Khởi đầu một ngày tốt đẹp cho đoàn Car&Passion

proace950

Đi bộ
e xin phép các cụ cho e chửi thằng dht 1 câu:" dkmm" .xin hết, mai e bị out khỏi diễn đàn e cũng xin chịu. đọc trên vnexpress với vtc đã ghét rồi, tưởng vào OF mình yên ổi, ai ngờ vẫn tồn tại mấy cái đống này....

tikul

Xe tăng
e xin phép các cụ cho e chửi thằng dht 1 câu:" dkmm" .xin hết, mai e bị out khỏi diễn đàn e cũng xin chịu. đọc trên vnexpress với vtc đã ghét rồi, tưởng vào OF mình yên ổi, ai ngờ vẫn tồn tại mấy cái đống này....
kụ thật là đẳng cấp,lập nick OF từ năm 2008,xog bh chửi đúng 1 câu rồi bị del

nguyennc101

Xe máy
Nhìn cái ảnh khoe cửa kéo mới thấy chủ nhân của mấy chiếc xe đắt tiền này chỉ nhều tiền trong túi chứ văn hóa thì còi, đúng là một lũ trọc phú.

Mở cửa thì liên quan gì đến văn hóa và lối sống của họ, làm người ăn nói phải có suy nghĩ chứ!

nove211sco

Xe container
mà cái nick proace nghe cũng quen quen cơ ,hình như là ở 1 thớt chụp con F430 biển 51A

repsol

Xe container
Bên cafe có cụ đang rao acc of.nick cụ này từ 2008 mới post có 1 bài chưa hết roda chắc được giá:))

ninhkent

Xe tăng
...Em có tiền em mua cả máy bay và du thuyền chỉ chỉ để ngắm....Có tiền mua những gì mình thích là được...

GTSpeed

Xe tăng
fly vào DN rồi à GTS.. ;))...mấy hôm mất tích đi đâu thế...@-)...
đâu có....mấy hnay busy nên chả vào mạng đc.mà xe bán rồi lấy đâu mà dẫn đoàn hả hora :(
@dép:làm gì có xe mà đi vào DN hả dép???mà hóng tin nhanh gê nhỉ ^^

Lucis

Xe buýt
thế à...busy gì mà ko on dc @-)...sao thấy dép bảo sắp có FF về à GTS ???

dht

Xe điện
@dht: Tôi đã nhắc bác một lần về cách hành xử của bác trên diễn đàn, nhưng có vẻ bác chưa bao giờ để tâm. Nếu bác không ưa các đ/c siêu xe show hàng thì mời bác qua chỗ khác chơi, đừng đạp lên đầu người khác thế.
Quý hóa quá, thỉch thoảng được cụ Kar nhã ý "chọc" bài ;))

Em ứng xử thì cũng như mọi người thôi, thỉnh thoảng viết vài cảm nhận của bản thân. En chả có gì là không ưa siêu xe, lại chẳg có ác cảm với chủ nhân siêu xe. Ngược lại em nể phục những người giỏi kiếm nhiều tiền.

Bài viết của em là cảm nhận khi nhìn thấy mấy xe lùn chụp ảnh khoe "tung cánh". Cách chụp ảnh khoe như thế này vừa hợm, vừa ngố mang vẻ trọc phú. Cụ để ý những người sở hữu nhiều xe lùn, hay đã từng sở hữu xe lùn lâu năm và có kinh nghiệm thì không bao giờ khoe xe như vậy. Em tưởng tượng ra mấy "công tử Bạc Liêu" bán đất rồi cầm tiền ra HN hay SG ăn chơi thể hiện mình là "rân chơi". Người có chiều sâu văn hóa thì cách tiêu tiền và phô trương nó khác nhiều với người nông văn hóa và giàu nhanh kiểu trọc phú khoe của.

Em lại nhớ có lần thấy cái ảnh một em xinh xắn mặc váy cưới tay cầm hoa, bên cạnh là chú rể đi dép lê. Em nghĩ ngay chú rể thuộc tầm văn hóa lùn, cụ Kar nhỉ :))

Em chả bao giờ đạp lên đầu người khác, đấy là lời cụ dí đầu người ta vào giày của em đấy.

Một số cụ cho rằng chi nhiều làm tù thiện là thước đo "tử tế" em e rằng chưa chắc đúng. Một số người nhiều tiền nhưng tâm trí bất an nên dành tiền làn từ thiện rùm beng để cân bằng cho sự "bất an" trong tâm thôi.

Với lại cụ Kar cũng nên nhắc nhở một số người dùng những ngôn từ mang tính chỉ trách cá nhân, vi phạm nội quy diễn đàn otofun.

repsol

Xe container
GTSpeed nói:
đâu có....mấy hnay busy nên chả vào mạng đc.mà xe bán rồi lấy đâu mà dẫn đoàn hả hora :(
@dép:làm gì có xe mà đi vào DN hả dép???mà hóng tin nhanh gê nhỉ ^^
Thiếu j xe.ko có xe thì đi ké.hehe.e hóng luôn hôm có CP roài ^^
Horacio Pagani nói:
thế à...busy gì mà ko on dc @-)...sao thấy dép bảo sắp có FF về à GTS ???
tikul nói:
giang hồ đồn thổi ko biết là như nào
tin đồn của nhà này chưa bao giờ lệch