[Funland] Khó khăn ập đến ở xế chiều

MuathuHN252

Xe cút kít
Tuổi với tác cái gì, nhìn nick xem em tuổi hổ đây. Trước em lấy vợ tuổi mèo, cứ nghĩ mấy còn mèo chỉ biết kêu meo meo với ngồi liếm mép. Nào ngờ mèo nó còn vả cho hổ rách mặt luôn cụ ah.

Em nói thật với cụ, toàn sư tử cả thôi chứ làm choá gì có trâu ngựa gì đâu nhá :))
Nhưng mèo nó ko ăn thịt hổ. Em dc nghe và chứng kiến 1 số vụ ng vk tuổi Dần rồi thì cũng thấy hơi ghê ghê ạ.

dautunganhan

Xe tải
Nếu h cụ thấy tự ti vì ví chưa giàu thì né các bé trẻ, xinh ra. Ko lại nhận dc ánh mắt khinh bỉ của các bé. Tự mình mang bực vào thân.
Em thì chả fai ng ham vật chất, vì em ko xinh nên e lại nhìn vào đàn ông ở đặc điểm khác.
Chỉ là tâm lý bọn trẻ h vậy, cụ muốn tán thì fai hiểu
đúng rồi cụ, giờ tán các bé 96-2000 dễ bị các bé ý chửi cho hoặc khinh như chó ý :)) nhục lắm!!!!

MuathuHN252

Xe cút kít
à thì em ý chủ yếu chê em già :D Xong rồi khi em có ý tiếp cận thì em ý ngại và lảng tránh, xong nhiều lần nói câu gì đó mình nghe tủi thân vô cùng!
Đấy là ví ko dày thôi. Chứ ví dày và rất dày 7x có khi vẫn trẻ. Cụ nên sống thực tế lên thì hơn

dautunganhan

Xe tải
Đẹp choai không bằng trai mặt, kiên trì lên cụ.
em cũng kiên trì, lần đầu tổn thương lâu k tán! Sau thấy nói chuyện tương tác gần gũi hơn xíu tưởng ngon ăn tán tiếp lại bị em nó ngó lơ! Thấy ẻm vô tình và coi thường mình quá nên đành chịu thua! Lúc nói chuyện tưởng em tạo cơ hội, ai dè cứ cuối tuần hỏi han thì ẻm trả lời cụt lũn, xong rủ cà phê thì ẻm lặng thinh! Mình thấy nhục quá nên đành thôi không mang nhục vào thân :((

dautunganhan

Xe tải
Tuổi với tác cái gì, nhìn nick xem em tuổi hổ đây. Trước em lấy vợ tuổi mèo, cứ nghĩ mấy còn mèo chỉ biết kêu meo meo với ngồi liếm mép. Nào ngờ mèo nó còn vả cho hổ rách mặt luôn cụ ah.

Em nói thật với cụ, toàn sư tử cả thôi chứ làm choá gì có trâu ngựa gì đâu nhá :))
đúng là nhiều trường hợp tam hợp hợp đủ thứ lấy về vẫn ly hôn và chiến đấu ầm ĩ! Hay như em tuổi mèo hợp em thế mà em tán thấy nó khinh mình như chó đấy thôi :)) cơ mà khi tán ẻm nào hợp tuổi mà thuận thì lại an tâm hơn! Chứ như trâu với hổ em hơi rén :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
đúng rồi cụ, giờ tán các bé 96-2000 dễ bị các bé ý chửi cho hoặc khinh như chó ý :)) nhục lắm!!!!
Cụ có lớn mà đếch có khôn. Giờ còn đâm đầu vào lũ trẻ ranh đấy làm gì, sao không tán các mợ 7x, 8x cho nó chững chạc, nhà cửa gọn gàng sạch sẽ, cơm dẻo canh ngọt không sướng ah.

Các cụ bẩu dồi, ngoan thì cái gì chả có :))

dautunganhan

Xe tải
Cụ có lớn mà đếch có khôn. Giờ còn đâm đầu vào lũ trẻ ranh đấy làm gì, sao không tán các mợ 7x, 8x cho nó chững chạc, nhà cửa gọn gàng sạch sẽ, cơm dẻo canh ngọt không sướng ah.

Các cụ bẩu dồi, ngoan thì cái gì chả có :))
hồi sinh viên em cũng hay tán các mợ 7x 8x :)) chả hiểu sao gần đây lại thích các bé 96-2000 nên chịu nhục vô cùng và rất tủi thân và tổn thương! Có lần làm quen gái trẻ trên mạng bị các ẻm lừa mất 30 triệu cho ôm ấp tý xong rồi chỉ vòi tiền, sau em thấy tổn thương quá vì các bé chỉ quan tâm tiền chứ chả coi mình ra cái củi khô gì nên đành buông! :)) em rất dễ tổn thương nên bị nhiều vụ gái trẻ giờ cũng chai tâm hồn lun :D

HungThuy7699

Xe buýt
Thớt này tư vấn miễn phí cho cụ chủ thớt xôm quá. Mình mà có điều kiện như cụ chủ có khi phải bắt các em nộp CV mới thèm gặp mặt ấy chứ 😃

dautunganhan

Xe tải
Thớt này tư vấn miễn phí cho cụ chủ thớt xôm quá. Mình mà có điều kiện như cụ chủ có khi phải bắt các em nộp CV mới thèm gặp mặt ấy chứ 😃
điều kiện gì ạ! Em ế lắm rồi lại còn phá sản! Giờ vào đường cùng rồi vì vợ con chưa có!

Giờ tán gái rất khó, mấy vụ làm mai mối thì đa số bị chê, đi tán mấy bé đồng nghiệp thì bị khinh không ra gì! Tủi thân lắm!

Với lại đời người quá ngắn ngủi, bệnh tật có thể ập đến bất cứ lúc nào, không tranh thủ kiếm vợ sinh con yên bề gia thất thì hỏng bét cả cuộc đời!

Mấy đứa cháu ở quê 20 tuổi lấy vợ có con rồi nó mà nghe thì cười ông bác họ 40 tuổi già nua ế ẩm!

Chỉnh sửa cuối:

The Killer

Xe điện
Cố lên thôi, nhiều tiêu nhiều ít khỏi tiêu, không ai chết đói cả, tưởng Flex nợ mí lo

MuathuHN252

Xe cút kít
hồi sinh viên em cũng hay tán các mợ 7x 8x :)) chả hiểu sao gần đây lại thích các bé 96-2000 nên chịu nhục vô cùng và rất tủi thân và tổn thương! Có lần làm quen gái trẻ trên mạng bị các ẻm lừa mất 30 triệu cho ôm ấp tý xong rồi chỉ vòi tiền, sau em thấy tổn thương quá vì các bé chỉ quan tâm tiền chứ chả coi mình ra cái củi khô gì nên đành buông! :)) em rất dễ tổn thương nên bị nhiều vụ gái trẻ giờ cũng chai tâm hồn lun :D
Nếu chỉ chăm chăm nhìn vào cái trẻ và xinh, và với tính cách của cụ, cụ sẽ còn bị mất tiền nữa đấy

MuathuHN252

Xe cút kít

HungThuy7699

Xe buýt
Fun thật đấy, cụ bị lừa thế cũng đáng. Cụ tự tin post ảnh che một phần lên đây đi, ổn ổn em làm mối cho (em nhiều mối hay lắm cụ yên tâm : trẻ, đẹp, ngoan)

MuathuHN252

Xe cút kít
Fun thật đấy, cụ bị lừa thế cũng đáng. Cụ tự tin post ảnh che một phần lên đây đi, ổn ổn em làm mối cho (em nhiều mối hay lắm cụ yên tâm : trẻ, đẹp, ngoan)
Cụ thấy cụ ấy có vẻ dễ lừa nên định bảo em út cụ tiếp cận lừa tiền cụ ấy đúng ko =))
Em mà trẻ xinh chắc em cũng ib xin sdt rồi đấy :))

HungThuy7699

Xe buýt
Cụ thấy cụ ấy có vẻ dễ lừa nên định bảo em út cụ tiếp cận lừa tiền cụ ấy đúng ko =))
Em mà trẻ xinh chắc em cũng ib xin sdt rồi đấy :))
Suỵt, mợ nói bé thôi không cụ ấy nghe thấy vỡ hết kế hoạch của mình 😝

DurexXL

Xe lăn
Nhưng mèo nó ko ăn thịt hổ. Em dc nghe và chứng kiến 1 số vụ ng vk tuổi Dần rồi thì cũng thấy hơi ghê ghê ạ.
Vớ vẩn, do số vận mỗi người thôi mợ

Chồng Đinh Mùi, vợ Giáp Dần, giáp dần nhé mợ, đứng đầu trong các cọp nhé
Hiện chồng Phó Hiệu trg 1 Đại học Công lập Top đầu, to mạnh về cả quy mô và diện tích
Vợ là chủ tịch công đoàn 1 cơ quan cấp TW
Con zai lớn du học
Con gái nhỏ sv ĐH top 5 ở HN

Nhà đơn lập, 2 xe ô tô

Căng đét