[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienjapan

Xe buýt
Giá không có tính nóng, dương thì làm sao mà có tác dụng được nhỉ?? Thường những món bổ dương đều có tính ấm nóng cơ mà!!!

binladoo

Đi bộ
Website
www.4lap.vn
Các cụ ơi cho em hỏi chút, mỗi lần chiến em thường mất đến 40 đến 60 phút mới được, nhiều khi rất mệt mỏi các cụ cho em lời khuyên với :(

ina

Xe Cứu Trợ
Trước đây em vẫn chiến bình thường. Từ khi đọc thớt này của các cụ, tự nhiên thấy giảm ham muốn. Em nói thật hoàn toàn. Em lo quá!

CD90

Xe đạp
Có bệnh thì vái tứ phương các cụ các mợ ạ , em xin các cụ các mợ tư vấn tý ạ tình hình em năm nay là đầu 3 hơi sâu mà em đang gặp một vấn đề sau : Mổi khi mà gần gủi với gấu nhà em khâu dạo đầu em làm rất tốt < khoảng 15 phút > nhưng đến đoạn sau thì em làm rất kém ạ cụ thể là nếu nhanh và mạnh liên tục thì khoảng 2 phút còn vừa câu giờ vừa giải lao thì được khoảng 10 phút là thằng bé nhà em nó đã khóc . Nhiều khi thấy người ta 5 thê 7 thiếp còn mình có mổi một thôi mà để gấu nó vật vã nghỉ buồn quá . Vậy các cụ các mợ xem có phải em có vấn đề hay không và có cách gì khắc phục tình trạng này không ạ ?:((:((

nhim152

Xe hơi
Giá không có tính nóng, dương thì làm sao mà có tác dụng được nhỉ?? Thường những món bổ dương đều có tính ấm nóng cơ mà!!!
Em chả biết dương hay nóng gì đâu nhưng hình như giá có vitamin E, tốt cho chuyện ấy thì phải, hì hì

ultra

Xe buýt
Dùng tool hỗ trợ thôi cụ ạ

lopxihoi

Xe tải
Em thấy cụ man chet tơ nói boàn toàn có cơ sở và em tin chuyện hơn 1h30 ạ. Đàn ông muốn duy trì được sự dẻo dai và hưng phấn như vậy, đầu tiên phải có nên sức khỏe tốt, sau nữa là không lạm dụng các chất kích thích, gây nghiện ( rượu bia, thuốc lá v.v...), chịu khó tập thể thao, các bộ môn vận động nhiều cơ hông, bụng, đùi. 1h30 mà các cụ không tin, thì 2h liên tục hết lần này đến làn khác còn không tin nữa, hihi. Ở tuổi gần 40 , ko chơi thuốc kích thích hay trợ lực gì.
Các cụ tránh các món sau nữa nhé : đậu phụ, dấp cá, dăm, chanh leo. Tích cực ăn các đồ tốt cho nam, và đông trùng hạ thảo.

Chỉnh sửa cuối:
B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Em thấy cụ man chet tơ nói boàn toàn có cơ sở và em tin chuyện hơn 1h30 ạ. Đàn ông muốn duy trì được sự dẻo dai và hưng phấn như vậy, đầu tiên phải có nên sức khỏe tốt, sau nữa là không lạm dụng các chất kích thích, gây nghiện ( rượu bia, thuốc lá v.v...), chịu khó tập thể thao, các bộ môn vận động nhiều cơ hông, bụng, đùi. 1h30 mà các cụ không tin, thì 2h liên tục hết lần này đến làn khác còn không tin nữa, hihi. Ở tuổi gần 40 , ko chơi thuốc kích thích hay trợ lực gì.
Các cụ tránh các món sau nữa nhé : đậu phụ, dấp cá, dăm, chanh leo. Tích cực ăn các đồ tốt cho nam, và đông trùng hạ thảo.
Hưng phấn và dẻo dai thì chỉ 20-30' đầu thôi cụ ạ. Còn sau đấy thì: 1 cảm giác tê tê dại dại xâm chiếm bo-đì bạn. Đúng nghĩa cắn móng tay đấy :D

lopxihoi

Xe tải
Hưng phấn và dẻo dai thì chỉ 20-30' đầu thôi cụ ạ. Còn sau đấy thì: 1 cảm giác tê tê dại dại xâm chiếm bo-đì bạn. Đúng nghĩa cắn móng tay đấy :D
Cũng tùy người cụ ơi, em tin chuyện hơn 1h là bình thường, tất nhiên ko nên thường xuyên như vậy, tốn sức lắm. Hết hiệp 1 lên ngay, cũng tùy theo sức khỏe và tâm lý. Đối tác đem lại sự hòa hợp, nhièu cảm xúc là một yếu tố quan trọng vô cùng. May mắn vô cùng khi tìm dc bạn tình hòa hợp cả về cảm xúc cũng như tuơng quan sức khỏe, độ hưng phấn. Nếu đàn ông lâu, mà phụ nữ không còn hứng, đối với họ là cực hình.

LeeBest

Xe máy
e lại ngược lại....phát đầu e làm tầm 30 phút....phát 2 e làm cái tầm 10 phút là ngủ đến sáng ....lại mò dậy làm thêm nháy nữa:)) dậy tắm rửa đi làm...e thì ngày nào nó cũng trào ra ><

LeeBest

Xe máy
e thì phải ăn mấy cái bác bảo tránh ><

nguyenquangpt

Xe tăng
em muốn hỏi các kụ là nam 26 tuổi vẫn bị mộng tinh thì có sao ko?

champagne

Xe đạp
Có cụ chỉ 1 phút rưỡi. Hihi! Vừa động vào đã tung tóe hết rồi.

everest_mblack

Xe tăng
Bác nên tìm đến BS chuyên khoa để thăm khám đưa ra kết luận cụ thể sau đó kết hợp chế độ ăn uống, luyện tập sẽ phục hồi tổt dần thôi mà.

miwon

Xe tăng
Có bệnh thì vái tứ phương các cụ các mợ ạ , em xin các cụ các mợ tư vấn tý ạ tình hình em năm nay là đầu 3 hơi sâu mà em đang gặp một vấn đề sau : Mổi khi mà gần gủi với gấu nhà em khâu dạo đầu em làm rất tốt < khoảng 15 phút > nhưng đến đoạn sau thì em làm rất kém ạ cụ thể là nếu nhanh và mạnh liên tục thì khoảng 2 phút còn vừa câu giờ vừa giải lao thì được khoảng 10 phút là thằng bé nhà em nó đã khóc . Nhiều khi thấy người ta 5 thê 7 thiếp còn mình có mổi một thôi mà để gấu nó vật vã nghỉ buồn quá . Vậy các cụ các mợ xem có phải em có vấn đề hay không và có cách gì khắc phục tình trạng này không ạ ?:((:((
Thế thì cụ phải lên bác sĩ tư vấn xem sao, mà ko biết có loại nào hỗ trợ không nhỉ, em thấy quảng cáo cái loại ông uống bà khen đầy rẫy :))

ca_voi

Xe lăn
Chả bù cho em, thường em toàn 3h dập như pittong mới ra :)
có khi nhà cụ bị bệnh mà không biết :D

Em chả biết dương hay nóng gì đâu nhưng hình như giá có vitamin E, tốt cho chuyện ấy thì phải, hì hì
Đúng là Vitamin E có tác dụng cụ ạ

Cụ đọc ngược lại là ra tên thuốc.
Chời, giờ em mới hiểu :D

Trạng thái
Thớt đang đóng