[Thảo luận] Không hiểu hành động của xxx TT Sặt - Hải Dương rạng sáng ngày 05/10

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Ơ, quê e cũng ở trỏng mà mấy lần về không gặp XXX nhể, cụ tỷ ở đấy xxx bắt lỗi gì cụ nhỉ, để lần sau e tránh
Chúng nó thường đậu xe ở sát cái quán cá đầu cầu Sặt í.
Lỗi bắt chủ yếu là chẹt vạch, lỗi vượt trên cầu. Rồi những lỗi vớ vẩn khác.
Hết nạc thời vạc đến xương. Nó bắt cả xe máy. Song với thanh niên Sặt thì nó tha (thật ra là không dám bắt :)) )

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán là cái chết ấy là do xe tải tức mình đâm thẳng?
Cụ nhầm to.
Bắt bậy. Trót cầm tiền của... Thanh tra CA. Nó mới thu thẻ ngành cả đám, giao cho Sở CA tự xử. 1 chú xxx đau quá nên tự sát :(
Để rõ chi tiết, cụ vào quán Minh Thảo trong phố Sặt mờ hỏi. Tay thanh tra ở quán ấy ra đấy.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đứng ở đoạn đường từ cầu sặt đi thẳng đến ngã tư có cái vòng xuyến để về Phủ ý cụ, ngày nào các anh ý chả đứng 1 xe ô tô ở giữa cánh đồng. Nhưng thi thoảng các chú ý chuyển về đầu cầu đứng. Bắt đè vạch, có cả bắn tốc độ nữa đấy nhé!
Ừa. Có bắn.
Em lại quên mất không báo.
Con chó RD em nuôi trên xe nó cũng báo khi chạy qua đấy : Bẩm ông. Có đứa nó rình bắn ông :))

vam

Xe buýt
e nghĩ xxx nhìn nhầm xe cụ là xe khách nên vẫy xuống nộp tô. Vẫy nhầm rồi định kiểm tra giấy tờ thì lại thấy cái giấy thông hành CP của cụ nên buột miệng ra câu ngớ ngẩn vậy.

gooddriver

Xe hơi
CSGT đoạn này không có máy bắn tốc độ đâu, bắt cảm tính thôi, cãi khéo là đi vô tư.

Có thể cậu cảnh sát nhận nhầm người quen, khi bác hạ kính xe thấy không phải thì nói câu chống móm thôi. Tôi xác nhận là mấy anh đứng đầu cầu Sặt ít khi cầm tiền ẩu vì đều có bể phốt cả, vẫn run. Chưa kể đoạn đường này nhiều quan chức đi lại nên cũng hãi.

Nhà bác chủ thớt ở chỗ nào ở Phủ đấy?

aoe.info

Xe buýt
Website
denlonghoian.net
Công an HD hay bắt dừng xe đòi kiểm tra giấy tờ lắm. Có lần đi 2B qua chỗ Thái Học, mấy ông công an cả xanh, vàng ra chặn đường, kiểm tra giấy tờ tất các xe qua lại.

kenlyhuyhoang

Xe tải
cụ có cái giấy gì mà xx sợ vậy ,đến lỗi xx nói ko lên lời, mai cụ photo cho anh em of mỗi người 1 tờ nhé , cảm ơn cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

tuanphuongduong

Xe tăng
Chắc tưởng người quen, huýt vào để chào đấy cụ ạ :D:D:D

Ob3xuT

Xe điện
Theo như cụ Vịt nói thì em dự là xxx nhìn thấy cái giấy dán trên xe cụ đã vãi cả lái ra rồi nên sự việc nó thế :))

giangcoi79

Xe điện
Cụ nhầm to.
Bắt bậy. Trót cầm tiền của... Thanh tra CA. Nó mới thu thẻ ngành cả đám, giao cho Sở CA tự xử. 1 chú xxx đau quá nên tự sát :(
Để rõ chi tiết, cụ vào quán Minh Thảo trong phố Sặt mờ hỏi. Tay thanh tra ở quán ấy ra đấy.
Em thấy xxx này thật hiếm.Chắc bị thí tốt rồi.Những thằng còn lại mặt trai quá

superdrives

Xe điện
CSGT đoạn này không có máy bắn tốc độ đâu, bắt cảm tính thôi, cãi khéo là đi vô tư.

Có thể cậu cảnh sát nhận nhầm người quen, khi bác hạ kính xe thấy không phải thì nói câu chống móm thôi. Tôi xác nhận là mấy anh đứng đầu cầu Sặt ít khi cầm tiền ẩu vì đều có bể phốt cả, vẫn run. Chưa kể đoạn đường này nhiều quan chức đi lại nên cũng hãi.

Nhà bác chủ thớt ở chỗ nào ở Phủ đấy?
Cụ nhầm ko ạ. Nó bắn ở cầu vượt đường 5 và TT Sặt đoạn cuối ý rộng và đẹp!

MR_TIM

Xe tải
E dự là xxx này làm đêm mệt quá, đứng lên múa tay chân tập thể dục cho thoải mái thôi mà. Làm cụ chủ giật mình.

superdrives

Xe điện
Chắc xxx đang ngáp nên cái gậy nó dựng nên chĩa nhầm vào cụ...
Không cụ ạ! cách xa 100m em thấy nó đẫ chiếu đèn pin và quay loạn lên rồi, chắc sợ mình đâm! Đứng hẳn ra giữa đường mờ!

Ngo nho

Xe tăng
e nghĩ xxx nhìn nhầm xe cụ là xe khách nên vẫy xuống nộp tô. Vẫy nhầm rồi định kiểm tra giấy tờ thì lại thấy cái giấy thông hành CP của cụ nên buột miệng ra câu ngớ ngẩn vậy.
Đúng rồi, lúc cụ chủ đi trời còn tối mà. Đang là giờ thu...nên xxx nhầm thôi, cụ thông cảm nhé

Chỉnh sửa cuối:

cafe123

Xe đạp
có thể xxx chỉ xe đằng sau, mà thằng đằng sau thì chỉ nó ko rõ thành ra chỉ bừa, e hay gặp các xxx chỉ chỉ như kiểu chung chung ấy nên cũng chẳng hiểu chỉ mình hay chỉ ai. Kiểu như ai yếu bóng vía thì sợ mà lòi cái lỗi gì ra để xxx băm thôi, cùng lắm là chém gió như với bác chủ thớt cho đỡ buồn.

xuanjupiter

Đi bộ
Tối hum nào em từ HD về đây cũng thấy có 2 chú với 1 con bán tải đỗ tại cái nhà hoang, xong nháy đèn pin cho xe tải vào làm luật thôi cụ à? e chưa thấy xe con bị vào...

hungbme

Xe hơi
Tui cũng bị một lần ở đây! Là do xe tui chết mất 1 đèn, mình bị tóm lại và bị dọa nhg sau một hồi hỏi han quê quán thì thấy cùng quê nên có ý thả tôi đi mặc dù giấy tờ đang giam của tui. Qua việc này tui thấy trg hợp hỏng một đèn bị gọi lại phạt thì phũ phàng quá, đáng lẽ nhắc nhở thôi mới là tình người.

Sprinter 1626

Xe buýt
Tui cũng bị một lần ở đây! Là do xe tui chết mất 1 đèn, mình bị tóm lại và bị dọa nhg sau một hồi hỏi han quê quán thì thấy cùng quê nên có ý thả tôi đi mặc dù giấy tờ đang giam của tui. Qua việc này tui thấy trg hợp hỏng một đèn bị gọi lại phạt thì phũ phàng quá, đáng lẽ nhắc nhở thôi mới là tình người.
Yem đây:D,yem cũng muốn tình người với bác lắm! Nhưng bọn ở trển nó không tình người với yem,nó vẫn bắt nộp đủ:((

gooddriver

Xe hơi
Cụ nhầm ko ạ. Nó bắn ở cầu vượt đường 5 và TT Sặt đoạn cuối ý rộng và đẹp!
Đoạn trên cầu vượt ít khi có chốt vì nó thuộc địa bàn giáp ranh Hải Duơng và Hưng Yên. Đoạn "cuối ý rộng và đẹp" là trước cửa Công an Huyện, anh em ra bắt lỗi không đội mũ bảo hiểm và bắt xe nào tốc độ cao bằng cảm tính thôi.

CSGT Bình Giang tôi quen cả đội. Anh đội trưởng nhà ở Phủ, anh Chiến, có khi bà xã anh cũng biết đấy. CA Bình Giang chưa được trang bị máy bắn tốc độ. Cả tỷ bạc cái máy chứ như cái đèn pin đâu mà huyện nào cũng có. Bắt lỗi tốc độ ít nhất phải có cái bộ đàm, nhìn cái thấy ngay.

Trên kia có anh gì bao cam lộ đứng ở Thái Học. Đúng là ở đó có chốt để bắt mũ bảo hiểm. Nhưng quan trọng nhất là canh chờ tiền hồ đám xe quá tải chở cát thi công đường 5B. Xiền đấy mới đáng chứ mấy trăm k lẻ tẻ, hehe, cầm chả bõ.

Chỉnh sửa cuối: