Khoe xe Khoe xe F1

vanbui

Xe tăng
Dạ, hồi trẻ trâu do cũng " bán mạng, ăn chơi quần quật " nên giờ U40 " gân nổi cuồn cuộn " rồi cụ.

Xe cộ cũng như ái mú được tí nào nữa hay tí ấy thôi chứ cũng sắp " hưu " ;) rồi cụ ợ - em fun tí :) !

Cụ sướng nhỉ

Đổi vợ cứ liên xoành xoạch :(

Chả bù cho em đến vợ đầu còn chả có :((

minhrtc

Xe hơi
up xe đẹp

letitbe0910

Xe hơi
Cụ cho ae thêm ít ảnh nội ngoại thất nữa đi! xe này đẹp chắc tầm 320tr cụ nhỉ?

vanbui

Xe tăng
Cụ cho ae thêm ít ảnh nội ngoại thất nữa đi! xe này đẹp chắc tầm 320tr cụ nhỉ?
320tr thì em nghĩ " gọi là đẹp " thôi cụ.
Mờ 300tr có khi cũng mua được xe cùng đời .

Xe cũ gần chục năm tuổi quan trọng là chất lượng " cũ thế nào " & đã được - cũng như sắp phải thay thế những gì ... mờ cụ :) !

Kính cụ 1 ly ợ !

Chỉnh sửa cuối:

TruongChinh

Xe máy
Cụ đã gả được em nó chưa? Em cũng kết xe cụ lắm nhưng không gom đủ tiền, nhìn mà thấy thèm.

Ducati4Biker

Xe đạp
cụ thay "vợ" như thay áo ý nhỉ :))

vanbui

Xe tăng
***, cuối cùng thì kế hoạch đổi sang em SUV gầm cao, háng rộng, chân dài của em đã phải tạm dừng vì lí do khách quan , bất khả kháng ( trước mắt là tạm thời em phải tạm dừng kế hoạch này ít tháng ) các cụ ạ !

Nguyên nhân rất đơn giản không ngoài chữ “ I tờ inh , tờ inh tinh huyền … tiền “ – em fun tí ợ :) !
Có cụ dạy là nhà em “ vợ cả , vợ lẽ hòa thuận thế “ – ác thay, sao đúng vậy !!!
Vợ cả em vốn không ưa em SUV gầm cao, háng rộng, chân dài rồi . Cũng phải thôi, với chuyện ái mú & xe cộ thì gần như chẳng có bà nào thích nhắc đến cụm từ “ gầm cao, háng rộng, chân dài “ đó cả :) bởi nó đã, đang và sẽ làm cho cánh điền ông mềnh mê mệt, bỏ bê gia đình vợ con cũng như hao tốn sức lực & tiền của !

Vợ cả em đột ngột áp dụng chiến thuật mới với phương châm “ kẻ thù của kẻ thù là bạn “ các cụ ợ nên nằng nặc đòi giữ lại cô vợ lẽ dáng quê mùa, bồ cu, chân rện bất kể em thuyết phục dư lào.

Chậc, mụ vợ cả em " bán tiết canh ở cổng Viện huyết học & truyền máu trung ương " nên cũng có tí số má :) - em fun tí .

Không phải em sợ đâu ;) .... nhưng thôi thì để cho gia đình yên ấm em đành vờ chiều mụ dù cũng đã có cụ 0903XX3393 xem xe hôm chủ nhật 30/6 và trả cũng rất thiện chí, chỉ thấp hơn giá em đưa ra tí chút.

…. Cánh điền ông mềnh thì chỉ sợ không đủ sức lực & xèng thôi chứ với xe cộ cũng như ái mú thì niềm đam mê “ gầm cao, háng rộng, chân dài “ không bao giờ tắt cũng như chẳng bao là muộn cả , phỏng các cụ :) !

Trong thời gian nằm gai, nếm mật, ủ xèng hòng đánh úp vợ cả để đưa một em SUV háng rộng, chân dài về coi như sự đã rồi phải chấp nhận thì em đắp thêm chục củ vào việc cho vợ lẽ đi spa, tút tát cho thêm nuột nà cũng như lắp thêm camera hành trình, gương cụp điện …. coi như là để bù đắp cho nàng những phút xao lòng “ ngoài chồng, ngoài vợ “ của em :)

Em tạm dừng việc bán xe. Cảm ơn các cụ, mợ đã quan tâm.

Chỉnh sửa cuối:

TruongChinh

Xe máy
Cụ lại đổi kế hoạch ạ, em cứ hóng!