[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Pacman79

Đi bộ
Gấu nhà bác chắc thuộc dòng kín đáo, cũng có thể bác thuộc dòng hơi vô tâm (?). Nhưng cũng chúc mừng bác vì cuối cùng gấu cũng đã nói ra điều đó, như vậy là gấu sẽ sẵn sàng hợp tác với bác đấy.
Gấu của tôi được tôi "dẫn dắt" từ lần đầu nên bây giờ chuyện đó cũng dễ nói và dễ phối hợp lắm.
Khuyên bác là đừng mặc cảm, đừng thể hiện tâm lý tự ti trước gấu trong chuyện này. Hãy tạo ra những cơ hội mà bác với gấu được ở bên nhau tự do dài dài một chút, rồi từ đó bác và gấu trở lên gần gũi và thân thiện. Hãy ôm gấu và hỏi nhỏ rằng: "em đã bao giờ xem phim "tình yêu chưa"?" để gợi ý cho gấu xem một đoạn phim gợi cảm nào đó. Đừng có lấy mấy cái phim Nhật có mấy thằng xấu trai, làm kiểu bạo lực à nha, nên chọn phim Tây nhẹ nhàng :D
Còn nữa, đường hầm của phụ nữ không giống nhau. Có cô thì cứ muốn bác "khoan" thật lực, nhưng cũng có người chỉ thích nhẹ nhàng và "khoan" vào đúng chỗ. Lời khuyên ở đây là hãy hỏi thật nhỏ, thật nhẹ nhàng trong lúc "hành sự" xem gấu thích hay không thích, và thích mình làm thế nào (?). Kinh nghiệm của tôi là khi mình sắp "không chịu nổi" thì hãy nhẹ nhàng xoay người nằm xuống và đưa gấu lên trên và động viên cho gấu chủ động (gấu sẽ làm những gì gấu thích) điều này rất tích cực nếu bác thực hiện được đấy, 80% là gấu sẽ lên đỉnh khi tự "vận hành".
Về chuyện "khởi động" thì nhan nhản ở đâu cũng nói rồi bác ạ, chắc tôi không cần nói nữa. Lưu ý một điều, khi lên giường thì bác nên làm cho cơ thể mình sạch sẽ, răng miệng, hơi thở cũng vậy. Bác đừng nhìn mấy thằng quảng cáo cứ đánh răng, súc miệng là thổi phì phì vào mặt người khác được đâu. Nên tránh nói và thở thẳng vào mặt đối phương (cả gấu lẫn mọi người bác gặp hàng ngày), bởi chẳng ai ưa cái mùi từ miệng người khác đâu, chỉ có bọn quảng cáo biến thái thôi :)).
Nói dai và nói dài vậy nhưng anh em mình còn tranh luận nhiều tại vì cái chuyện này nó là vũ trụ bao la, mỗi thiên thể mỗi khác, chúc bác thành công nhé.

Taihoatu

Xe lăn
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh, chỉ có người trong cuộc mới hiểu được đối phương nghĩ và làm cái gì, cần gì ở mình, cụ cứ bình tĩnh suy xét, sẽ có thuốc chữa. Tuy nhiên anh em mình mà không có cái ấy thường xuyên thì cũng bức xúc thật.

nikita24480

Xe tăng
Cháu xin trình bày luôn ah, từ ngày vợ cháu sinh F1, cháu thấy chuyện vợ chồng càng ngày càng kém, Gấu nhà cháu chả mặn mà thiết tha gì cả ( mà F1 nhà cháu được hơn 2 tuổi rồi), đến đêm qua thì chán hẳn luôn, hai vc nói chuyện nghiêm túc với nhau thì Gấu nhà cháu nói rằng chả phải từ khi sinh F1 mà là từ khi lấy nhau, hic tức là gần 5 năm rồi, Gấu nhà cháu chả bao giờ lên đỉnh được, trước tới giờ toàn giả vờ thôi, và nói rằng bản thân giờ cũng chả thấy ham muốn gì. Hic, cháu nghe mà lặng người đi, buồn quá, bao nhiêu năm mà Gấu chả chịu chia sẻ, giờ chai sạn thành lãnh cảm thế này, mà vc cháu mới 31 tuổi, không lẽ cả đời chịu mãi cảnh này. Các kụ Dr có cách nào, tư vấn giúp cháu với, cháu cảm ơn các kụ nhiều
Cụ ạ, chuyện Gấu nhà cụ như vậy là bình thường. Theo thống kê thỉ trên thế giới có 30% phụ nữa chưa nên đỉnh( tìm thấy điểm G) và có 10% phụ nữ không thể nên đỉnh đc. Cơ bản là do truyền thống giáo dục, về quan niệm tình dục, cấu trúc cơ thể và cả tâm lý. Cụ không nên đổ lỗi cho mình và Gấu cũng thế. Bởi nếu bản thân Gấu nhà cụ có thể không biết mình thích gì( cảm giác các điểm trên cơ thể khi đc va chạm, cảm giác trong và ngoài khi quan hệ) thì làm sao cụ biết đc để mà giúp.

Nếu bản thân mình không làm mình sướng đc thì ko ai làm mình sướng đc. Đấy em cứ nói nôm na thế.

Nếu cụ cần em giúp về việc đả thông tư tưởng cho Gấu về việc này. hoặc cần các tài liệu để tham khảo hoặc các chỉ dẫn để khắc phục thì PM em nhá. Bao giờ Gấu nhà cụ hiểu đc rẳng: trong 1 cuộc vui, mình và đối tác có quyền như nhau về việc hưởng thụ và thỏa mãn. Và vì việc này thì bản thân mình phải cố gắng quyết tâm cải thiện để không chỉ đối tác đc sung sướng mà mình cũng đc nữa thì lúc đó mới có thể bắt đầu giải quyết vấn đề cụ ạ...

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
May quá em không (hoặc chưa) gặp phải cảnh này. Đôi bên cùng hợp tác ạ, bên nào gặp khó khăn thì bên kia hợp tác hết sức luôn.

Mít ổi

Xe tải
trước khi vào trận 2VC cụ thử làm tí thịt dê xem ntn nao"thịt dê chấm với tương gừng,ăn xong rồi lại phừng phừng như dê"

Mít ổi

Xe tải
cụ vừa xxx cụ vừa cắn ngón tay thì có mà cả tiếng cũng chả ra đc.e fun 1 tí

nikita24480

Xe tăng
May quá em không (hoặc chưa) gặp phải cảnh này. Đôi bên cùng hợp tác ạ, bên nào gặp khó khăn thì bên kia hợp tác hết sức luôn.
Nhà cụ này chả tâm lý tí nào. Người ta đang bán than thì mình vào kể sự thỏa mãn.... Bác cho tí ý kiến xây dựng bài nhỉ...

Khonghieu

Xe container
Nhà cụ này chả tâm lý tí nào. Người ta đang bán than thì mình vào kể sự thỏa mãn.... Bác cho tí ý kiến xây dựng bài nhỉ...
Em chia sẻ mà. Gấu của chủ thớt nên biết việc thỏa mãn là quyền và nghĩa vụ của cả đôi bên. Đừng nghĩ đàn ông phải làm hết tất cả.

Pacman79

Đi bộ
Cụ ạ, chuyện Gấu nhà cụ như vậy là bình thường. Theo thống kê thỉ trên thế giới có 30% phụ nữa chưa nên đỉnh( tìm thấy điểm G) và có 10% phụ nữ không thể nên đỉnh đc. Cơ bản là do truyền thống giáo dục, về quan niệm tình dục, cấu trúc cơ thể và cả tâm lý. Cụ không nên đổ lỗi cho mình và Gấu cũng thế. Bởi nếu bản thân Gấu nhà cụ có thể không biết mình thích gì( cảm giác các điểm trên cơ thể khi đc va chạm, cảm giác trong và ngoài khi quan hệ) thì làm sao cụ biết đc để mà giúp.

Nếu bản thân mình không làm mình sướng đc thì ko ai làm mình sướng đc. Đấy em cứ nói nôm na thế.

Nếu cụ cần em giúp về việc đả thông tư tưởng cho Gấu về việc này. hoặc cần các tài liệu để tham khảo hoặc các chỉ dẫn để khắc phục thì PM em nhá. Bao giờ Gấu nhà cụ hiểu đc rẳng: trong 1 cuộc vui, mình và đối tác có quyền như nhau về việc hưởng thụ và thỏa mãn. Và vì việc này thì bản thân mình phải cố gắng quyết tâm cải thiện để không chỉ đối tác đc sung sướng mà mình cũng đc nữa thì lúc đó mới có thể bắt đầu giải quyết vấn đề cụ ạ...
Rất đúng.

nikita24480

Xe tăng
Em chia sẻ mà. Gấu của chủ thớt nên biết việc thỏa mãn là quyền và nghĩa vụ của cả đôi bên. Đừng nghĩ đàn ông phải làm hết tất cả.
Đâu. Em cũng có bảo là chỉ đàn ông làm tất đâu. Chúng mình cùng làm chứ....;) Dưng cụ chủ thớt đang than thì cụ vào lại bẩu thích lắm. Thế quá là 1 người bảo: Đời em bất hạnh quá. 1 người khác xông vào bẩu theo: Ối ồi tôi hạnh phúc quá... Thế thì cái người buồn kia nghĩ dư lào?

Trần Điện

Xe tăng
Aps dụng bệnh chân tay miệng cụ ạ, time khởi động trên 15phút, cái chính là cụ phải dẻo dai nữa, cái chính là cụ phải làm cho Gấu lên đỉnh thật sự. Chúc cụ thành công.

Lancerdo_son

Xe buýt
Cụ chủ đã hỏi thẳng thì anh em cũng trả lời thẳng. Cụ thử làm thế này xem sao. Đầu tiên cụ bắt đầu bằng việc ôm ấp, vuốt ve (Cái này đàn bà 99.9/100 là khoái :))). Tiếp đó kết hợp nhuần nhuyễn bệnh TAY CHÂN MIỆNG thật lâu vào. Vào tất cả những điểm nhạy cảm. Điểm nào thì chỉ có cụ và gấu mới biết. Tiếp nữa thì thật linh hoạt và dẻo dai, lúc thì ào ào như sóng, lúc thì nhẹ nhàng mơn man. 3 nông 1 sâu. Có mà gấu nhà cụ phê lòi mắt chứ ở đó mà lãnh cảm. =))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Cụ chủ đã hỏi thẳng thì anh em cũng trả lời thẳng. Cụ thử làm thế này xem sao. Đầu tiên cụ bắt đầu bằng việc ôm ấp, vuốt ve (Cái này đàn bà 99.9/100 là khoái :))). Tiếp đó kết hợp nhuần nhuyễn bệnh TAY CHÂN MIỆNG thật lâu vào. Vào tất cả những điểm nhạy cảm. Điểm nào thì chỉ có cụ và gấu mới biết. Tiếp nữa thì thật linh hoạt và dẻo dai, lúc thì ào ào như sóng, lúc thì nhẹ nhàng mơn man. 3 nông 1 sâu. Có mà gấu nhà cụ phê lòi mắt chứ ở đó mà lãnh cảm. =))
Khi đã lãnh cảm rồi thì mọi thủ thuật bằng o hết

Lancerdo_son

Xe buýt
Có gì đâu, cụ chủ thớt trong lúc hành sự đầu cụ cứ nghĩ đến các mục của otofun thì có mà cả tiếng không ra =D>

Lancerdo_son

Xe buýt
Bổn toạ xin hỏi có cao nhân nào chỉ cho vị huynh đài đây tuyệt chiêu "Bế tinh đại pháp" đi chớ hả!!!! Ây dà

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Trong dân gian cũng lưu truyền nhiều mẹo, hồi trẻ em hay dùng cách này mỗi khi gần người yêu. Đó là khi nào thấy sắp ra, cụ chủ cư cho tay xuống hậu môn, vớ đại một sợi lông và nhổ thật mạnh. Đảm bảo cụ chủ sẽ kéo dài thêm được 5 phút nữa
Cụ ơi lông thì ít mà ấy thì nhiều, có sợ thiếu lông ko ạ.
chết cười với hai cụ =))

Trạng thái
Thớt đang đóng