[Funland] Không đủ tiền mua thùng, em dỡ mặt bàn ăn để gắn loa nghe tạm vậy. :)

khanghuy

Xe tải
E trc dùng con cs-300 diy của audiokit đời đầu luôn. Đánh vs pioneer hpm-100 cực phê:))
Nếu chuẩn ra thì ampli thivan chưa độ của em đánh chưa hết được chất của đôi philips và có thay bóng xịn sò thì cũng chẳng có tác dụng gì, vì mớ linh kiện phổ thông trong ampli không thể truyền tải được chất của đèn xịn sò. Hiện đang quá độ nên đành tham khảo tương lai nâng cấp sau. :-??

À đôi Philips em làm theo mẫu thùng hãng không có miếng ván hậu, mà theo thiết kế hãng làm một tấm lưới kim loại được bọc vải thay cho tấm ván hậu để ngăn dị vật. Vì vậy cũng gẫn như ván hở, phát nhạc nghe khá ổn :)>-

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em không dõ anh Dune dùng như nào, tại em chơi trên máy tính bằng foobar2k3 kết nối wifi với con AE 2012. Được mỗi tiện và nghe tạm được trong tầm tiền, đi sâu vào nữa thì dễ tẩu lắm cụ ah.
Nó là chú em này

trauxanh

Xe lăn
Nếu chuẩn ra thì ampli thivan chưa độ của em đánh chưa hết được chất của đôi philips và có thay bóng xịn sò thì cũng chẳng có tác dụng gì, vì mớ linh kiện phổ thông trong ampli không thể truyền tải được chất của đèn xịn sò. Hiện đang quá độ nên đành tham khảo tương lai nâng cấp sau. :-??

À đôi Philips em làm theo mẫu thùng hãng không có miếng ván hậu, mà theo thiết kế hãng làm một tấm lưới kim loại được bọc vải thay cho tấm ván hậu để ngăn dị vật. Vì vậy cũng gẫn như ván hở, phát nhạc nghe khá ổn :)>-
Thùng đó gọi là Open Back, không phải Open Baffle, mặc dù viết tắt vẫn thành 2 chữ OB. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

Nói cụ đừng giận. Thi văn đc cÁi mã thôi, ruột toàn lk rẻ tiền. Cụ thay để ưng í thì còn mỗi cái chasis.

khanghuy

Xe tải
Nói cụ đừng giận. Thi văn đc cÁi mã thôi, ruột toàn lk rẻ tiền. Cụ thay để ưng í thì còn mỗi cái chasis.
Giận gì cụ ơi >:D< nó là cái amply begining của em mà, lúc đấy em kiến thức bằng số O. Các thương hiệu diy em không biết, thivan là giải pháp an toàn và cũng khá hợp lý cho người mới chơi. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Onkyo Scepter 5001 có ổn không cụ HUNGBDA79 ;;)
E chửa đc nghe cặp đó cụ ah. Ko dám phán bừa:)
Giận gì cụ ơi >:D< nó là cái amply begining của em mà, lúc đấy em kiến thức bằng số O. Các thương hiệu diy em không biết, thivan là giải pháp an toàn và cũng khá hợp lý cho người mới chơi. :D
E cũng ít xèng chọn giải pháp diy nhưng chọn ng làm. H đang chơi con el84 kit nhật xuất âm orient tango cổ, biến áp nguồn usughi nhật cổ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này cụ vào vnav rất nhiều hướng dẫn của các cao thủ, nếu cụ xài AE thì em còn biết mà hỗ trợ :(
Nó dễ mà cụ, nhưng h e ko có máy bàn, cop qua usb thì mất tg lắm. E tưởng cụ có máy bàn thì cop hộ em:)

trauxanh

Xe lăn
Chơi 45 là hay rồi, bóng cổ loa độ nhạy cao vì nó cs chỉ khoảng 1.5w được cái dễ lắp đốt tim 2.5v ac không cần dc
Thì kiểu như mình có tuổi sức yếu ấy cụ, sức có 1,5w, chỉ vật nhau với các em rất nhạy thì mới ra kết quả chứ.
Đâu như thanh niên sức dững trăm oát, kể cả không nhạy thì cũng đè ra cho thành kết quả được thôi. :))

trauxanh

Xe lăn
A liệt luôn con cdp pioneer nhá! Đang hết xèng đi vay cũng chơi:)) à mà thằng bạn a nó đớp con hl7 luôn à?
Con đấy mất tiêu rồi. 1 lão trên này đang dùng, thấy bẩu khoái lắm không chịu nhả ra nữa. :(
P/s: Con đấy là HS7.

khanghuy

Xe tải
E chửa đc nghe cặp đó cụ ah. Ko dám phán bừa:)
E cũng ít xèng chọn giải pháp diy nhưng chọn ng làm. H đang chơi con el84 kit nhật xuất âm orient tango cổ, biến áp nguồn usughi nhật cổ.
Hi cặp đó của ông anh làm cùng em thấy bẩu cũng hiếm, mà nghe loại nhạc không phải gu của em nên em cũng không dám đánh giá.
Đấy thì em mới bẩu kiến thức em không có mấy nên bỏ chi phí cao mà thiết bị lại phổ thông, cụ chơi lâu nên chọn diy giá hợp lý và thiết bị lắp ráp đúng mong muốn.
Amply thivan thì một là thanh lý 2 là để kỷ niệm, chứ nâng cấp nó như cụ nói còn lại mỗi bộ vỏ :)).

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hi cặp đó của ông anh làm cùng em thấy bẩu cũng hiếm, mà nghe loại nhạc không phải gu của em nên em cũng không dám đánh giá.
Đấy thì em mới bẩu kiến thức em không có mấy nên bỏ chi phí cao mà thiết bị lại phổ thông, cụ chơi lâu nên chọn diy giá hợp lý và thiết bị lắp ráp đúng mong muốn.
Amply thivan thì một là thanh lý 2 là để kỷ niệm, chứ nâng cấp nó như cụ nói còn lại mỗi bộ vỏ :)).
Thi văn nó pr kinh thật, trên này mỗi cụ nguyenlongthe chơi mono block 845:))