[Funland] khổ thân cụ này bị vợ cắm sừng lại bị thằng kia tẩn cho đau quá

cho lên phường. Ko trình bày. Lên phường cái là thằng kia lòi mặt ra luôn

vuongchieuquan

[Tịch thu bằng lái]
Em từ năm lớp 1 đã biết khẳng định: thân thể mình do bố mẹ mình cho mà bố mẹ mình ko đánh mình, thằng nào đánh mình là nó cho nó cái quyền cao hơn bố mẹ mình; nếu ko đánh thắng được nó hôm nay phải tìm cách rửa nhục chứ nếu ko mang tội bất Hiếu, bố mẹ mình cũng nhục lắm. Năm lớp 1 cháu bị thằng lớp 3 đánh; sau đó 1 tuần cháu rình đúng hôm nó đang đi nặng wc, cháu đợi nó vào 1 lúc cháu mới xông cửa wc vào cứ Xô rửa khăn lau bảng cháu nện vào đầu nó. Vụ đấy cháu suýt bị đuổi học. Năm lớp 3 cháu đá bóng va chạm với thằng đội kia, có đánh nhau nhưng được can. Chiều hôm sau cháu bị anh nó chặn đường tẩn cháu, cầm gậy bia vụt cháu. Cũng hơn 1 tuần sau cháu xuất hiện từ sau lưng anh nó đang ngồi xổm xem đá bóng. Cháu cầm cái xích xe đạp cứ nhè đầu cháu quật. Cũng lên phường ngồi đến tối. Sau vụ đấy nghe cháu tuyên bố lý do trả thù bố cháu ngán ngẩm cháu lắm. Cháu lớn lên và cứ lần nào bị đánh thì cháu đều đáp trả và đến năm học lớp 7 thì cả cái thị xã cháu ở chẳng đứa nào, anh nào dám bắt nạt cháu và những ai được cháu bảo vệ! Bây giờ cháu vẫn nghĩ nên như thế, cây muốn lặng nhưng gió chẳng đừng, mình ko động đến ai nhưng để ai đánh mà ko trả thù được thì nhục hơn con chó, bố mẹ cũng nhục vì đẻ con bất Hiếu. Nếu ko trả thù được cao thủ như tóc vàng thì cũng phải trả thù theo cách thông thường rồi đến đâu thì đến, vì mình muốn bình yên nhưng nó có cho đâu. Cụ nào bảo cháu cổ xuý bạo lực nhưng 1 quốc gia cũng vậy “dù rằng đời ta thích hoa Hồng, kẻ thù buộc ta ôm cây súng” mà. Nếu ai cũng tìm mọi cách trả thù kẻ đã đánh mình thì xã hội sẽ hết những kẻ cậy mạnh ức hiếp, cậy chó đàn đánh 1 người. Vì chó đàn mà nó rình trả thù từng đứa thì cũng như nhau thôi.
Cái này áp dụng cho trẻ dưới 14 tuổi thôi cụ ơi, chứ lớn hơn tí mà dùng chiêu này dễ án mạng rồi tù tội. Âu cũng là 1 cách tự bảo vệ bản thân mình trong xã hội hiện nay.

Tuan Can

Xe container
Dễ mà bác.
Về lấy kìm vặn thêm 1 cái răng ra.
Rồi lên mách bác xĩ, thế là có 12%.
Cu kia vô ăn cơm cân.

Được chưa bác?
Đòn của cụ cao thật. Em thì thôi, mày muốn ăn thì tao cho mày luôn. Hàng hỏng, vứt không tiếc.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Đòn của cụ cao thật. Em thì thôi, mày muốn ăn thì tao cho mày luôn. Hàng hỏng, vứt không tiếc.
Hehe, hết diệu dồi.

Nói vui vậy thôi, nỗi đau của 1 người (dù là đàn ông hay đàn bà - dù hàng hỏng hay hàng ngon), mình xoáy vô làm gì nữa bác.

muctimonline

Xe tải
Tội đứa con thôi. Còn loại đàn bà 1 khi nó đã đi thì đừng cố giữ làm gì

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Nên ra Luật như 1 số nước.
Trai chưa vợ gái chưa chồng chịch xoạc thoải mái.
Còn đã kết hôn, ai ngoại tình bị phát hiện thì mất hết tài sản, phải chu cấp tiền nuôi con trừ thẳng vào thu nhập từ hợp đồng lao động.
Còn chán nhau thì li dị rồi hẵng xoạc cái lol mới.
Nước nào thé?

moly

Xe điện
em đọc báo loáng thoáng là thăng bồ nói với vợ là ra để ý con. như kiểu một người có triách nhiệm với vợ con của mình và cũng ko sợ gì ông chồng. Có vẻ gia đình này cũng có vấn đề gì đó

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Em ko hiểu lí do để điên? đang yêu thì hiểu được, chứ cưới về chục năm rồi thì khác, tình nghĩa và trách nhiệm là nhiều. Lúc đó tỷ thứ để lo chứ đâu phải chỉ là canh me cái lol nữa, dẫn đến ghen tuông mù quáng. Lý do chính đáng để làm ván mới :))
Cụ nhầm hehe, diễn biến tâm lý mỗi người mỗi khác, và cũng phức tạp lắm. Trước em quen ông kia cùng trong đội bóng. Rồi 1 ngày thấy ông ý đi đá mà cứ lầm lì, mồm thở ra toàn mùi rượu. Thấy bảo bị vợ bỏ, sau đó vài bữa thì thấy mọi người bảo rượu chè suốt ngày. Em gặp mà nhìn trông ko ra cái hồn người nữa.

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Thằng kia nó đấm 2 phát, đá một phát đều trúng đích. Mà đá chân trái. Như vậy nó có nghề chắc luôn hoặc cận chiến rất nhiều mới đánh được như thế. Bình thường thì toàn nghều nghào chán mới trúng được một quả. Nói chung gia đình này nên giải tán chứ lằng nhằng làm gì.
Bình thường thôi cụ ơi. Nhiều người thuận chân trái thì đá bằng chân trái cũng là bình thường. Còn trúng đích thì do ông kia thân thủ kém thôi. Gặp ông nào chịu khó thể thao thì cũng ko dễ ăn đâu. Ông chồng nói chung là kém, xác định oánh thì 1 là áp sát luôn, nó vung tay vung chân thì cũng ko có đà nên lực cũng sẽ ko mạnh. 2 là giữ khoảng cách để còn né đòn. Đằng này lại đứng ở khoảng cách chẳng xa cũng chẳng gần thế thì bị oánh sấp mặt cũng phải rồi.

nguarung

Xe điện
Đó là do bản tính sơ khai, mợ có cá tính mạnh từ bé, nên sau này mới học thêm võ. Em cũng thích con gái em mạnh mẽ mà không được đây, tính lớn lớn cho đi học võ mà ko biết có chịu không. Theo mợ con gái học Aikido hay Karate thì ổn? Học khỏe mạnh và tự vệ thôi chứ ko cần đến đai màu gì cả.
Kickfit vừa khỏe, vừa thực chiến. em thấy một số trung tâm các cháu gái học cũng nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Shadow381

Xe điện
Cái này áp dụng cho trẻ dưới 14 tuổi thôi cụ ơi, chứ lớn hơn tí mà dùng chiêu này dễ án mạng rồi tù tội. Âu cũng là 1 cách tự bảo vệ bản thân mình trong xã hội hiện nay.
Em đã nói là cây muốn lặng nhưng gió chẳng đừng, nhưng nó động đến thân thể mình là nó đặt nó cao hơn bố mẹ mình, ko rửa nhục thì có tội với bậc sinh thành ra mình, hậu quả cũng chấp nhận chứ ai muốn đâu; còn sợ thì chấp nhận nhục như con chó, mà ko bằng con chó ấy.

cusao

Xe lăn
Chuyện ngoại tình em không tham gia nhưng chỉ lo cho con cái nhà họ khó sống bình thường khi chứng kiến cảnh này...và còn bao hậu quả sau này

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm hehe, diễn biến tâm lý mỗi người mỗi khác, và cũng phức tạp lắm. Trước em quen ông kia cùng trong đội bóng. Rồi 1 ngày thấy ông ý đi đá mà cứ lầm lì, mồm thở ra toàn mùi rượu. Thấy bảo bị vợ bỏ, sau đó vài bữa thì thấy mọi người bảo rượu chè suốt ngày. Em gặp mà nhìn trông ko ra cái hồn người nữa.
Ừa thì đúng là như thế mới thành xã hội. E nghe mấy vụ tự tử vì tình mà thấy chán, chứ ko thấy thương. Đúng là thiếu suy nghĩ =)). Nói thật là nếu có bằng chứng vk ngoại tình - trừ khi trên giường ngủ nhà mình, thì em ko bao giờ đánh ghen. Tại vợ mình dạng chân ra chứ tại éo gì thằng kia :))

obi

Xe tăng
Con vợ đáng 2 lần bỏ đi, 1 là theo dai, 2 là đánh chồng. Thế mà còn phải đánh nhau vì nó.

wasabi13

Xe hơi
Đánh đấm làm gì cho mệt. Quay lại có đủ bằng chứng là lên tòa

Sent from SM-A125F via OTOFUN

Phụ nữ thời hiện đại nhưng đừng quá

transporter3

Xe điện
Nếu em thì em còn cảm ơn thằng bồ kia ý chứ. X_X