[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

phuongan

Xe điện
Em chung thủy cực kỳ, bao nhiêu năm nay vẫn thon thon hình vại thoai thoải hình chum.
Nhìn các cụ yêu bản thân chăm sóc sức khỏe thế kia, ngẫm mình mà xí hổ quá. Thôi trưa nay em quyết tâm ăn hết suất rồi về tập thể dục :o)

Dream Thai

Xe điện
Em chung thủy cực kỳ, bao nhiêu năm nay vẫn thon thon hình vại thoai thoải hình chum.
Nhìn các cụ yêu bản thân chăm sóc sức khỏe thế kia, ngẫm mình mà xí hổ quá. Thôi trưa nay em quyết tâm ăn hết suất rồi về tập thể dục :o)
Có câu trai 30 tuổi đang xoan, gái 30t đã toàn ...
Nhưng từ 45 trở đi thì ce lại trẻ hơn ae :(
Ảnh minh hoạ

Email123

Xe hơi
Trong món kỷ luật bản thân thì món giảm cân là khó nhất. Em tham gia 1 lớp học trong đó món giảm cân là tiêu chí bắt buộc mà em vật vã mãi giờ vẫn 49kg/1m56. Vẫn còn tối thiểu phải giảm 2kg nữa mới đạt yêu cầu. Sư phụ em bảo rèn kỷ luật bản thân phải bắt đầu từ việc giảm cân. Vật quá :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ấy chết làm chén rượu mà k có dưa xào lòng là hơi bị có lỗi với bản thân đó mợ ạ.

Xào dưa thì nõn đuôi vẫn là số 1 cụ ah. Ngon lắm dù com hay rượu đều tốn mồi. Mà đã lòng xào dưa thì em thấy không thể thiếu rau răm chứ hành em thấy ko hợp vị :))

Thành Thị 1

Xe điện
Cụ điều chỉnh như nào ạ, chia sẻ giúp để mọi người cùng khỏe ạ 😄
ở dưới cái cân có cái núm vặn ý mợ!!!!
thích thế nào cứ chỉnh ở đấy thôi!!!!
P.S: đấy là cách của e ah :D, ko phổ biến, chỉ lưu truyền nội bộ!!!

Smile1102

Xe container
Em cảm tưởng cụ đang mô tả em :D

Gió_123

Xe tải
Trong món kỷ luật bản thân thì món giảm cân là khó nhất. Em tham gia 1 lớp học trong đó món giảm cân là tiêu chí bắt buộc mà em vật vã mãi giờ vẫn 49kg/1m56. Vẫn còn tối thiểu phải giảm 2kg nữa mới đạt yêu cầu. Sư phụ em bảo rèn kỷ luật bản thân phải bắt đầu từ việc giảm cân. Vật quá :))
Em thấy thế này ok mà ạ. Chứ gày quá nhìn hốc hác mợ ạ.

Vầng, thế cho sát thực tế :)) Mơ ước cũng phải có cơ sở :))
Hôm qua vật quá phải đi ăn lòng rồi lại bon chân đi tận Bắc Giang các cụ ạ :)
Mê mẩn với nét cổ kính của nơi này, từ tk11 các cụ ạ.
Chùa Bổ Đà đúng ko ạ? Em cũng thấy đẹp nhưng lần em đi thế nào mà lối vào siêu lắt léo.. :D

Hôm qua nhà em ngứa chân lại phi xuống Nam Định đi lang thang ngắm mưa. Đến nhà thờ đổ thì quán hàng quây chặt tới tận chân nhà thờ, em hoảng hốt phi về. Ra đền Trần thì mưa rào rào như trút nước, nhà em lại pha ấm trà trên xe ngắm mưa rơi mù mịt rồi mò về.

Được cái trên đường lang thang thế nào lạc vào một giáo xứ đẹp đến nỗi cả nhà muốn mua một mảnh đất ở đây để ở khi hưu. Trong làng có mấy cái nhà như nhà hobbit yêu lắm ấy, mà mưa quá em ko chụp được. Lại hứa với nhau quay lại vào một ngày nắng đẹp hoặc Giáng Sinh để xuống xe, đi bộ lang thang ngắm nghía cho thật đã mắt.

Chỉnh sửa cuối:

Smile1102

Xe container
Em có 1m50 mà hơn mợ mấy kg 😂😂😂
Em mơ về 49kg mà ko bit làm sao đây :)

Nhimtiu

Xe container
Xào dưa thì nõn đuôi vẫn là số 1 cụ ah. Ngon lắm dù com hay rượu đều tốn mồi. Mà đã lòng xào dưa thì em thấy không thể thiếu rau răm chứ hành em thấy ko hợp vị :))
Vâng mọi người hay xào nõn đuôi với hành răm ở quán bia nhưng em e là hơi mùi, anh em nhậu thì ok chứ chị em thì chắc có người thik người không cụ Bất ạ.

Jumping up

Xe tải
Cao bằng mợ mà hơn mợ chục cân đây :D
Kỷ luật bản thân và yêu bản thân bị conflict, cứ hiểu nôm na vi phạm kỷ luật về giảm cân có nghĩa là yêu bản thân được không ? :))

Smile1102

Xe container
Cao bằng mợ mà hơn mợ chục cân đây :D
Kỷ luật bản thân và yêu bản thân bị conflict, cứ hiểu nôm na vi phạm kỷ luật về giảm cân có nghĩa là yêu bản thân được không ? :))
AQ đi mợ ơi, em giống mợ ở chỗ rất rất yêu bản thân 😂
Em là ng cái gì cũng thích, trong đó đặc biệt là thích ăn hihi, đã thế lại còn thiếu kỷ luật trầm trọng nữa chứ.

Jumping up

Xe tải
AQ đi mợ ơi, em giống mợ ở chỗ rất rất yêu bản thân 😂
Em là ng cái gì cũng thích, trong đó đặc biệt là thích ăn hihi, đã thế lại còn thiếu kỷ luật trầm trọng nữa chứ.
Sao chúng ta lại giống nhau đến vậy ? :))

Jumping up

Xe tải
Chùa Bổ Đà đúng ko ạ? Em cũng thấy đẹp nhưng lần em đi thế nào mà lối vào siêu lắt léo.. :D

Hôm qua nhà em ngứa chân lại phi xuống Nam Định đi lang thang ngắm mưa. Đến nhà thờ đổ thì quán hàng quây chặt tới tận chân nhà thờ, em hoảng hốt phi về. Ra đền Trần thì mưa rào rào như trút nước, nhà em lại pha ấm trà trên xe ngắm mưa rơi mù mịt rồi mò về.

Được cái trên đường lang thang thế nào lạc vào một giáo xứ đẹp đến nỗi cả nhà muốn mua một mảnh đất ở đây để ở khi hưu. Trong làng có mấy cái nhà như nhà hobbit yêu lắm ấy, mà mưa quá em ko chụp được. Lại hứa với nhau quay lại vào một ngày nắng đẹp hoặc Giáng Sinh để xuống xe, đi bộ lang thang ngắm nghía cho thật đã mắt.
Em đi đúng ngọ buổi trưa nên nắng đẹp ạ. Lúc mưa em về rồi.
Nghe cụ tả thích thế, hôm nào em đi phía đó, cách Hà Nội bao xa ạ ? Cụ note lại đường đi đến làng nhỏ không thì quên mất lại tiếc.
Hồi yêu đương mơ mộng bọn em tình cơ lạc vào 1 cái động trên đường đi Hòa Bình, từ HN đi ở bên trái, khá đẹp, yên tĩnh, có ngôi chùa nhỏ toàn sư nữ mà giờ đi kiểu gì cũng không tìm thấy :))

Chỉnh sửa cuối: