Không trình được tem kiểm định của súng bắn tốc độ khi bị yêu cầu.

daquydailoc

Tháo bánh
e nói với cụ chủ rồi, cái tem cụ chụp là tem của cái máy ảnh chứ k phải máy btd. cụ chỉ có thể khiếu nại việc csgt chỉ nhầm tem mà thôi. Cái loại súng bắn tốc độ này là kết hợp giữa máy đo tốc và máy chụp ảnh.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
e nói với cụ chủ rồi, cái tem cụ chụp là tem của cái máy ảnh chứ k phải máy btd. cụ chỉ có thể khiếu nại việc csgt chỉ nhầm tem mà thôi. Cái loại súng bắn tốc độ này là kết hợp giữa máy đo tốc và máy chụp ảnh.
Sáng nay em cũng bảo không phải do em tự tìm và chụp ảnh cái tem đó, mà do cán bộ cầm súng tìm và bảo đấy là tem liểm định của súng.
Từ bé tới hôm nay em mới được tiếp xúc với tem kiểm định đấy. Hic

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Chắc chắn em sẽ khiếu nại về việc này. Em có gì để mất hơn nữa đâu mà sợ.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Có MEM OF nào ở Quảng bình không đây ta? Đang cafe, bia chém gió có mỗi mình tại ĐH nay đây ạ.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Đây là QĐ XP của em. Em sẽ nhớ đất QB này đến già. Hic

daquydailoc

Tháo bánh
em này là tem của cái máy ảnh, thiết bị này là loại cũ nhưng vẫn còn sử dụng tới bây giờ, nó bao gồm kết hợp 1 máy ảnh và 1 súng bắn laser ,.. súng phát hiện tốc độ còn máy ảnh chụp hình ... nói chung có vẻ cụ chủ chạy quá tốc độ .
thấy cụ chủ quá tâm huyết nên ngay từ đầu e đã ái ngại khi chứng cứ của cụ bị lệch hướng ( do xxx). Nhiều cụ trên này có lẽ chưa bao giờ nhì thấy máy btd nên cứ hô hào làm tới cùng khiến cụ chủ mất tg khiếu kiện... haizzzz..... âu cũng là bài học.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
thấy cụ chủ quá tâm huyết nên ngay từ đầu e đã ái ngại khi chứng cứ của cụ bị lệch hướng ( do xxx). Nhiều cụ trên này có lẽ chưa bao giờ nhì thấy máy btd nên cứ hô hào làm tới cùng khiến cụ chủ mất tg khiếu kiện... haizzzz..... âu cũng là bài học.
Về kỹ thuật, cấu tại của súng thì em không cần tìm hiểu sâu. Em thua vì em tự tin vào clips của em đã có đủ các góc độ của súng, chứ không em đã xoáy chủ yếu vào việc không chỉ được tem kiểm định của súng khi em yêu cầu. Trong clip chứng tỏ cái tem bảo hành kia do chính cán bộ sử dụng súng tìm và chỉ nhé.

bipboemlaxichlo

Xe điện
Chú cầm súng chắc sẽ bị kiểm điểm. Vì chú ấy không chỉ được tem kiểm định lại chỉ lăng nhăng sang cái tem bảo hành (nếu thực sự có tem kiểm định lúc đó - điều mà em nghi ngờ
đấy đấy chính là cái chỗ khuất đấy đấy cụ ợ
họ chuyên nghiệp hơn AE mình nhiều nên họ đã ngâm cứu rồi để xác định phần thắng về họ mà
thôi cụ ợ
rút kinh ngiệm.Cụ vất vả quá
mời cụ ly rượu nhạt vậy

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Các cụ rút kinh nghiệm nhé.
Bản thân các anh ấy cũng phải rút kn sau vụ của em.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Đây là giấy chứng nhận kiểm định sáng nay

Cerato79

Xe tải
Ủng hộ tinh thần dũng cảm của cụ.

bipboemlaxichlo

Xe điện
Các cụ rút kinh nghiệm nhé.
Bản thân các anh ấy cũng phải rút kn sau vụ của em.
em thật cái tem đó To + Rõ + CHỮ TIẾNG VIỆT NAM RÕ RÀNG như thế mà cán bộ ko chỉ ra được ???????????
cái chính là mình chủ quan cụ chủ ợ.mình sai thì mình chịu OK. nhưng chúng nó sai thì chúng nó có QUYỀN và chúng nó ĐỔI TRẮNG THAY ĐEN
em cay cho Cụ quá ~X(~X(~X(

Muon_biet

Xe cút kít
Đây là QĐ XP của em. Em sẽ nhớ đất QB này đến già. Hic

Hoàng Tất Thắng cần gửi đơn kiến nghị Thanh Tra Bộ CA và Thanh Tra CA tỉnh Quảng Bình nội dung: việc giao quyết định xử phạt vi phạm hành chính cho người vi phạm sau khi quyết định đã ký được 32 ngày có đúng trình tự thủ tục không? Nếu đúng thì theo văn bản pháp quy nào? Thời gian ký quyết định cùng thời gian lập biên bản vi phạm hành chính có hợp lý không? Có uẩn khúc gì không?

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Cụ à. Bài học của em cũng dành cho mọi người mà nên em mới post lên đây cho mọi người cùng rút kinh nghiệm. Em chiến đấu cung vì quyền lợi của mình muốn giảm thiệt hại tối đa, âu cũng là lẽ thường tình mà.
Em cũng lần đầu tiên được nhin thấy súng bắn tốc độ đấy, tem kiểm định sáng nay cũng thế. Em chắc răng nhiều cụ trên này cũng như em nên em post lên đây cho các cụ hình dung, đỡ bỡ ngỡ khi gặp.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Hoàng Tất Thắng cần gửi đơn kiến nghị Thanh Tra Bộ CA và Thanh Tra CA tỉnh Quảng Bình nội dung: việc giao quyết định xử phạt vi phạm hành chính cho người vi phạm sau khi quyết định đã ký được 32 ngày có đúng trình tự thủ tục không? Nếu đúng thì theo văn bản pháp quy nào? Thời gian ký quyết định cùng thời gian lập biên bản vi phạm hành chính có hợp lý không? Có uẩn khúc gì không?
Chào cụ. Cám ơn Cụ đã quan tâm theo em suốt quãng đường vừa qua.
Theo qui định thì họ phải giao trực tiếp cho em khi em đến xử lý theo hẹn trông biên bản, hoặc gửi qua đường BĐ cho em cụ nhỉ. Nhưng dù sao em cũng vào muộn theo hẹn của BB mà cụ
10/5 em mới bị lập BB, mà cũng ngay trong ngày 10/5 các anh ra QĐ xử phạt, nhanh thật?

bipboemlaxichlo

Xe điện
cụ chủ đã tới thì tới luôn như cụ này hướng dẫn đê ợ
đành rằng chấp nhận nộp $ rồi nhưng ta cứ làm cho ra hết nhẽ
biết rằng chúng nó cũng chả được gì nhưng Láo thì theo như cụ chủ nói '' CHÚA CHẾT TRẠNG CŨNG BĂNG HÀ '' em ủng hộ Tới luôn ợ

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Haizzz...chia buồn cùng cụ chủ thớt...Thôi, đành xa rời V2 1 tháng vậy cụ ạ.
Em có xa rời đâu V2 đâu, chỉ không được ấy ấy 1 tháng qua thôi mà. Hôm nay em lại nhận bằng rồi, về HN lại ấy ấy với vợ 2 tiếp roài. Hic

Chỉnh sửa cuối:

phuthanh111

Xe hơi
Cảm ơn cụ. Đây là 1 bài học bổ ích cho mọi người. em ủng hộ cụ.