Chi hội Khoe xe con Porches Matiz Super 2007

hayama

Xe hơi
Theo cụ có thay mới đc ko?
E cũng hỏi họ bảo thay toàn bộ mảng điện tử bên trong nhưng mà cũng ko có đồ, thực tế màn hình ko hỏng, khi cụ bật ban đầu nó sáng hết khi hiện chữ nó mới mất nét. Nhưng mình ko quan tâm lắm vì chỉ theo doi odo của tripA trip B là được rồi cứ 4000km thay dầu lại reset về 0, mỗi tội bán mất giá chút vì mọi người nghĩ ngay là tua. Nhưng cái đó ko quan trọng bằng máy móc nếu người mua xe cũ hiểu về xe.

hayama

Xe hơi
Thank cụ nhưng hình như van ko tải ko có hàng hịn ạ...:D
Hang GM là ổn rồi cụ, cũng có hàng chính hãng nhưng đắt hơn thì phải cụ qua mast ở nguyễn công trứ chắc là có, cụ tự thay được, vặn 2 con vít là ok ra thợ mất thêm 200k tiền công, cộng với tiền trênh lệch đồ cụ mất khoảng 500k, nhưng cự cứ cứ vào hãng GM bảo họ kiểm tra rồi bảo dưỡng họng hút kim phun cho nếu khỏi thì ok, còn ko khỏi họ sẽ báo thay van không tải. Mình sẽ ko thay tự mua về thay. Di xe cỏ là phải thế ko thì chết. Bệnh này còn gọi là oà ga nhé.cụ tìm hiểu thêm bệnh oà ga và so sánh với triệu chứng trước kho đi gara nhé.

hayama

Xe hơi
Trước mình cũng xem xe của Mr phú BG là xe của cụ mua bjo nhưng ko có duyên nên ko mua được, sau e mua được xe 208, đăng ký lần đầu 209 nhập mới bản full luôn có cả 2 túi khí và cửa nóc nhưng giá cao hơn cũng máu xanh gần giống xe của cụ, e lại đang tính lên đời cụ ah

hayama

Xe hơi
Ah xe này của cụ là chưa có ABS nhé, chỉ là phanh đĩa thôi nhé

mr.hung14

Xe buýt
Hang GM là ổn rồi cụ, cũng có hàng chính hãng nhưng đắt hơn thì phải cụ qua mast ở nguyễn công trứ chắc là có, cụ tự thay được, vặn 2 con vít là ok ra thợ mất thêm 200k tiền công, cộng với tiền trênh lệch đồ cụ mất khoảng 500k, nhưng cự cứ cứ vào hãng GM bảo họ kiểm tra rồi bảo dưỡng họng hút kim phun cho nếu khỏi thì ok, còn ko khỏi họ sẽ báo thay van không tải. Mình sẽ ko thay tự mua về thay. Di xe cỏ là phải thế ko thì chết. Bệnh này còn gọi là oà ga nhé.cụ tìm hiểu thêm bệnh oà ga và so sánh với triệu chứng trước kho đi gara nhé.
Hãng làm ăn chán lắm. Đc mỗi ôg cố vấn. Cái ông chữa bệnh thì ko biết đâu mà lần cụ ạ.

hayama

Xe hơi
Đó thì mình mới bảo cụ là vào họ tư vấn khám cho còn chữa thì tuỳ cụ hơp lý thì làm còn chưa hợp lý thì góp ý rồi ra ngoài mua đồ vào gara chuyên làm thay, như vậy là lành nhất vì mình kiểm soát được cả đồ do mình đi mua

phusim

Xe hơi
Xe quá đẹp ko biết giá cả thế nào.