[Funland] Không khí Hà Nội hôm nay ô nhiễm đứng ở vị trí thứ 2 toàn TG

winnghiepdu

Xe điện
Vũng tàu khí hậu tương tự Sài Gòn nhưng chất lượng không khí tốt hơn hẳn .
Em từng so sánh Vũng Tàu với Nha Trang và hiện đang ở Nha Trang
Vì sao cụ chọn Nha Trang mà không vũng tàu, vung tàu Em thấy có một nhược điểm là bãi biển xấu, Nha Trang thì biển rất đẹp.
Thành phố vũng tàu và thành phố Nha Trang thì nơi nào phát triển hơn Cụ?

ttvnol.com

Xe tăng
Vì sao cụ chọn Nha Trang mà không vũng tàu, vung tàu Em thấy có một nhược điểm là bãi biển xấu, Nha Trang thì biển rất đẹp.
Khi đưa ra so sánh thì nó rất chủ quan . Góc nhìn mỗi người mỗi khác nên tốt nhất vẫn là sự trải nghiệm cá nhân mỗi ngưòi . Nhiều người khen Vũng Tàu có nhiều loại hình kinh doanh phát triển này nọ dễ kiếm việc dễ mở công ty, gần SG , nhiều cao tốc , nhiều khu công nghiệp ...nhưng mà em ko cần giá trị đó nên ko coi là điểm cộng .
Cụ cứ xét thấy mình cần cái gì để mà lựa chọn là đc

bearbie

Xe điện
Vũng Tàu biển tắm tốt hơn NT nhiều, nước ấm + êm quanh năm. NT 1 năm chắc tui chỉ tắm dc vài tháng. Bãi Trần Phú thì không tắm dc nên lại phải kiếm resort ở, chứ VT đi ks bình dân sát biển vẫn tắm dc tốt

winnghiepdu

Xe điện
Vũng Tàu biển tắm tốt hơn NT nhiều, nước ấm + êm quanh năm. NT 1 năm chắc tui chỉ tắm dc vài tháng. Bãi Trần Phú thì không tắm dc nên lại phải kiếm resort ở, chứ VT đi ks bình dân sát biển vẫn tắm dc tốt
Hai vợ chồng em mùng 2 tháng 9 vừa đi Đà Nẵng tết đi vũng tàu thì vợ em chê biến vũng tàu xấu o muốn tắm.