Không hiểu xe nhà em có nằm trong diện TO lành không đây ?

leducanh2010

Xe tăng
Xe của cụ còn ít đấy,nhìn hóa đơn mấy ông Mes,BM tầm 8 vạn mới kinh cơ

phuongtv_76

Xe container
Vợ hai mà đối xử tàn tệ vậy cụ chủ, e phát sợ vì cụ chủ dã man bạo hành gia đình như vậy;)

cerato08

Xe điện
tổng thiệt hại như vậy cũng chỉ bằng thay một cái gương của Mec thôi cụ ợ. quá rẻ rồi

civic1.8 7426

Xe buýt
đi xe mà ko chịu để ý nước mát, ko chịu thay nhớt 5k km 1 phát có mấy trăm nghìn bạc
mà hình như tài xế chả bao giờ nhìn kim nhiệt phỏng???? máy cạn nước là nó inh ỏi rồi có điều tài xế hơi bị ngâu[-([-([-([-([-(
thì xe giời cũng hỏng chứ đừng nói
tự phá xe xong rồi lên đây lu loa
đúng là bần nông xứ Lừa
Cụ nặng lời quá đấy! Theo em nghĩ đến 90% dân sống ở Hà Nội đều xuất thân từ bần cố nông mà lên thôi. Thế cụ xuất thân từ thành phần địa chủ à! Lên đây là để bàn xem giải pháp sửa chữa ntn, chứ xe nào mà chả hỏng đến hoàn hảo như cơ thể con người còn có lỗi nữa là xe cộ vì vậy cụ nên nhẹ lời hơn một chút đừng cãi cọ Hàn - Nhật làm gì nữa vì thời gian sẽ minh chứng tất cả!

pham minh

Xe container
xe này nhà cụ xong vụ này thì bán đi chứ con này chạy thời gian nữa thì phải chữa và thay thế phụ tùng nhiều lắm . chắc người nhà cụ đi không để ý đồng hồ báo nhiệt hoặc do cạn nước ( thủng ống hoặc thủng két nước ) mà không biết nên nó mới thổi bay cả gioăng máy như thế . nhưng nhà cụ sử dụng xe cũng không cẩn thận , nhìn xe đời 2007 mà máy trông bẩn kinh khủng

C180K

Xe buýt
Xe em cùng đời với xe cụ chủ, cũng bị ngấm tí dầu, cũng có hạng mục bôi keo ko thay gioăng mà nó chém cũng gớm,e đi hết 5k km này rồi ra ngoài bôi keo và thay dầu cho nó rẻ

lỉnhang

Xe máy
em tham gia ti cho vui .em thay xe bac di nhu the ma sua nhieu do nhu vay gia ca cung phai thoi .vi cach day 2tuan em cung vua li di vỏ 3 cua em ;em no ten la 2.4g sinh nam t11/2011 di dc 2van ruoi k may em say ruou tong 1 phat mat toi 50 cu .xe co bao hiem than vo thoai mai nhung k dam vao vi say ruou va so ban di se kho .em thay ket nuoc,dan lam nong ,badosoc.son xi go han lai mat toi 50 trieu oy .buon vi phai cho em no di nhung con hon la om 1 em da phai nao pha thai ben canh minh cac bac o .

miuzicar

Xe tải
em tham gia ti cho vui .em thay xe bac di nhu the ma sua nhieu do nhu vay gia ca cung phai thoi .vi cach day 2tuan em cung vua li di vỏ 3 cua em ;em no ten la 2.4g sinh nam t11/2011 di dc 2van ruoi k may em say ruou tong 1 phat mat toi 50 cu .xe co bao hiem than vo thoai mai nhung k dam vao vi say ruou va so ban di se kho .em thay ket nuoc,dan lam nong ,badosoc.son xi go han lai mat toi 50 trieu oy .buon vi phai cho em no di nhung con hon la om 1 em da phai nao pha thai ben canh minh cac bac o .
Thế này thì cụ mua bảo hiểm thân vỏ làm cái gì?Mà cụ gả vợ ba cho chủ mới họ kô biết cụ tông mạnh thế à?

RAVA

Xe ba gác
Say rượu tự đâm thì ko kêu được là đúng rồi. Lúc bán xe cụ có khen là xe ngon, không va quệt đâm đụng ko? Àh thêm câu Toy thì ko phải nghĩ nữa :))
-Nếu bác ở trong trường hợp đấy thì liệu bác có bảo "xe tao vừa đâm nặng, vừa làm lại" ko?:D
-Mà em thấy nhiều bác trên này thật vớ vẩn, lúc người ta chia sẻ kinh nghiệm hay những vấn đề quan trọng mà họ đã từng trải qua thì đem ra làm trò cười với chọc ngoáy, nếu thế thì sẽ chả bao giờ được nghe những gì chân thực đâu, toàn chém gió linh tinh thôi?%-(

RAVA

Xe ba gác
-Sao bác ko dùng BH nhỉ? Trong TH này BH vẫn đền kia mà, còn sợ lưu dữ liệu thì cũng chả quan trọng bằng tự dưng mất hơn 50 củ. Nếu bác đâm chính diện ko ảnh hưởng đến khung gầm và hệ thống treo thì việc sửa chữa này nó cũng giống như rút bộ đầu cũ ra và nhét bộ đầu mới vào thôi, chả sao cả, chỉ sợ đâm mạnh quá nó ảnh hưởng đến những bộ phận khác, sau này nó mới lăn đùng ra thôi!

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
-Nếu bác ở trong trường hợp đấy thì liệu bác có bảo "xe tao vừa đâm nặng, vừa làm lại" ko?:D
-Mà em thấy nhiều bác trên này thật vớ vẩn, lúc người ta chia sẻ kinh nghiệm hay những vấn đề quan trọng mà họ đã từng trải qua thì đem ra làm trò cười với chọc ngoáy, nếu thế thì sẽ chả bao giờ được nghe những gì chân thực đâu, toàn chém gió linh tinh thôi?%-(
Em bảo mang thợ đến xem, có sao mua thế. Cái 4run với everet trước em bán cũng thế, mấy xe ấy em đi công trình, rơi hố sụt gầm mà bẩu xe ngon cũng không được :)

lỉnhang

Xe máy
cam on cac bac chia se.em ban ma salon nhin bao xe ngon k co van de gi .lo 1 ti ma van vui ve vi qua mat dc may ong tho .xe em bi cong va meo toan bo phan khung de lam dan may va dieu hoa tho phai nan lai khung mat 5 ngay .em cug moi di xe nen cu nghi vu vo la say ruou thi k duoc den .voi lai goi bao hiem no lam k ra gi den luc ban lai kho .em van ban dc e no 1t 10 tr .cung cam thay vui lam .dieu quan trong la ban cho salon ma may ong cxon tranh nhau mua do

lỉnhang

Xe máy
ah con 1 ly do nua phai ban em no la 30/4 2012 gd em di du lich 3 ngay .k hieu luc do tam tri sao ma em ra khoi ga ra ma van de xe no may .den luc ve nha van thay xe no .may nong ran het gan 1 binh xang.em nghi loc may cug co van de roai nen cug k bo ket em vo 3 nay lam .

Luu Lehong

Xe container
ah con 1 ly do nua phai ban em no la 30/4 2012 gd em di du lich 3 ngay .k hieu luc do tam tri sao ma em ra khoi ga ra ma van de xe no may .den luc ve nha van thay xe no .may nong ran het gan 1 binh xang.em nghi loc may cug co van de roai nen cug k bo ket em vo 3 nay lam .
:-/
:P
^:)^

mrhaonguyen

Xe hơi
Lòng mề xe bác quá bẩn so với quy định. Mà sao lục tốn thế nhờ.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Nhà cụ có cây xăng ạ??? Quên tắt máy tận 3 ngày mà về xe vẫn nổ ạ? Hic hic

Hằng Lê

Xe tăng
Chúng tỏ xe tốt đấy nhỉ. Với cả hãng làm ngon, thợ k nhìn ra :D
Cuốc thuổng mà bị phát như thế thì khác gì vo tờ giấy rồi vuốt phẳng, nhìn là thấy nhầu ngay rồi :))

miuzicar

Xe tải
Chúng tỏ xe tốt đấy nhỉ. Với cả hãng làm ngon, thợ k nhìn ra :D
Cuốc thuổng mà bị phát như thế thì khác gì vo tờ giấy rồi vuốt phẳng, nhìn là thấy nhầu ngay rồi :))
Vụ này cũng khó hiểu thật đấy,xe mà đâm mạnh như vậy thì phải thay nhiều thứ lắm,ví dụ ca pô,thanh giằng ngang,nói chung là phải thay đồ hãng,thay mới hết kô can thiệp nắn bóp,rồi túi khí.Mà cụ ấy nói gò hàn mất 5 ngày chứng tỏ móp méo nhiều vậy mà mấy ông thợ buôn chuyên nghiệp không biết thì lạ quá.