[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhdiep

Xe tải
Ờ ko thấy chủ thớt vào bấu cấu tình hình gì cả, ko biết bố vợ chủ thớt có được con rể tặng thuốc chưa, tác dụng thế nào rồi nữa chứ, he he
hay là con rể mua thuốc tặng bố vợ nhưng nhỡ dùng thử rồi nên ngây ngất mãi chưa vào top báo cáo lại tình hình

racer 1

Xe hơi
được ông con dê quý hóa quá, quá tâm lý đấy, cứ mua cho ông thuốc gọi là thuốc bổ gì đấy là ok thôi, nhưng chỉ sợ bà lại than vãn thôi

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hay thật đấy nể cụ đấy
Bệnh đấy cụ ạ mà cái này chữa còn mỏi hơn là phọt sớm ko có cảm giác sướng đâu cụ nghe cụ ấy tả thì biết bởi vậy xxx với cụ này như tra tấn làm diễn viên phim cấp 3 thì hợp.

minhdiep

Xe tải
Vâng, em đang đi công tác tại Hải Phòng khá dài hạn, có dịp mời bác xuống Đồ Sơn tăng nhiệt cho đỡ lạnh, có lẽ bác sẽ phải chơi hơi lâu. lúc đó sẽ ấm áp ko kêu gió lạnh nữa!
Đồ Sơn có gì đâu mà xuống cụ, toàn mấy iem vừa bếu vừa xấu

hoada

Đi bộ
tôi nghĩ là cụ ko sao đâu , mới đầu mà, sau này khác đấy, nhưng cụ bỏ giai đoạn " tự ấy trước" đi nhé, cái đầu luôn sướng nhất, chứ cái lần 2 chỉ là cố thôi .
chúc cụ sớm thành công

petitchaton

Xe hơi

Deming

Xe buýt
Đồ Sơn có gì đâu mà xuống cụ, toàn mấy iem vừa bếu vừa xấu
Dạ, em đang luyện công chữa bệnh dưới đó, chính thức từ hôm qua (28/8/2008) là thay một loạt hàng mới, model 9x, máy khỏe, phanh khỏe, nhiều ốp sờn, chạy êm, ko ồn nhá!

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Có bác nào bị như em ko? em mà tự ấy là ko bao giờ ra được? từ xưa đến nay chưa bao giờ tự làm ra đc, có xxx cũng phải đúng tư thế cổ điển mới ra được, tất tần tật các tư thế khác chỉ để cho vui chứ hò hét mỏi mồm bọn đuôi dài cũng ko thèm ra...

Quả thực cái vụ này bạn bè mấy lần hò đi khám rồi nhưng ngại, muốn xua quân ra chiến trường phải rất tập trung trong tư thế cổ điển khoảng 20 phút liên tục mới ăn thua, còn lại em có thể đong đưa cả ngày, trừ buồn ngủ quá thì ngủ quên thôi.
Vào bênh cụ này tí, tôi cũng là bệnh nhân người Anh giống cụ đây. Chỉ khác là bệnh chỉ xảy ra lúc mình cố kiềm chế quá thành ra quá cố luôn. Để xong việc cũng y xì bài của cụ luôn :D

Bcs24h

Đi bộ
Tặng loại nào mà chơi cả đêm luôn đó bác !!!
Ko thì mấy loại thực phẩm chức năng như VP-RX , VImax ...

sonpzx

Xe tải
nhỡ bố vợ cụ tự ái thì chết........

Deming

Xe buýt
Vào bênh cụ này tí, tôi cũng là bệnh nhân người Anh giống cụ đây. Chỉ khác là bệnh chỉ xảy ra lúc mình cố kiềm chế quá thành ra quá cố luôn. Để xong việc cũng y xì bài của cụ luôn :D
Dạ, đa tạ cụ, bệnh này hiếm gặp, nhưng mà em chả kiềm chế kiềm chủng gì sất, vào là để đối phương dùng mọi thủ đoạn tinh vi, dùng chán thì em chiến tới tấp theo style cổ điển, tập trung và liên tục sau 20 phút có kết quả. Nghĩa là vẫn có thể 30p là xong một hiệp như bao ae khác (trong điều kiện lý tưởng).

Chứ hoa lá cành, đong đưa theo nhạc, làm theo các style khác nhau, theo sách vở thì báo cáo là làm cả ngày vẫn thoải mái, tuy vẫn thấy phê lắm, mỗi tội ko về đích được thôi, đôi khi mỏi tay mỏi chân hơn cả tập boxing.

Túm lại là khá mệt mỏi và khá khó chịu.

bach.thaloga

Xe hơi
Dạ, đa tạ cụ, bệnh này hiếm gặp, nhưng mà em chả kiềm chế kiềm chủng gì sất, vào là để đối phương dùng mọi thủ đoạn tinh vi, dùng chán thì em chiến tới tấp theo style cổ điển, tập trung và liên tục sau 20 phút có kết quả. Nghĩa là vẫn có thể 30p là xong một hiệp như bao ae khác (trong điều kiện lý tưởng).

Chứ hoa lá cành, đong đưa theo nhạc, làm theo các style khác nhau, theo sách vở thì báo cáo là làm cả ngày vẫn thoải mái, tuy vẫn thấy phê lắm, mỗi tội ko về đích được thôi, đôi khi mỏi tay mỏi chân hơn cả tập boxing.

Cụ nói ra em cũng mới nói, em cũng các kiểu ko thể nào về đích được, kiểu gì cũng phải tư thế cổ điển tập trung liên tục thì mới xuất nổi, các tư thế khác thì chỉ thêm thắt phê phê thôi chứ chịu ko xuất nổi, cái bụng em còn hơi to nên tập trung một hồi tư thế cổ điển thì đập bụng bị đau bụng nữa chứ các cụ ah

petitchaton

Xe hơi

cụ cho em hỏi một tý 30 phút của cụ là bao gồm tất cả các công đoạn ạ, hic hic, em là cái khoản này kém lắm, vào hóng các cụ thôi chứ chả có cao kiến gì, tình hình này chắc em cũng phải tìm cách để cải thiện thôi, nhà em lại ngược đời với đau chứ các cụ, gấu lại khỏe hơn em, có cụ nào như em không đây

petitchaton

Xe hơi
Tặng loại nào mà chơi cả đêm luôn đó bác !!!
Ko thì mấy loại thực phẩm chức năng như VP-RX , VImax ...
chơi cả đêm cẩn thận là phải vào nhập viện đấy cụ nhá

Deming

Xe buýt
cụ cho em hỏi một tý 30 phút của cụ là bao gồm tất cả các công đoạn ạ, hic hic, em là cái khoản này kém lắm, vào hóng các cụ thôi chứ chả có cao kiến gì, tình hình này chắc em cũng phải tìm cách để cải thiện thôi, nhà em lại ngược đời với đau chứ các cụ, gấu lại khỏe hơn em, có cụ nào như em không đây
30 phút là thời gian tối thiểu để hoàn thành nhiệm vụ trong điều kiện lý tưởng như đã nêu ở trên. Chứ chỉ cần chút gì khác khác, tí xíu bia rượu, thì có mà 3 trận bóng đá ngoại hạng cũng ko xong. Nhiều lúc mệt thì chưa mệt, phê thì vấn phê nhưng mỏi tay kinh khủng (tư thế cổ điển dùng tay chống mà), mà cứ dừng lại một chút cho đỡ mỏi là coi như phải làm lại từ đầu.

minhdiep

Xe tải
Dạ, em đang luyện công chữa bệnh dưới đó, chính thức từ hôm qua (28/8/2008) là thay một loạt hàng mới, model 9x, máy khỏe, phanh khỏe, nhiều ốp sờn, chạy êm, ko ồn nhá!
Quê em ở HP đây này.hay bụt chùa nhà k thiêng nhỉ chứ em nhìn mấy em dưới đó thấy chán hẳn

Trạng thái
Thớt đang đóng