Khoe xe Khoe xe F1

eco6310i

Xe tải
hôm trước cũng được tư vấn nên mua 1 em như của cụ, nhưng tìm mãi k thấy em nào xinh đẹp, ưng ý cả

vanbui

Xe tăng
Vâng, tầm tiền chỉ mua được Morning 08-09 mà đi sướng, lành, phụ tùng không đắt thì chỉ có em này hoặc Mazda Premacy ( 02-04 ) thôi cụ. Cụ cứ chịu khó tìm trên OF, mua xe cũ cũng không vội được :)

hôm trước cũng được tư vấn nên mua 1 em như của cụ, nhưng tìm mãi k thấy em nào xinh đẹp, ưng ý cả

k9i

Xe đạp
Cụ này lẳng lơ quá, nhiều vợ thế chắc hẳn khoản giường chiếu của cụ phải hoành tá lắm nhẩy. :)

thaonhi2012

Xe đạp
cụ xây biệ thự à..

vanbui

Xe tăng
Về khoản giường chiếu thì điền ông mình chẳng có ai nhận mình là yếu kém cả :), vả lại đã nhận mình lẳng lơ - ***, mà em lẳng lơ thật mới chết chứ ;) - nên khoản này của em chắc hẳn là phải hoành rồi cụ - em fun tí :) !

Cụ này lẳng lơ quá, nhiều vợ thế chắc hẳn khoản giường chiếu của cụ phải hoành tá lắm nhẩy. :)

vanbui

Xe tăng
Em bổ sung vài tấm hình sau khi đổi biển và được các cụ trên OF như cụ Dũng ( Hàn Thuyên ) bọc da vô lăng, tay phanh, cần số ; cụ Trung già 86c Võ Thị Sáu lắp khóa cửa tự động, cảm biến trước & sau; cụ Đại bàng dọn nội thất da & vành lốp sạch sẽ.

Cảm ơn các cụ đã góp phần làm cho vợ già iem bớt đi phần già nua, xấu xí , nhăn nheo :) !

satdylan

Xe hơi
Cụ sướng nhỉ

Đổi vợ cứ liên xoành xoạch :(

Chả bù cho em đến vợ đầu còn chả có :((

vanbui

Xe tăng
Level IT của em đang ở " i- tờ " :( nên ko bít sao ảnh thành ra kí tự hết . Cụ nào giùm em vụ này với ợ, em vodka các cụ trước.

Chỉnh sửa cuối:

vanbui

Xe tăng
Em khoe xe, nhân tiện bán luôn cho kịp đổi SUV gầm cao, háng rộng, chân dài vợ 2 của thằng bạn !

... Lọ mọ mãi thì cuối cùng nhờ Trời, ơn **** với chính phủ , em cũng up được vài tấm hình :(

...Tuy em này là vợ thứ 5 nhưng em đã & đang làm đúng nghĩa vụ của thằng chồng tốt với nàng : bọc da thật vô lăng, tay phanh, cần số chỗ cụ Dũng Hàn Thuyên; lắp khóa cửa tự động, cảm biến trước + sau chỗ cụ Trung già 86c Võ Thị Sáu; dọn nội thất, dưỡng da thật phần đặt ... ít ;) chỗ cụ Đại bàng Mỹ ; đổi biển sang tên chính chủ cho nàng có danh phận rõ ràng ... nhưng :( ...

“ Đàn ông Dương Cưu chuyển từ tâm trạng này sang tâm trạng khác rất đột ngột. Chàng vừa rực cháy cuồng nhiệt đấy thôi, mà sau giây lát trước mặt bạn đã là một núi băng.” - em fun tí các Cụ ợ !

Em cũng cung Dương Cưu – và đặc biệt tình yêu đối với xe cộ cũng như ái mú thì đúng là khoảng cách giữa “ rực cháy đam mê, cuồng nhiệt ” với “ lạnh như một núi băng ” cũng rất mong manh .

Chả là vừa rồi em rủ gia đình một thằng bạn lên Ba Vì ăn gà nướng & nhân tiện tham quan cái lều thuộc Archiland mà em mới dựng . Bọn em đi bằng xe SUV của thằng bạn . Đúng là các cụ OF nhà mềnh nói cấm có sai : đừng bao giờ đi thử xe nào ngon hơn xe mềnh và với chuyện ái mú thì đừng bao giờ ngủ thật với cô nào háng rộng, chân dài đẹp hơn vợ mềnh :) !

Mẹ, em trót dại thật rồi các cụ ợ ! Tuy không léng phéng ái mú nhưng em lỡ lái thử SUV vợ 2 của thằng bạn rồi thì thấy cô vợ dáng quê mùa, hiền thục, bồ cu, chân rện nhà mềnh tuy có mũm mĩm, trắng trẻo, khít khìn khịt đấy nhưng cũng không thể nào có cửa so sánh với em SUV háng rộng, chân dài, bốc lửa vợ 2 của thằng bạn được .

So với em SUV này thì cô vợ quê mùa của em chắc chắn là ... về nhì rồi các cụ ợ ! Cũng đúng dịp thằng bạn muốn đổi vợ mới, em cũng thử lí cố xem sao :)

Em tuy đa tình nhưng không lăng nhăng, thà " một tay bắt 2, 3 con cá chứ không chơi trò bắt cá 2 tay :) " nên đắn đo, ngần ngại, suy nghĩ mãi mất mấy đêm em đành chấp nhận là thằng chồng tồi với cô vợ thứ 5 này chứ không thể trì hõan tình yêu với SUV được - mẹ, đúng là háng rộng, chân dài nó có sức hút ghê gớm thật các cụ nhỉ :) !

Trên diễn đàn của Mit thì các cụ có nói bán xe Mit Gala thường để lên xe bạc tỉ ( các cụ ấy cường điệu hơi quá ợ ! ) nhưng với trường hợp kinh tế còn đang khó khăn của cá nhân em thì em chỉ cố để lên xe SUV tầm .... nửa tỉ :) thôi các cụ ợ - em fun tí !
Hy vọng là vợ 2 thằng bạn tương lai gần sẽ là ... vợ thứ 6 của em ợ :) !

Cụ nào quan tâm thì ới em nhé, số cục gạch của em 090 340 năm tám hai bảy.
Suýt quên, giá để bán là 350 triệu các cụ ợ - có lộc lá tí chút thôi & một trận gà nướng, rượu quê tại Archiland, Ba Vì ợ :) !

Mong các cụ ném gạch đá em nhè nhẹ thôi ợ. Em chỉ bán & tiếp các cụ tiêu dùng, các cụ thợ, cò , vạc tha cho em - em đội ơn nhiều ợ :).
Cũng chẳng biết đăng có kịp bán để rước SUV vợ 2 thằng bạn về không nhưng ... không thử, sao biết được phỏng các cụ !

Thank các cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối: