[Thảo luận] Không hiểu hành động của xxx TT Sặt - Hải Dương rạng sáng ngày 05/10

superdrives

Xe điện
CSGT đoạn này không có máy bắn tốc độ đâu, bắt cảm tính thôi, cãi khéo là đi vô tư.

Có thể cậu cảnh sát nhận nhầm người quen, khi bác hạ kính xe thấy không phải thì nói câu chống móm thôi. Tôi xác nhận là mấy anh đứng đầu cầu Sặt ít khi cầm tiền ẩu vì đều có bể phốt cả, vẫn run. Chưa kể đoạn đường này nhiều quan chức đi lại nên cũng hãi.

Nhà bác chủ thớt ở chỗ nào ở Phủ đấy?
Không đâu cụ ạ! Các chú ấy bắn thật đấy, Thấy chú em cọc chèo bảo bị các chú ý hỏi rồi, bắn trên cầu vượt sặt đấy nhé!

superdrives

Xe điện
có thể xxx chỉ xe đằng sau, mà thằng đằng sau thì chỉ nó ko rõ thành ra chỉ bừa, e hay gặp các xxx chỉ chỉ như kiểu chung chung ấy nên cũng chẳng hiểu chỉ mình hay chỉ ai. Kiểu như ai yếu bóng vía thì sợ mà lòi cái lỗi gì ra để xxx băm thôi, cùng lắm là chém gió như với bác chủ thớt cho đỡ buồn.
Em nói với cụ là đằng sau em chả có 1 bóng xe nào kể cả 2b. Xe em là ếch có cái baga mui làm sao mà nhầm xe khách được nhỉ? ko nhất định là các chú ấy định kiếm bẩn. Ách xuống vu lỗi nọ lỗi chai, yếu bóng vía là teo thôi!

Aegis

Đi bộ
Chắc chú xxx này mới ra lò đấy :)) Chưa có kinh nghiệm, em thì toàn... "đề nghị anh cho kiêm tra giấy tờ" và...này thì giấy tờ $$$

ndb_s

Xe tải
quê ngại e cũng ở Phủ - Bình Giang đi vào 3km :))
e toàn gặp XXX với 1 câu quen thuộc:" a xuống xe xuất trình giấy tờ :))"

New_Carens

Xe điện
Chả là nhạc phụ của em ốm rất nặng phải đưa về quê để chăm sóc và có nguyện vọng khi die đc chôn ở quê (Phủ - Bình Giang). Vậy nên hầu như cách ngày em lại từ HN về Phủ nhưng chưa lần nào bị xxx vịn. Tối qua 04/10 vợ chồng em về vì tình hình nhạc phụ quá yếu nên em ở lại 01 đêm. 05h sáng em và cậu em cọc chèo bắt đầu xuất phát từ Phủ để về Hà Nội đi làm (gấu nhà em ở lại quê), chạy đến đầu cầu Sặt thì thấy đèn pin múa đằng trước (vì trời lúc này còn rất tối), Giảm tốc độ tiến đến thì thấy 1 chú xxx chỉ cạp nong ra hiệu xe em táp vào lề. OK em táp vào, thì chú ý soi vào cái giấy ra vào cơ quan (1 cơ quan thuộc CP) em kẹp trên kính xe, thấy thái độ của chú ý hơi khác. Em xi nhan táp vào xong hạ kính xuống (vẫn ngồi nguyên trên xe) hỏi chú chỉ cạp nong. " có chuyện gì thế anh?" Chú xxx có vẻ ngại ngùng người hơi uốn éo hỏi "có đủ giấy tờ ko?" nhưng lại hỏi hơi nhỏ (tuy em cũng nghe thấy) nhưng ko ngờ sao xxx hoi câu vô duyên quá! em nên em hỏi lại "cái gì cơ?" thì chú ấy nói " có đủ giấy tờ không?". Ôi cha mẹ ơi chặn xe người ta lại chỉ để hỏi mỗi câu đó thôi sao? chịu thật. Em bĩu môi trả lời " đi xe sao lại không mang giấy tờ là sao?" thế là em cũng chẳng đợi xxx nói gì lên kính đi luôn và chú xxx ấy cũng quay ra chặn tiếp 1 xe tải vừa qua cầu hướng từ đường 5 vào TT Sặt. Cậu em cọc chèo thì cũng chả lạ gì từ các đội CSGT cơ quan Bộ CA cũng đã định xuống chiến đấu thay em nhưng thấy thế lạ quá 2 anh em cứ ôm bụng cười. Chả biết kiểu gì nữa. Hôm nay mà xxx bắt em xuống thì em có ghi âm lại để các cụ nghe và chắc chắn là chít với em vì tự nhiên chặn xe em lại. Cũng định xuống xe nói đểu cho vài câu (vì cái tội vô cớ chặn xe và lại còn hỏi trống không nữa) nhưng thật sự là đang mặc quần sooc và cũng vội về để thay quần áo kịp 7h30 làm việc nên em thôi.
Các cụ thử chém xem như thế là như thế nào ạ?
Giấy ra vào cơ quan em làm chứ có phải tờ rơi đâu cụ, xe em đc cấp có dấu đỏ và BKS in trên đó mà!
Bác mời vào chém thì em cũng làm phát: hình như bác khoe là bác đang làm ở 1 cơ quan của chính phủ (theo lời bác) là chính.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Chả là nhạc phụ của em ốm rất nặng phải đưa về quê để chăm sóc và có nguyện vọng khi die đc chôn ở quê (Phủ - Bình Giang). Vậy nên hầu như cách ngày em lại từ HN về Phủ nhưng chưa lần nào bị xxx vịn. Tối qua 04/10 vợ chồng em về vì tình hình nhạc phụ quá yếu nên em ở lại 01 đêm. 05h sáng em và cậu em cọc chèo bắt đầu xuất phát từ Phủ để về Hà Nội đi làm (gấu nhà em ở lại quê), chạy đến đầu cầu Sặt thì thấy đèn pin múa đằng trước (vì trời lúc này còn rất tối), Giảm tốc độ tiến đến thì thấy 1 chú xxx chỉ cạp nong ra hiệu xe em táp vào lề. OK em táp vào, thì chú ý soi vào cái giấy ra vào cơ quan (1 cơ quan thuộc CP) em kẹp trên kính xe, thấy thái độ của chú ý hơi khác. Em xi nhan táp vào xong hạ kính xuống (vẫn ngồi nguyên trên xe) hỏi chú chỉ cạp nong. " có chuyện gì thế anh?" Chú xxx có vẻ ngại ngùng người hơi uốn éo hỏi "có đủ giấy tờ ko?" nhưng lại hỏi hơi nhỏ (tuy em cũng nghe thấy) nhưng ko ngờ sao xxx hoi câu vô duyên quá! em nên em hỏi lại "cái gì cơ?" thì chú ấy nói " có đủ giấy tờ không?". Ôi cha mẹ ơi chặn xe người ta lại chỉ để hỏi mỗi câu đó thôi sao? chịu thật. Em bĩu môi trả lời " đi xe sao lại không mang giấy tờ là sao?" thế là em cũng chẳng đợi xxx nói gì lên kính đi luôn và chú xxx ấy cũng quay ra chặn tiếp 1 xe tải vừa qua cầu hướng từ đường 5 vào TT Sặt. Cậu em cọc chèo thì cũng chả lạ gì từ các đội CSGT cơ quan Bộ CA cũng đã định xuống chiến đấu thay em nhưng thấy thế lạ quá 2 anh em cứ ôm bụng cười. Chả biết kiểu gì nữa. Hôm nay mà xxx bắt em xuống thì em có ghi âm lại để các cụ nghe và chắc chắn là chít với em vì tự nhiên chặn xe em lại. Cũng định xuống xe nói đểu cho vài câu (vì cái tội vô cớ chặn xe và lại còn hỏi trống không nữa) nhưng thật sự là đang mặc quần sooc và cũng vội về để thay quần áo kịp 7h30 làm việc nên em thôi.
Các cụ thử chém xem như thế là như thế nào ạ?
định ăn bẩn cụ nhưng e dự là cụ nhờ có lá bùa ở kính kìa nên nó ko xơi

superdrives

Xe điện
Bác mời vào chém thì em cũng làm phát: hình như bác khoe là bác đang làm ở 1 cơ quan của chính phủ (theo lời bác) là chính.
Cụ chém hài vãi? Thế cụ ko đọc nghị định và luật hay sao mà bào xxx hỏi em như vậy là đúng sao? Kể cả xe đang chạy mà vịn xuống rồi hỏi giấy tờ mà ko có lệnh thì cứ gọi là hay ho!!!

ranger211

Xe tăng
Chắc xxx chưa ăn sáng mắt hoa lên mới có câu hỏi ngu nhất trong ngày

oojimioo

Xe tăng
xxx định vặt gà nhưng lại gặp sói nên mới có hành động hâm hâm đây mà

adonis

Xe buýt
Thì đấy, kiếm ăn mà. Có thể có miếng sạch có thể là bẩn

Sent from my iPhone 5 using Forum Runner

Chị Cũ

Xe tải
Chuyện cũng thường sảy ra thôi. Có lần em bị ba chú xxx lao ra dàn hàng so le trên ba làn đường, cạp nong, đèn pin loạn xạ. Em xi nhan chậm dần tạt về bên phải sẵng sàng chiến đấu nhưng đến lúc gần chạm chú xxx thứ 3 thì lại thấy chú ấy phẩy gậy đi. Đến giờ em cũng chả hiểu ra răng. Xe em cũng chả có bùa bả gì hết, và em có "Vượt Phải" một cơ số xe Công với xe Khách ở đoạn 559 Hải Dương.

alex_beo

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hôm em cũng bị tóm 1 cái đầu tiên là hỏi có cầm đủ tiền nộp phạt hay ko ? Hichic nản thiệt

phutrong_nguyen

Xe tăng
Lúc đấy mà cụ xuống xe rồi cứ bình tĩnh thay quần áo chỉnh tề trước các anh ấy xem ntn :)

camry68

Xe máy
Cụ nào có di qua cầu Sặt thì nên cẩn thận, bình tĩnh,nếu có xe nào đi đàng trước đi chậm rãi thì cũng ráng đợi, nếu chỉ sơ ý đè vạch là sang bên kia cầu có cạp nong mời ngay.

nhimminh123

Xe hơi
Hê hê cụ ơi ! Các đc ý cẩn thận thế còn giề, nhắc nhở lái xe khi tham gia giao thông nhớ mang đủ giấy tờ.
Cụ cần phải cám ơn các chú ý chứ lỵ :)):))