[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

MuathuHN252

Xe cút kít

MuathuHN252

Xe cút kít

Son.Hoang

Xe tăng
Đầu tư dựa trên quy hoạch thì là mâm cỗ bày sẵn rồi, ko phải mô hình đầu tư cho đại chúng!
Mình cũng y hệt mợ, thu nhập 99% đến từ sản xuất. 1 phần rất nhỏ có lãi từ đầu tư, kiểu được món này thì mất món kia nên túm lại là ko có khiếu nhìn xa trông rộng để đầu tư có lãi. Mình còn nhát chết hơn mợ là đến giờ chưa dám vay mượn tý nào, kể cả ngân hàng hay người nhà. Vay mượn xong cứ bứt rứt ko yên nên thôi, có sao dùng vậy nên ko giàu được!
Hihi, mấy ai được như mợ đâu ạ. Mợ có sx bền vững rồi nên không vay là đúng ạ.
Đúng là như mợ nói, không thể dựa vào QH được. Mình phải tự làm từ QH nông thôn mới cho ra được chủ trương đtu. Chứ có QH rồi thì là của người khác rồi.

Wellgym

Xe hơi
Các mợ ở đây toàn thầu giầu cả, toàn nhà cao cửa rộng, cơ sở sx, mợ ở nước ngoài thì vẩy tay phát cũng được 300k đô/năm, con cái cm thì lớn cả, học nước ngoài đông tây, chồng cm cũng dạng giỏi giang... thế thì khủng hoảng tuổi trung niên cái nỗi gì. Các mợ phải đổi tên thớt này là viên mãn tuổi trung niên mới đúng.

xukthal

Xe lăn
Các mợ ở đây toàn thầu giầu cả, toàn nhà cao cửa rộng, cơ sở sx, mợ ở nước ngoài thì vẩy tay phát cũng được 300k đô/năm, con cái cm thì lớn cả, học nước ngoài đông tây, chồng cm cũng dạng giỏi giang... thế thì khủng hoảng tuổi trung niên cái nỗi gì. Các mợ phải đổi tên thớt này là viên mãn tuổi trung niên mới đúng.
Khủng hoảng thật có ai vào chém đâu :)) Hình như mn phát hiện mỗi cụ noname1981 bị khủng hoảng vì thiếu ny =))

MuathuHN252

Xe cút kít

Wellgym

Xe hơi
Cccm nập thớt nừa iem. Nhà iem trung niên định vào xem chia sẻ của các cao thủ vượt qua khủng hoảng ntn mà thấy toàn viên mãn không hà. Iem ko đến nỗi khủng hoảng nhưng dạo này làm ăn khó khăn hơn so với mọi năm quá. Mọi năm cũng kiếm đươc 4-5 củ mà năm nay rớt xuống chắc không nổi 3 củ. Tuổi trung trung roài nhu cầu ấy ấy kia cũng đi xuống phần nào, trước kia tầm 4-5 phát/tuần mà giờ 2 phát là đủ. Chả có hứng nhiều với kiếm tiền, nhu cầu tình thì xuống thấp, chả lẽ mình đã già 😫

MuathuHN252

Xe cút kít
Cccm nập thớt nừa iem. Nhà iem trung niên định vào xem chia sẻ của các cao thủ vượt qua khủng hoảng ntn mà thấy toàn viên mãn không hà. Iem ko đến nỗi khủng hoảng nhưng dạo này làm ăn khó khăn hơn so với mọi năm quá. Mọi năm cũng kiếm đươc 4-5 củ mà năm nay rớt xuống chắc không nổi 3 củ. Tuổi trung trung roài nhu cầu ấy ấy kia cũng đi xuống phần nào, trước kia tầm 4-5 phát/tuần mà giờ 2 phát là đủ. Chả có hứng nhiều với kiếm tiền, nhu cầu tình thì xuống thấp, chả lẽ mình đã già 😫
Cụ bảo cccm khác khoe sự viên mãn giàu sang, lại thêm cụ 1 năm 3 tỏi nữa thì em cũng đi ra luôn ạ.

Nắng nhạt

Xe điện
Cụ bảo cccm khác khoe sự viên mãn giàu sang, lại thêm cụ 1 năm 3 tỏi nữa thì em cũng đi ra luôn ạ.
Khủng hoảng tuổi trung niên nghĩa là khủng hoảng giầu đấy. Tuổi này tích lũy nhiều tiền, nhu cầu thì ít mới đâm ra khủng hoảng