[Funland] Khổ thân Công Phượng

Ngu dở

Xe hơi
Sang Incheon tưởng làm gì, hóa ra nó cho đá mấy trận giao hữu với mấy đội hạng lông, rồi ngồi dự. Kêu ca hoài thì đến phút 96 của trận nó cho vào 1 phút lấy lệ. Hóa ra bên đó họ cũng chẳng cần Phượng đá, chẳng qua là miếng mồi câu khán giả VN mà thôi. Mấy tay ở HN FC trông thế mà tỉnh táo phết ở nhà đá Vleage khi lại hay.
Cụ có thể kiên nhẫn nhìn kết quả của em ấy không? Một trận đấu của em nó mà cụ đã phải vội gào lên thế à? Cụ không cần mở mồm để chứng minh với thiên hạ là cụ không bị câm đâu
P/s: nhiều năm rồi, em không coi bóng đá VN, đội tuyển chỉ loáng thoáng

cocsku

Xe cút kít
Cụ có thể kiên nhẫn nhìn kết quả của em ấy không? Một trận đấu của em nó mà cụ đã phải vội gào lên thế à? Cụ không cần mở mồm để chứng minh với thiên hạ là cụ không bị câm đâu
P/s: nhiều năm rồi, em không coi bóng đá VN, đội tuyển chỉ loáng thoáng
Ý cụ là CP cứ ngồi dự bị thế hết năm rồi về đúng ko? Đằng nào bọn nó cũng trả lương rồi!

Dan du an

Xe ba gác
Nói chung ngoài Văn Lâm, các chú khác xuất ngoại chỉ để đi nhặt bóng.

Ngu dở

Xe hơi
Ý cụ là CP cứ ngồi dự bị thế hết năm rồi về đúng ko? Đằng nào bọn nó cũng trả lương rồi!
Cụ đừng nhét chữ vào mồm em thế. Em nó có thể đá không hay, có thể chưa phù hợp với môi trường, và có thể là do thương mại, nhưng vì lý do gì thì em nó cũng đã được sang đó thi đấu. Nhìn lại thì nhiều cầu thủ có năng lực hơn cũng đã đạt được điều đó đâu. Em nó mà không đủ khả năng trụ lại, phải về nước, thì cũng đóng góp cho đội tuyển thêm nhiều đấy.

AT76

Xe điện
Thì chắc cũng ngồi dự bị hết năm thôi. Nếu cụ là HLV đội bóng thì cũng cho CP ngồi dự bị thôi. Tuy nhiên, đó là lựa chọn của CP khi sang đó, miễn là CP thích.

cocsku

Xe cút kít
Ngay từ lúc tiếp nhận, hlv cũng đã nói cp chỉ dự bị cho cầu thủ người Montenegro. Tương lai cp phụ thuộc vào cầu thủ kia, nếu anh ta đá xuống phong độ thì cp mới có cửa. Mà dạo này cầu thủ này chơi hay lắm, nhìn chung, cp nghỉ ngơi hết năm rồi về.

Matiz 1.0

Xe điện

3077

Xe container
Đh bên nó dầy nhỉ, đá giải nhưng trong tuần vẫn kéo quân đi đá giao hữu mà k sợ quá tải. E thấy bt chỉ tập chứ mấy khi đá giao hữu đâu

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ thương cụ Phượng này phải đá chung với đội chym bé.
Thằng mặc quần áo giữa đội khỏa thân nó bảo là khiêu dâm.
Rõ khổ

slaz8

Xe ba gác
Khổ dell gì. Chơi chuyên nghiệp phải theo hlv.

Lạ nước lạ nước cái, vừa sang mấy hôm dự bị làm quen dần là đúng mệ nó rồi.

Mấy ông dở người rất hay lo việc thiên hạ.

Có thằng hlv Mu cả đời cầu thủ dự bị kìa.

Những tay dell biết gì cứ lo chuyện thế giới
Phong trào tự nhục đang lên, cụ thông cảm

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Sang Incheon tưởng làm gì, hóa ra nó cho đá mấy trận giao hữu với mấy đội hạng lông, rồi ngồi dự. Kêu ca hoài thì đến phút 96 của trận nó cho vào 1 phút lấy lệ. Hóa ra bên đó họ cũng chẳng cần Phượng đá, chẳng qua là miếng mồi câu khán giả VN mà thôi. Mấy tay ở HN FC trông thế mà tỉnh táo phết ở nhà đá Vleage khi lại hay.
Ko phải quy luật kinh tế thì chỉ vậy thôi cụ à. Nếu nó trả lương nó chả ép cho phọt cứt

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Bình tĩnh cụ . Chiều nay CP có ra sân ko thì tính sau ko muộn.

wind_nol0v3

Xe điện
Nhiều cầu thủ nổi tiếng trên thế giời xuất phát điểm cũng chỉ là mòn đít dự bị, được trao ít cơ hội thôi thậm chí là có cơ hội từ những lý do lãng xẹt kiểu diễn viên chính ốm..., nhưng quan trọng là khi có cơ hội phải chứng tỏ được mình. Cầu thủ trẻ đến từ nền bóng đá kém pt hơn đội nó dùng P thế là hợp lý còn lại là P có tận dụng được cơ hội của mình hay không thôi.

Moriarty

Xe container
22 tuổi Maradona tham gia Espana 82 rồi cụ ạ. Chưa sáng lắm nhưng đã là ngôi sao ở đó!
So sánh kiểu cụ giống kiểu tự lên gân "Thiên tài làm đc thì mình cũng làm đc". Đôi khi phải biết mình là ai đã. U22 VN cho gặp đội này chắc gì đã hoà đc mà chưa gì đã mơ Maradona.

sontranvu

Xe điện
Cầu thủ Vn nói chung, QH nói riêng ...dự bị hết, m65 thì đá sao đc.
Chủ yếu báo chí mình tự sướng thôi :)
như kiểu cầu thủ Lào đầu tiên vừa sang V-league đá cho Hải Phòng thôi mà. :D:D:D:D

hung611

Xe buýt
Nói đi cũng phải nói lại. Có ý chí, có ước mơ là rất tốt nhưng cũng phải thực tế, biết lượng sức mình, tìm điểm đến phù hợp với cách đá, đến những nơi thực sự cần mình. Với trình độ, cách đá ở HQ thì CP rất ít có khả năng được sử dụng nhiều. Dự bị thì hiển nhiên rồi, nhưng dự bị chiến lược nó khác với kiểu dự bị cho có. Có vẻ như bầu Đức, sau năm 2018 quá thành công, lại quên mất bài học từ chuyến sang Nhật của CP. Hy vọng là e nhầm, hy vọng là tới đây CP sẽ được sd nhiều hơn để ko bị thui chột phải trầy trật lấy lại phong độ sau 1 năm ở Mito Hollyhock, hy vọng là e nó sang đấy ko thuần tuý vì mục đích thương mại của người HQ nhằm khai thác sự nổi tiếng của Mr. Park và CP ở VN. Nếu ko thì quả là đáng tiếc cho CP.