Chi hội Khoe xe con Porches Matiz Super 2007

tunganh_a76amc

Xe tăng
Em bổ sung thông tin là xe này em chuyển sở hữu sang cho cụ tunganh_a76amc rồi ạ.
Cụ ấy mua xong cụ ấy mới ra gara check và về báo em là họ nói chỉ việc đổ xăng để đi ạ.
Sao không liên lạc được vậy Phú ơi . Hú..hú...

JcM

Xe tải
Sao không liên lạc được vậy Phú ơi . Hú..hú...
Máy điện thoại em hết pin từ sáng qua đi làm cụ ạ.
Tình hình là em vẫn chưa rút được hồ sơ xe nên CMT vẫn để ở Nghệ An. Nó hẹn thứ 6 tuần này nó mới rút xong. Tại cụ bảo công chứng nó cứ bắt có CMT mới khổ, vác passport & hộ khẩu mà nó cũng không ưng mới chán.

JcM

Xe tải
Cụ xử lý nốt vụ giấy tờ cho mình để mình làm nốt cái vụ sang tên , đổi chủ với
Em chỉ cần lấy mỗi cái chứng minh thư về mà thằng rút hồ sơ xe em mua ở Nghệ An nó bảo 1 ngày xong mà nó ngâm em đến giờ.
Em cũng nóng lòng hơn cụ ấy ạ. Em chạy xe không biển không giấy tờ gần tuần nay rồi. Từ thứ 6 tuần trước đến giờ cơ ạ. Hẹn cụ đầu tuần tới nhé. Hôm nay thứ 5 rồi. Còn mỗi cái hợp đồng công chứng cho cụ nữa mà cụ lo giề :)

Chỉnh sửa cuối:

tunganh_a76amc

Xe tăng
Em chỉ cần lấy mỗi cái chứng minh thư về mà thằng rút hồ sơ xe em mua ở Nghệ An nó bảo 1 ngày xong mà nó ngâm em đến giờ.
Em cũng nóng lòng hơn cụ ấy ạ. Em chạy xe không biển không giấy tờ gần tuần nay rồi. Từ thứ 6 tuần trước đến giờ cơ ạ.
Để chiều em hỏi xem hộ chiếu có được không nhé , CMT của em cũng bị hỏng rồi

tunganh_a76amc

Xe tăng
Em cũng nóng lòng hơn cụ ấy ạ. Em chạy xe không biển không giấy tờ gần tuần nay rồi. Từ thứ 6 tuần trước đến giờ cơ ạ. Hẹn cụ đầu tuần tới nhé. Hôm nay thứ 5 rồi. Còn mỗi cái hợp đồng công chứng cho cụ nữa mà cụ lo giề :)
Mình có lo gì đâu , chẳng qua là muốn cho xong việc thôi . Cuối tuần sau mình lại đi sài gòn hết tuần mới về . Nhớ tìm luôn bộ hồ sơ tự quản cho mình nhé . Đủ hồ sơ sang tên nhanh và đỡ tốn kém hơn .

JcM

Xe tải
Mình có lo gì đâu , chẳng qua là muốn cho xong việc thôi . Cuối tuần sau mình lại đi sài gòn hết tuần mới về . Nhớ tìm luôn bộ hồ sơ tự quản cho mình nhé . Đủ hồ sơ sang tên nhanh và đỡ tốn kém hơn .
Hồ sơ tự quản tôi có sẵn đây rồi, chỉ đợi ông kia gửi lại tôi cái chứng minh là sang chỗ cụ được ngay.

HUMMER H4

Xe hơi
Hồ sơ tự quản tôi có sẵn đây rồi, chỉ đợi ông kia gửi lại tôi cái chứng minh là sang chỗ cụ được ngay.
Em lấy xe Matiz S của cụ Tùng, cụ Tùng lại lấy xe của cụ. Xe em lấy về sửa qua loa, dọn nội thất mất hơn củ, chạy ngon choét. Em lấy về gần tháng mà đã đi hơn 1000 km rồi, ko thấy hỏng hóc gì. Cảm ơn cụ Tùng đã giữ xe tốt.

lx3079

Xe tăng
Em lấy xe Matiz S của cụ Tùng, cụ Tùng lại lấy xe của cụ. Xe em lấy về sửa qua loa, dọn nội thất mất hơn củ, chạy ngon choét. Em lấy về gần tháng mà đã đi hơn 1000 km rồi, ko thấy hỏng hóc gì. Cảm ơn cụ Tùng đã giữ xe tốt.
Bán lại cho em 83 củ đi

JcM

Xe tải
Lên đời hết ấy mà cụ, các cụ như vậy là mừng rồi. Em lên Lancer 1.6AT đời 2005.

HUMMER H4

Xe hơi

tunganh_a76amc

Xe tăng
Hỏng để chết em à , em cũng là người dùng , cũng vừa đi vừa sửa thôi , hôm bán xe cho cụ em vẫn ngại vụ cái giá nóc em để ra ngoài bị hôi quá , đợt đấy em cũng bận nên không rửa rồi lắp lên cho cụ được . Lúc nào cụ cần đồ gì của xe đấy cứ gọi em tư vấn cho . Em cũng tìm hiểu kha khá về dòng xe đấy rồi . Xe cụ chạy thế thì sau 3 tháng bằng em chạy cả năm rồi

Chỉnh sửa cuối:

Lucas_lee

Xe tăng
Hỏng để chết em à , em cũng là người dùng , cũng vừa đi vừa sửa thôi , hôm bán xe cho cụ em vẫn ngại vụ cái giá nóc em để ra ngoài bị hôi quá , đợt đấy em cũng bận nên không rửa rồi lắp lên cho cụ được . Lúc nào cụ cần đồ gì của xe đấy cứ gọi em tư vấn cho . Em cũng tìm hiểu kha khá về dòng xe đấy rồi . Xe cụ chạy thế thì sau 3 tháng bằng em chạy cả năm rồi
Cụ Tùng bao h bán xe lại ới em nhé ;))

Lucas_lee

Xe tăng
Để chiều em hỏi xem hộ chiếu có được không nhé , CMT của em cũng bị hỏng rồi
Hình như việc xuất trình CMT hay hộ chiếu khi ký hợp đồng công chứng nó chỉ phụ thuộc vào thông tin mình để trên hợp đồng. Hợp đồng mua bán mình để là Ông Nguyễn Văn A, hộ chiếu số Bxxxxx do Cục.... Cấp ngày... Thì công chứng họ chỉ yêu cầu xuất trình hộ chiếu thôi.

tunganh_a76amc

Xe tăng
Cụ Tùng bao h bán xe lại ới em nhé ;))
Mong rằng năm nay làm ăn thuận lợi , cuối năm em lại được đổi xe . Đợt này em bận quá không làm gì được , chứ không thì chính cụ JcM cũng không nhận ra xe của cụ ý nữa . Xe em kiểm tra rồi , cần tút tát một chút , làm laị cửa lái cho kỹ , thay một vài chi tiết máy như ống thông hơi , cảm biến vị trí trục cam chắc hết 1 củ, xử lý gầm chỗ gần babule bên phụ một chút hết rồi ạ . Tổng chi phí khoảng 5 củ là xong .

Chỉnh sửa cuối:

Tune_Apple

Xe tải
cụ có bán hoặc đổi spark van ngon choét của em ko để em tính ạ ?

xe Tầu

Xe buýt
Cụ có định lên đời ko ạ? :)