[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

crazyfanBentley

Xe tải
Các kụ Dr giúp cháu với, từ đêm qua tới giờ cháu vẫn chưa hết shock

Cháu xin trình bày luôn ah, từ ngày vợ cháu sinh F1, cháu thấy chuyện vợ chồng càng ngày càng kém, Gấu nhà cháu chả mặn mà thiết tha gì cả ( mà F1 nhà cháu được hơn 2 tuổi rồi), đến đêm qua thì chán hẳn luôn, hai vc nói chuyện nghiêm túc với nhau thì Gấu nhà cháu nói rằng chả phải từ khi sinh F1 mà là từ khi lấy nhau, hic tức là gần 5 năm rồi, Gấu nhà cháu chả bao giờ lên đỉnh được, trước tới giờ toàn giả vờ thôi, và nói rằng bản thân giờ cũng chả thấy ham muốn gì. Hic, cháu nghe mà lặng người đi, buồn quá, bao nhiêu năm mà Gấu chả chịu chia sẻ, giờ chai sạn thành lãnh cảm thế này, mà vc cháu mới 31 tuổi, không lẽ cả đời chịu mãi cảnh này. Các kụ Dr có cách nào, tư vấn giúp cháu với, cháu cảm ơn các kụ nhiều

vinacom

Đi bộ
Sâm Ngọc Linh là một loại nhân sâm quý của Việt Nam, tác dụng của nó đã được nghiên cứu trong một thời gian dài với hàng trăm phương pháp kỹ thuật hiện đại.

So sánh với các loại sâm nổi tiếng khác trên thế giới như Sâm Hàn Quốc, sâm Triều Tiên, Sâm Trung Quốc...thì sâm Ngoc Linh Việt Nam không hề thua kém, mà ngược lại tác dụng có thể vượt bậc so với các loại sâm khác.

Một số tác dụng có thể kể đến đó là : Dùng làm thuốc chữa cầm máu, lành vết thương, làm thuốc bổ, sốt rét, đau bụng, phù thủng. Đối với tác dụng dược lý có thể kể đến tăng thể lực, tạo hồng cầu, giảm stress , tăng cường chức năng thần kinh, sinh dục, tăng cường chức năng gan, chống oxi hóa, giảm cholesterol, chống ung thư ,…..

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SỨC KHỎE VIỆT VINACOM
Trụ sở: Số 247 Hoàng Văn Thái, Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
ĐT: 04 6670 5470 - Hotline: 0985 787 063 - Email: sieuthitra@gmail.com

CN Hồ Chí Minh: Số 225 Nguyễn Văn Công, P3, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
ĐT: 08. 3602 7307 - Hotline: 0934 199 936 - Email: vinacomhcm@gmail.com

CN Cần Thơ: Số 6 Phan Đình Phùng, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
ĐT: 0903 008 588 - Email: vinacomcantho@gmail.com

thedoor9

Xe đạp
cụ cứ bình tĩnh đã, theo cháu thì cụ cần phải nhẹ nhàng với mợ. cố gắng gặng hỏi xem thực tình như thế nào ( phụ nữ nói chuyện hay theo cảm xúc lắm) có thể lúc đó mợ không vui nên nói vậy. Nếu đúng là như thế thì cụ thử hỏi mợ xem nguyên nhân từ đâu, mợ có cách gì cải thiện ko? quan trọng là mợ có thực sự muốn cải thiện thình hình không. Đến khi đã hiểu rõ mọi vấn đề, 2 cụ mợ đều có quyết tâm làm ấm lại chuyện đó thì cụ có thể tìm thêm các cách khác để cải thiện tình hình.
PS: đôi điều chia sẻ từ bản thân. Chúc cụ mợ được như ý.

doikocodon

Xe tải
Cái chuyện làm sao để gấu nhà cụ sướng mà cụ lại nhờ mấy cụ trên này giúp á?!
Gửi cháu cho ông bà mấy hôm, 2 cụ mợ hâm lại tình cảm xem. Cụ buồn gấu ko chịu chia sẻ nhưng có tự hỏi cụ làm gì mà gấu ko thể chia sẻ được với chồng ko?

Gia_Khanh

Xe điện
Gửi cháu cho ông bà mấy hôm, 2 cụ mợ hâm lại tình cảm xem. Cụ buồn gấu ko chịu chia sẻ nhưng có tự hỏi cụ làm gì mà gấu ko thể chia sẻ được với chồng ko?
Cụ này nói đúng đấy, 2 vc cụ cứ làm 1 chuyến đi nghỉ, trăng mật lần nữa xem !

sauken

Xe container
Tưởng nhớ

Ề ề... Biết cái giề mà bàn chứ hê hê

thienphuc

Xe điện
em cũng hóng em cũng như bác chủ thớt nên em chờ tư vấn

Văn Đoành

Xe điện
Trước khi vào trận chiến X Cụ mời Gấu cốc bia or chén rệu wine, rồi khởi động lâu lâu tí xem sao. À mà Cụ có bị tiêu tiền trước cổng siêu thị không?, À quên, Cụ làm thêm mấy đĩa phim chăn nuôi xem cùng gấu cho tăng độ máu nhá!

Chỉnh sửa cuối:

hilux14p

Xe buýt
Trước khi vào trận chiến X Cụ mời Gấu cốc bia or chén rệu wine, rồi khởi động lâu lâu tí xem sao. À mà Cụ có bị tiêu tiền trước cổng siêu thị không?, À quên, Cụ làm thêm mấy đĩa phim chăn nuôi xem cùng gấu cho tăng độ máu nhá!
khởi động khu vực nào trước hả cụ ?
to cụ chủ; cụ xem lại năng lực của cụ có bị hạn chế ko?kết hợp chân tay miệng cho hài hòa ,em nghĩ mợ chủ ko giả vờ nổi

Songam

Xe hơi
Để vấn đề TD có chất lượng việc tối quan trọng là tình cảm giữa 2VC, chính vì vậy cụ nên suy xét lại cho phải trái rồi hâm nóng lại tình cảm VC. Khi có cảm xúc thực sự thì cụ chỉ cần làm bằng tay Gấu đã sướng rồi chứ chưa cần dùng đến cậu nhỏ.

PS: Nhân đây em đố các cụ là dấu hiệu khách quan nào chứng minh được các chị đạt cực đỉnh trong mỗi lần hành sự đấy ạ?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cứ bình tĩnh cầm súng nhưng thời gian ngắm bắn ko hạn chế lo gì, hã hã

lancer01

Xe tải
Có bác nào bị như em ko? em mà tự ấy là ko bao giờ ra được? từ xưa đến nay chưa bao giờ tự làm ra đc, có xxx cũng phải đúng tư thế cổ điển mới ra được, tất tần tật các tư thế khác chỉ để cho vui chứ hò hét mỏi mồm bọn đuôi dài cũng ko thèm ra...

Quả thực cái vụ này bạn bè mấy lần hò đi khám rồi nhưng ngại, muốn xua quân ra chiến trường phải rất tập trung trong tư thế cổ điển khoảng 20 phút liên tục mới ăn thua, còn lại em có thể đong đưa cả ngày, trừ buồn ngủ quá thì ngủ quên thôi.
Của cụ này được bọc sắt=))

cifauto

Xe đạp
Haha, em chịu bác chủ thớt. Bác nên điều chỉnh lại thói quen của mình mới cải thiện được tình hình.

crazyfanBentley

Xe tải
Cháu tự nhận thấy cũng khôgn đến nỗi nào ah, mỗi lần giao ban cũng được 15-20 phút, chưa kể màn khởi động. Mấy cái phim cháu cũng thử rồi nhưng Gấu nhà cháu khôgn thích nên thôi ah

crazyfanBentley

Xe tải
Để vấn đề TD có chất lượng việc tối quan trọng là tình cảm giữa 2VC, chính vì vậy cụ nên suy xét lại cho phải trái rồi hâm nóng lại tình cảm VC. Khi có cảm xúc thực sự thì cụ chỉ cần làm bằng tay Gấu đã sướng rồi chứ chưa cần dùng đến cậu nhỏ.

PS: Nhân đây em đố các cụ là dấu hiệu khách quan nào chứng minh được các chị đạt cực đỉnh trong mỗi lần hành sự đấy ạ?
VC hồng cháu tình cảm rất tốt kụ ah, chính vì thế nên Gấu mới giấu cháu, sợ cháu buồn.

crazyfanBentley

Xe tải
cụ cứ bình tĩnh đã, theo cháu thì cụ cần phải nhẹ nhàng với mợ. cố gắng gặng hỏi xem thực tình như thế nào ( phụ nữ nói chuyện hay theo cảm xúc lắm) có thể lúc đó mợ không vui nên nói vậy. Nếu đúng là như thế thì cụ thử hỏi mợ xem nguyên nhân từ đâu, mợ có cách gì cải thiện ko? quan trọng là mợ có thực sự muốn cải thiện thình hình không. Đến khi đã hiểu rõ mọi vấn đề, 2 cụ mợ đều có quyết tâm làm ấm lại chuyện đó thì cụ có thể tìm thêm các cách khác để cải thiện tình hình.
PS: đôi điều chia sẻ từ bản thân. Chúc cụ mợ được như ý.
Cháu cảm ơn kụ đã có lời động viên, chia sẻ

crazyfanBentley

Xe tải
Hic, cháu nghĩ có bệnh thì vái tứ phương, các kụ OF nhà mình toàn cao thủ cả mà kụ. Hơn nữa cháu muốn hỏi để nhờ các kụ tư vấn xem nếu cần thiết phải đi khám bác sỹ ( do tâm lý hay bệnh lý) thì còn biết khám ở đâu nữa.

james88

Xe buýt
Cụ chưa nói rõ tần suất và mức độ quan hệ lúc mới cưới, sau đó và sau khi sinh. Có được tần suất ví dụ 1 tuần 1 lần, hoặc 1 tuần 2/3 lần sẽ đánh giá cụ thể được gấu có bị làm sao trong trường hợp này, ngoài ra còn mức độ tình cảm lúc quan hệ nữa cũng rất quan trọng.

Thiepk32

Xe tăng
gửi con cho bà 2vc lại đi hẹn hò lại đê chỉ vài bữa là lại như thời đang yêu ngay mà .

Trạng thái
Thớt đang đóng