Khởi đầu một ngày tốt đẹp cho đoàn Car&Passion

tikul

Xe tăng
Thiếu j xe.ko có xe thì đi ké.hehe.e hóng luôn hôm có CP roài ^^

tin đồn của nhà này chưa bao giờ lệch
à hóa ra là thông tin từ nhà kụ rep,bác Pagani bác í hỏi ôg GTS nên em cứ tưởng là thông điệp của nhà bác đấy,sr bác rep

lexus_fan7801

Xe điện
Quý hóa quá, thỉch thoảng được cụ Kar nhã ý "chọc" bài ;))

Em ứng xử thì cũng như mọi người thôi, thỉnh thoảng viết vài cảm nhận của bản thân. En chả có gì là không ưa siêu xe, lại chẳg có ác cảm với chủ nhân siêu xe. Ngược lại em nể phục những người giỏi kiếm nhiều tiền.

Bài viết của em là cảm nhận khi nhìn thấy mấy xe lùn chụp ảnh khoe "tung cánh". Cách chụp ảnh khoe như thế này vừa hợm, vừa ngố mang vẻ trọc phú. Cụ để ý những người sở hữu nhiều xe lùn, hay đã từng sở hữu xe lùn lâu năm và có kinh nghiệm thì không bao giờ khoe xe như vậy. Em tưởng tượng ra mấy "công tử Bạc Liêu" bán đất rồi cầm tiền ra HN hay SG ăn chơi thể hiện mình là "rân chơi". Người có chiều sâu văn hóa thì cách tiêu tiền và phô trương nó khác nhiều với người nông văn hóa và giàu nhanh kiểu trọc phú khoe của.

Em lại nhớ có lần thấy cái ảnh một em xinh xắn mặc váy cưới tay cầm hoa, bên cạnh là chú rể đi dép lê. Em nghĩ ngay chú rể thuộc tầm văn hóa lùn, cụ Kar nhỉ :))

Em chả bao giờ đạp lên đầu người khác, đấy là lời cụ dí đầu người ta vào giày của em đấy.

Một số cụ cho rằng chi nhiều làm tù thiện là thước đo "tử tế" em e rằng chưa chắc đúng. Một số người nhiều tiền nhưng tâm trí bất an nên dành tiền làn từ thiện rùm beng để cân bằng cho sự "bất an" trong tâm thôi.

Với lại cụ Kar cũng nên nhắc nhở một số người dùng những ngôn từ mang tính chỉ trách cá nhân, vi phạm nội quy diễn đàn otofun.
ghê luôn =]]

Tienthinh

Xe tăng
đọc xong nản

nf_hunter_pro

Xe tải
Quý hóa quá, thỉch thoảng được cụ Kar nhã ý "chọc" bài ;))

Em ứng xử thì cũng như mọi người thôi, thỉnh thoảng viết vài cảm nhận của bản thân. En chả có gì là không ưa siêu xe, lại chẳg có ác cảm với chủ nhân siêu xe. Ngược lại em nể phục những người giỏi kiếm nhiều tiền.

Bài viết của em là cảm nhận khi nhìn thấy mấy xe lùn chụp ảnh khoe "tung cánh". Cách chụp ảnh khoe như thế này vừa hợm, vừa ngố mang vẻ trọc phú. Cụ để ý những người sở hữu nhiều xe lùn, hay đã từng sở hữu xe lùn lâu năm và có kinh nghiệm thì không bao giờ khoe xe như vậy. Em tưởng tượng ra mấy "công tử Bạc Liêu" bán đất rồi cầm tiền ra HN hay SG ăn chơi thể hiện mình là "rân chơi". Người có chiều sâu văn hóa thì cách tiêu tiền và phô trương nó khác nhiều với người nông văn hóa và giàu nhanh kiểu trọc phú khoe của.

Em lại nhớ có lần thấy cái ảnh một em xinh xắn mặc váy cưới tay cầm hoa, bên cạnh là chú rể đi dép lê. Em nghĩ ngay chú rể thuộc tầm văn hóa lùn, cụ Kar nhỉ :))

Em chả bao giờ đạp lên đầu người khác, đấy là lời cụ dí đầu người ta vào giày của em đấy.

Một số cụ cho rằng chi nhiều làm tù thiện là thước đo "tử tế" em e rằng chưa chắc đúng. Một số người nhiều tiền nhưng tâm trí bất an nên dành tiền làn từ thiện rùm beng để cân bằng cho sự "bất an" trong tâm thôi.

Với lại cụ Kar cũng nên nhắc nhở một số người dùng những ngôn từ mang tính chỉ trách cá nhân, vi phạm nội quy diễn đàn otofun.
Thâm sâu hiểm hóc hàm ý cô đọng ! bác làm e ấn tượng đấy VOTE hihihi=D>

nove211sco

Xe container
nhưng mà đây là topic về ảnh xe,cụ nói sao cụ ko nói từ khi C&P tổ chức đi,chỗ ae mọi ng bàn tán về xe thỳ vào quăng cho mấy câu :-j,cụ sang box từ thiện hay cafe mà tranh luạn :-j :-<

M3E92

Xe điện
Chả có gì cho thấy họ văn hóa thấp cả [..]

phdNguyenQAnh

Xe buýt
@ to bác DHT: Cụ nói chuẩn lắm, ... nhưng thói đời, chân lí khắc nghiệt và u mê thì dịu dàng. Dẫu sao họ cũng là những người kiếm tiến hoặc có tiền nhiều hơn những người như em. Mà tiền ở thời này nó làm mưa làm gió, chả chừa cái gì, kể cả thú "siêu xe".

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com

Trung_anh

Xe buýt
Xe đẹp quá....mong 1 lần đc tham gia

PARASUCO

Xe tăng
Mấy trang gần đây toàn thấy chữ, các cụ còn ảnh cập nhật nữa không post lên cái nhỉ.

kar

Xe điện
Nghỉ ngơi về đang định dọn topic mới "Siêu xe, trọc phú & cảm nghĩ về Dht" để mọi người vào bày tỏ "cảm nhận của bản thân" về Dht thì ông Min nào đã nhanh chân hót đi mất rồi =))

Đang định làm trò vui thì lại hỏng mất :( Thôi, đi mở topic mới vậy.

Made-in-Vietnam

Xe tải
Nghỉ ngơi về đang định dọn topic mới "Siêu xe, trọc phú & cảm nghĩ về Dht" để mọi người vào bày tỏ "cảm nhận của bản thân" về Dht thì ông Min nào đã nhanh chân hót đi mất rồi =))

Đang định làm trò vui thì lại hỏng mất :( Thôi, đi mở topic mới vậy.
Đang chờ bài của bác để chúng em ném đá theo, thằng này nó nói kháy bác Kar ghê quá, chẳng lẽ bác chịu vậy.

a_cheng

Xe điện
tạ,gạch và những thứ nặng khác cho bác dht suốt 4-5 trang :))

mufc

Xe tăng
dht nói hay nhỉ :)):)):))

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
E thấy bác sondauto là sướng nhất.ảnh nào cũng thấy toàn longleg bao vây.chắc khó thở lắm nhở :D
đi về gầy mất mấy ký đấy cụ , may là 1 năm 1 lần , chứ tháng nào cũng thế này chắc năm sau nhìn e cứ như cụ zippo :)

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
@ to bác DHT: Cụ nói chuẩn lắm, ... nhưng thói đời, chân lí khắc nghiệt và u mê thì dịu dàng. Dẫu sao họ cũng là những người kiếm tiến hoặc có tiền nhiều hơn những người như em. Mà tiền ở thời này nó làm mưa làm gió, chả chừa cái gì, kể cả thú "siêu xe".
thôi cụ ơi , cãi nhau làm gì