[Funland] Không có CR7, Real vẫn vô địch, vì họ đã có Zidane

halloween142

Xe tải
cụ ********* quá. Phải là "đi tìm thử thách". Cụ dùng từ "đẩy" là không được đâu =))
Có nhiều cái khái niệm mới liên quan đến bóng đá rất là chuối và bệnh hoạn. Xuất phát từ ....

TsarPutin

Xe tăng
Cụ nghĩ thế nào ấy, 3 lần liên tiếp là do ZZ chứ đâu phải CR7 ;))
k có cr7 thì cũng chỉ dc 1 lần thôi; em xem cả 3 mùa đó cr7 định đoạt rất nhiều trận quan trong
Có những đội mạnh như Bayern hay Juve (Ý ĐỨc nói chung) nhìn thấy CR7 tự thua luôn; ko tin cụ cứ xem lại youtube

Láu táu

Xe máy
k có cr7 thì cũng chỉ dc 1 lần thôi; em xem cả 3 mùa đó cr7 định đoạt rất nhiều trận quan trong
Có những đội mạnh như Bayern hay Juve (Ý ĐỨc nói chung) nhìn thấy CR7 tự thua luôn; ko tin cụ cứ xem lại youtube
Ghê thế cơ ah cụ #:-s
7 luyện khí công của TQ hay luyện võ công của anh Kiệt vậy.
Ko thấy loài báo viết 7 mời Kiệt sang nhỉ để còn tự hào

Chỉnh sửa cuối:

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Cụ có vẻ cay cú CR7 và phủ nhận về tài năng + đóng góp cho Real của CR7 nhỉ
Không biết fan đội nào, fan của ai hay chỉ là fan đọc báo và xem 2 lai rồi định hình các cầu thủ qua mấy trang báo, fb hội nhóm gây war

Spencie

Xe tăng
Hồi đầu Zindane về làm HLV Real Madrid, giành vô số các chức Vô địch....em nghĩ chắc ông ý gặp may vì RM có quá nhiều sao.
Nhưng đến nay thì em đã nghĩ lại, Zidane thực sự giỏi. :)

Láu táu

Xe máy
Cụ có vẻ cay cú CR7 và phủ nhận về tài năng + đóng góp cho Real của CR7 nhỉ
Không biết fan đội nào, fan của ai hay chỉ là fan đọc báo và xem 2 lai rồi định hình các cầu thủ qua mấy trang báo, fb hội nhóm gây war
Cụ Lại chụp mũ tôi. Tôi phủ nhận tài năng 7 chỗ nào cụ dẫn chứng hộ tôi cái. Tôi quá tuổi để nộp đơn xin gia nhập fan của ai đó rồi

24082010

Xe tải
Năm nay Barca suy yếu thấy rõ, còn Real ổn định hơn chút, còn ra C1 mới cần 1 cầu thủ kết liễu trận đấu thì Real chưa có người thay thế CR7 nên dự là khó để vô địch được.

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
nghe nói Real mất cái cầu thủ gì gì ấy là thủ lĩnh, gánh team vì anh ấy thích đi tìm thử thách. Nhờ có anh ấy mà Real mới có cup nọ, cup kia nên có việc gì là phải đem cup ra đếm vì cup là của riêng anh ấy. Nghe thiên hạ đồn tưởng toang hóa ra laij ngọt nước
Em chẳng biết, em fan trung lập 100% nhé, đọc cụ phản biện mấy cụ kia thấy văn có tí cay cú nên còm vậy thôi, dù sao thì em nghĩ cụ vẫn phải công nhận, trong những năm CR7 ở Real, cậu ấy vẫn là người nổi bật nhất và có những đóng góp lớn nhất trong đội bóng.

Láu táu

Xe máy
Em chẳng biết, em fan trung lập 100% nhé, đọc cụ phản biện mấy cụ kia thấy văn có tí cay cú nên còm vậy thôi, dù sao thì em nghĩ cụ vẫn phải công nhận, trong những năm CR7 ở Real, cậu ấy vẫn là người nổi bật nhất và có những đóng góp lớn nhất trong đội bóng.
cụ đã trích dẫn thì trích dẫn cho trót. đừng cắt ghép như thế. người ta sẽ nghĩ sai về cụ đấy
Mời cụ trích dẫn nốt #38

Jojojoco

[Tịch thu bằng lái]
CR7 khôn lỏi sang Juve là quyết định ngu dốt nhất, ở lại Real có khi ôm thêm 2 QBV.
Dàn lãnh đạo Barca bất tài toàn đốt tiền mua cầu thủ và thuê HLV vớ vẩn.
Cụ khôn hơn người tỉ phú.
Sao lúc cr7 đi cụ ko điện thoại nói nó.

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Cụ cứ nói quá. Anh ấy giỏi, có nhiều đóng góp cho team. Nhưng ko như lời đồn.
Ý cụ là đây ạ, em chỉ bảo trong 2 phản biện kia củ cụ có tí cay cay thôi.
Lời đồn CR7 là một trong 2 huyền thoại đương đại đang còn thi đấu, là người giỏi nhất ..... hay ý cụ là mấy lời đồn của các cháu viết báo như cái lều để cố gây war tìm tương tác ạ.
Cháu tin là cụ hiểu lời đồn cần tương tác và lời đồn của những người xem bóng đá thực tế nó khác nhau, cụ cũng có những luận điểm riêng của mình về từng cầu thủ mà.

UFA

Xe điện
Lãnh đạo của Real fai nói rất là tuyệt vời. Bít cân bằng giữa chuyên môn và thương mại. Sẵn sàng trả lương cao, nhưng ko cưng chiều, cỡ CR7 mà còn bị đẩy đi. Và bây giờ họ đã sẵn sàng cho tương lai bằng hàng loạt các tài năng trẻ. Nhìn Rodrygo, Vinicius mà so với Ansu Fati mà thấy khập khiễng dễ sợ. Bữa ông báo lá cải bongdaplus khen Ansu Fati đến tận mây xanh, ngày hôm sau là nó ăn ngay câi thẻ đỏ dù chỉ mới vào sân đc 1 phút 🤣🤣🤣
Chủ tịch của Real là ông chủ đội bóng thực sự, chủ tịch của Barca như 1 thằng hề ko hơn ko kém, nhiêu đó đủ thấy khác biệt rồi cụ

Láu táu

Xe máy
Ý cụ là đây ạ, em chỉ bảo trong 2 phản biện kia củ cụ có tí cay cay thôi.
Lời đồn CR7 là một trong 2 huyền thoại đương đại đang còn thi đấu, là người giỏi nhất ..... hay ý cụ là mấy lời đồn của các cháu viết báo như cái lều để cố gây war tìm tương tác ạ.
Cháu tin là cụ hiểu lời đồn cần tương tác và lời đồn của những người xem bóng đá thực tế nó khác nhau, cụ cũng có những luận điểm riêng của mình về từng cầu thủ mà.
Cụ đọc các còm xong sẽ tự có câu trả lời mà
ở còm #43 của tôi quan điểm của cụ thế nào về phần tôi bôi đậm mà cụ phán tôi cay em 7

ubisapro

Xe trâu
RM ko hay nhưng Barca giờ bất ổn quá

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Cụ đọc các còm xong sẽ tự có câu trả lời mà
ở còm #43 của tôi quan điểm của cụ thế nào về phần tôi bôi đậm mà cụ phán tôi cay em 7
Cái từ bôi đậm rất phóng đại nhưng mà 3 mùa ấy, ông CR7 cũng rất bùng nổ là hạt nhân chính trong đội, cụ ấy nói quá nhưng mà những năm ấy CR7 ngáo ộp ở C1, các đội khác hạn chế được CR7 thì gần như hạn chế đc 70% lối đá của đội.
Trong trí nhớ của em mấy năm ấy là vậy, có gì cụ chém nhẹ tay

vừa đi vừa láii

Xe container
Em là fan của ZZ, nên luôn tin ZZ thành công :). Nhưng giành 3 cái C1 liên tiếp thì quá sức tưởng tượng, không thể không có yếu tố may mắn ;)).
Vì sao em tin ZZ thành công:
- 20 năm thì đấu đỉnh cao của ZZ đã trải qua các HLV hàng đầu. Nếm mùi các trận đấu quan trọng nhất, xương xẩu nhất (cái này Sol của MU không có). Vì vậy các bài học thực chiến ở đẳng cấp cao, các kiểu đối thủ đều đã trải qua làm cho ZZ tỉnh táo, có cách hoá giải.

- Đẳng cấp khi còn thi đấu của ZZ làm cho cầu thủ tin tưởng, ít ông nào dám múa dìu. Đội bóng không bị vấn nạn ông sao

- Ở các trận đấu knock out ZZ rất bình tĩnh, cái đó làm cho cầu thủ không bị khớp trước các trận lớn. Các cầu thủ luôn có niềm tin chiến lược vào chiến thắng :))
....