[Funland] Khởi tố bắt tạm giam tài xế đòi kiểm tra giấy tờ csgt khi bị thổi nồng độ cồn

--Lamborghini--

Xe cút kít
Học cho lắm luật trên tiktok với fb vào, đòi kiểm tra chuyên đề nữa đi :)) xem clip con lợn này với lúc lên đồn nghe đọc a4 thầy hài thật ;))
Cách đây tầm năm thì đúng là cũng cần phải hỏi, hoặc xem cái máy thổi.
Sau vụ mấy chú xxxx HD mang máy đểu thì thấy h làm khá nghiêm với cả máy thổi kết nối lên máy chủ nên xin bằng giời.
Chỉ có ngâu mới cãi lại, lịch sự có khi các anh còn linh động cho.

edc

Xe lăn
Bí từ không liên quan gì đến việc viết sai chính tả cả trừ khi những người mỉa mai cũng viết sai chính tả (nhưng chắc là không có đâu).
Thôi k làm loãng thớt. Nếu để ý thì chuyện đó đầy cụ.

Tam thất xịn

Xe điện
Sau cụ đừng bơ, cụ hỏi lại anh ý xem chó vừa sủa ở đâu :))
Em khác cụ... Hai sao hai gạch chửi thề em chửi lại ngay chục câu nhanh hơn bắn rap, sau một chú bốn sao một gạch dúi giấy tờ xe vào túi em, xl bã bọt mép em mới đi cho, ngan già ngồi trên xe cứ chắc mẩm mất hơn củ.Nhưng em ko dính cồn, lỗi lấn cmn cả xe vào làn ngược chiều (vạch kẻ đường mờ tít, gần như là ko có vạch) .. :)) :)):))
Vụ này e chứng kiến rồi, vụ khiêu khích cho tài xế mất bình tĩnh
Không chỉ chửi đâu, em được nghe kể còn nhổ bọt vào tai mình cơ, Thêm một cái nữa là đá vào mắt cá chân mình, giầy chuyên ngành đế siêu cứng, người bị đá dễ có phản ứng tức thì như vung tay lên, thế là ăn đòn rồi. Nên kinh nghiệm là không được để các anh ý áp sát, cứ phải có khoảng cách
Khôn ngoan ra cửa quan mới biết anh nhỉ
Bọn nó thì nhiều bài, nên mình phải tỉnh táo
Em thì tốt nhịn, trộm vía cũng chưa bị gài phát nào.
Đám sai nha này cũng mất nết phết đấy, bà chị em đi xe máy bị 1 sai nha vịn lỗi vượt đèn đỏ, vừa mổ mồm cãi thì cậu này ghé sát tai thì thầm mấy câu, chỉ thấy chị ấy 3 máu sáu cơn lên chửi, cơ mà chửi kiểu bà này thì chú sai nha mất nết ê hết cả mặt mũi vì đám dân đen xung quanh đang tò mò hóng xem =))
Nguyên tắc khi bị xxx hỏi là từ tốn nhẹ nhàng, ko đứng gần các a. Dù có thế nào cũng phải giữ dc bình tĩnh phỏng cụ.
Thật có lỡ mồm văng đm 1 câu chắc chả sao đâu cụ, hoặc chửi khẩu hình k phát ra tiếng =))
Cụ phải ghé tai nó thầm thì lại, chứ sao bỏ qua dễ dàng thế :))
Em quote lại những tình huống các cụ mợ đã từng gặp khi đối mặt với xxx và gợi ý phương án xử lý.;)
Sao mãi chả thấy cụ nào kể gương người tốt việc tốt nhỉ? Kiểu như vất vả tranh nhau mới đưa cụ già qua đường, vì cụ ấy chống lại dữ quá.=))

Trần Đoành.

Xe container
Em quote lại những tình huống các cụ mợ đã từng gặp khi đối mặt với xxx và gợi ý phương án xử lý.;)
Sao mãi chả thấy cụ nào kể gương người tốt việc tốt nhỉ? Kiểu như vất vả tranh nhau mới đưa cụ già qua đường, vì cụ ấy chống lại dữ quá.=))
Khi nào đóng phim để lên truyền hình mới có

namson229

Xe điện
Cụ trích e cái quy định nào nói về việc ko chấp hành thổi là chống người thi hành công vụ với?

ps: e chỉ nói trên phương diện hành động ko chấp hành thổi thôi.
ko thổi thì phạt kịch khung thôi, chứ tạm giam, khởi tố thì lạm quyền quá ... e ko xem dc video

pooka

Xe container
Trước em cũng thích soi với cãi mấy cậu XXX lắm nhưng giờ thấy chấp hành vui vẻ thì tốt hơn. Thần nào miếu nấy, phải tôn trọng pháp luật chứ lị.

cobra77

Xe buýt
Mấy thằng kiểu như thằng bị khởi tố gọi là ngáo, chắc có tí bỗng nên cò cưa vớ vẩn. Mình không uống thì cứ tự tin mà thổi, làm láo thì các vị đi như 6thằng cựu xxx ở xứ 34 thôi.

jame85

Xe hơi
Ra đường tuân thủ pháp luật trước, nếu sai thì nhận. Mỗi cá nhân cần nâng cao kiến thức pháp luật để không bị lòe, dắt mũi....

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Khoanh tay ngoan ngoãn, mặt thì xanh như đít nhái.
View attachment 8136965
Chết vì ng̀áo và ảo tưởng
Thằng cu này điêu và gian manh lắm. Vụ nó vu khống công an phường Kim Liên rồi đăng bài mà không nhịn được cười. Bố tiên sư, ông đỗ xe trái đường, CAP phát loa gọi chủ xe ra, ông hồng hộc chạy ở đâu ra, nhảy lên xe nổ máy, bật đèn đôi rồi bù lu bù loa là chỉ dừng xe chứ không đỗ xe rồi thể hiện lên mặt dạy dỗ luật cho CAP Kim Liên. Cuối cùng vẫn ăn cái phạt, có thoát đâu.

Xe bọ xít

Xe container
Em nó khoanh tay ngoan lắm rồi ạ :(
Giờ thì muộn quá rồi, biến từ phạt hành chính sang hình sự, sẽ có 4 tháng để thích hỏi gì thì hỏi, yêu cầu gì thì yêu cầu …và nhà nước nuôi =))

LePower

Xe buýt
Thủ đoạn khác là thủ đoạn nào? Khoản 1 là cấu thành cơ bản - các yếu tố bắt buộc phải có, khoản 2 là cấu thành tăng nặng.
Thủ đoạn nào thì khi tòa xử sẽ có cụ thể chứ tranh luận ở đây cũng để làm gì.
Nói chung cứ tuân thủ luật pháp thì chẳng ai động đến, còn thành phần ngáo học luật online, cùn thì kết cục như vậy.

Xe bọ xít

Xe container
Thằng cu này điêu và gian manh lắm. Vụ nó vu khống công an phường Kim Liên rồi đăng bài mà không nhịn được cười. Bố tiên sư, ông đỗ xe trái đường, CAP phát loa gọi chủ xe ra, ông hồng hộc chạy ở đâu ra, nhảy lên xe nổ máy, bật đèn đôi rồi bù lu bù loa là chỉ dừng xe chứ không đỗ xe rồi thể hiện lên mặt dạy dỗ luật cho CAP Kim Liên. Cuối cùng vẫn ăn cái phạt, có thoát đâu.
Thế HK ở Hải Dương nhưng nó ở Hà Nôii à Cụ, ko hiểu nó làm nghề gì ở HN mà ngu thế, chỉ là hành chính mà nó biến thành hình sự đc, phải nói là thằng này thiếu kỹ năng sống trầm trọng vì ảo tưởng

LePower

Xe buýt
Giờ thì muộn quá rồi, biến từ phạt hành chính sang hình sự, sẽ có 4 tháng để thích hỏi gì thì hỏi, yêu cầu gì thì yêu cầu …và nhà nước nuôi =))
Bây giờ mà trên mạng mà vẫn còn đoạn clip của thằng này bôi nhọ CQ nhà nước nữa thì lại cộng thêm án.

Hieumos

Xe container
Đến trang thứ 9 rồi mà vẫn chưa cụ nào leak được cái link để xem thằng này "ngu" như nào nhỉ.