khó thật đấy. Em chưa tặng anh bạn trai nào cái gì bao giờ.

phuongan

Xe điện
Nhà em tối qua ông ku con bị các chị nó liên minh táng cho một trận vì cái tội ngồi nghe nhạc,
Để con dâu cụ nó dạy cho vài chiêu nhé 😂
Ví dụ tối qua nó tranh thủ đi chơi, xong gấp máy bay giấy dắt cửa ntn:

Smile1102

Xe container
Cũng gần 3 năm qua từ ngày mợ chủ mở thớt. Thế đã có ai hết lo và thay đổi mục tiêu chưa vậy ?
Em mở thớt lúc sắp thất nghiệp lần 1 (7 tháng), giờ sắp thất nghiệp lần 2 rùi mà nỗi lo vẫn còn đó 😂😂😂
Chỉ có mục tiêu 50 tuổi về hưu là ko thay đổi, tuy nhiên con đường cũng hơi gập gềnh vì dạo này kte kém quá.