[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Nhimtiu

Xe container
Cụ lại đổ thêm tý dầu vào lửa ah ? mà nói thật là em quá nể cụ luôn ấy. Em thì trong điện thoại tuyệt nhiên không có bất kỳ ảnh Trà đạo nào, đến xem tivi ở nhà còn phải dón rén chọn kênh.

Có đợt đang nằm xem phim với con gấu, chả biết tay chân em loạng quạng thế nào đè mẹ nó phải cái điều khiển. Thế nào mà nó lại vào đúng kênh đang thi hoa hậu hay người đẹp gì đấy, vừa ngó màn hình vừa tìm xem đk đâu để chuyển kênh em chỉ buột mồm nói: Ô con này mông to thế. Ối cha mẹ ơi, em chỉ kịp nghe đến choang một cái, nhìn ra góc nhà đã thấy cái đk tan tành. May em phản xạ nhanh, bật như lò xo phi thẳng ra cửa không thì vỡ mồm. Kinh lắm ;))
Gấu nhà cụ dữ thế nhể? Tại cụ ôm gấu Alaska ở vùng băng tuyết về nuôi nên mới thía đấy chứ gấu nâu lành hơn nhiều nha.

Nhimtiu

Xe container
Thằng này em toàn trêu là Ba tầu, vị giác nó phải 9 điểm, sau này đói cơm rách áo đi làm đầu bếp ăn cơm thiên hạ là được.
Cu nhà em cũng toàn thích nấu nướng mà giờ lại đnag thích học IT mới chết dở cụ ạ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Gấu nhà cụ dữ thế nhể? Tại cụ ôm gấu Alaska ở vùng băng tuyết về nuôi nên mới thía đấy chứ gấu nâu lành hơn nhiều nha.
Hiccc!
Cụ trúng độc đắc gặp phải con gấu nâu đấy thôi, chứ con đếch nào chả như con nào. Em lạ gì :))

Nhimtiu

Xe container

Dancingwiththewind

Xe điện
Đọc mà thấy mấy cụ hạ nhục phụ nữ là cháu 3 máu sáu cơn ko kiềm chế được :))
ờ đâu em vào hóng với.
Độ này các ca sốt xuất huyết có vẻ gia tăng. Cty em mấy người rồi, còn phải nằm viện cơ. E bị các chị phòng em mang xịt lọ chống muỗi khắp người, mùi thơm thơm. Chúng em ở tầng cao mà vẫn có mấy con muỗi bé tí khó chịu cực.
Do em ốm yếu nên ở nhà hay cty đều đc chăm sóc. Mỗi tội cãi nhau hay tranh đấu gì thì em lại là người đc đề cử đầu tiên, lúc nào cũng phải đóng vai ác, khổ tâm ghê.

just for fun

Xe lăn
ờ đâu em vào hóng với.
Độ này các ca sốt xuất huyết có vẻ gia tăng. Cty em mấy người rồi, còn phải nằm viện cơ. E bị các chị phòng em mang xịt lọ chống muỗi khắp người, mùi thơm thơm. Chúng em ở tầng cao mà vẫn có mấy con muỗi bé tí khó chịu cực.
Do em ốm yếu nên ở nhà hay cty đều đc chăm sóc. Mỗi tội cãi nhau hay tranh đấu gì thì em lại là người đc đề cử đầu tiên, lúc nào cũng phải đóng vai ác, khổ tâm ghê.
ờ đâu em vào hóng với.

Smile1102

Xe container
Chương trình chào hàng tiếp tục.
Nay F1.2 vẫn đứng bếp. Bữa tối nay giản dị có thịt luộc tôm chua Huế, cá cơm ngào mắm đường, bắp cải luộc chấm mắm trứng với ít đậu rán tẩm hành. Mát trời cháu làm 1 li rượu mơ nhà ngâm 7 năm, tạm vậy.
Ôi em ko biết làm mấy món phức tạp vầy.
Nhà em bữa chỉ 2 món vì ăn rất ít hiuhiu

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thế cụ gom khách tiềm năng trong thớt này rồi tổ chức cho các cụ anh đi 1 chuyến du lịch kết hợp kiểm tra sức khỏe luôn ạ.
Trong thớt này mỗi em là cụ anh của cụ đấy, mợ nói thế làm em khổ tâm quá :((

Yeuaibaygio

Xe container
Hiccc!
Cụ trúng độc đắc gặp phải con gấu nâu đấy thôi, chứ con đếch nào chả như con nào. Em lạ gì :))
Toàn gấu vả chủ nhà không trượt phát nào nhưng lại ỏn ẻn khi gặp hàng xóm nên ông nào cũng tưởng hàng xóm trúng xổ số :D

phuongan

Xe điện
Vâng, em định ra BV ĐH Y có ok ko cụ, hay vào viện nào ạ,
Con bạn em khám tổng quát bs khuyên đi khám tuyến giáp gấp, hoá ra 2 bên đã sang K rồi, nhưng kịp mổ bỏ hết đi, giờ ổn định rồi.
Em quặt quẹo thế thôi nhưng em có một niểm tin bất diệt là e ko bị sao chỉ do ko bảo trì đúng hạn nên nó hơi lọc xọc tý thôi :D
Sang 108 ngon bổ rẻ hơn bên Y chị ạ, gói dịch vụ.