[Funland] Khó khăn ập đến ở xế chiều

HungThuy7699

Xe buýt
Ý cụ là cụ nói dối để cho trẻ lại. Chứ ko fai vì e kia 98 và sợ em ấy ngại trâu với hổ nên cố tình nói là sn 90? Mà cứ gặp gái trẻ thì cụ auto nói dối là sn 90, bất kể bạn gái sinh năm bn hở?
Nào các chị em ơi, cụ chủ cho chúng ta thấy 1 minh chứng là quen ai cần xem CCCD nhé =))
Mình thực hiện điều này lâu rồi. Đi chơi cùng bé nào trẻ quá cũng phải hỏi CCCD nếu không đủ 18 tuổi thì chít 😝

MuathuHN252

Xe cút kít
vâng em nói giảm vài tuổi nhưng lần này buột miệng nói sinh năm 1990, thường em hay nói 1990 thành ra quen! Chứ đáng ra nói 1989 trong trường hợp này cho tránh tam hợp để em ý cũng bớt kì vọng :D Chắc em ý thấy 1990 tam hợp nên cũng tích cực bắt chuyện!
Tam hợp hóa tam tai. Ngoài tam hợp ra còn nhiều cặp tuổi hợp nữa mà cụ. Nếu có thể tránh tứ hình xung thôi chứ.

dautunganhan

Xe tải
Tam hợp hóa tam tai. Ngoài tam hợp ra còn nhiều cặp tuổi hợp nữa mà cụ. Nếu có thể tránh tứ hình xung thôi chứ.
thế thì hổ với trâu cũng không phải tứ hành xung! Có điều chú em lấy thím tuổi hổ chú trâu mà về sau này cả nhà vẫn nói nếu biết thế ngày xưa k cho chú lấy thím vì thím tuổi hổ ghê gớm quá! :D

MuathuHN252

Xe cút kít
thế thì hổ với trâu cũng không phải tứ hành xung! Có điều chú em lấy thím tuổi hổ chú trâu mà về sau này cả nhà vẫn nói nếu biết thế ngày xưa k cho chú lấy thím vì thím tuổi hổ ghê gớm quá! :D
Hổ với Trâu lại xung kiểu khác. Em thấy tránh dc vẫn hơn ạ. Cụ cũng bảo thấy em ấy ko tình cảm mà. Lăn tăn thì sao vẫn cứ cố vậy.

dautunganhan

Xe tải
Hổ với Trâu lại xung kiểu khác. Em thấy tránh dc vẫn hơn ạ. Cụ cũng bảo thấy em ấy ko tình cảm mà. Lăn tăn thì sao vẫn cứ cố vậy.
căn bản lâu rồi em mới hẹn được với em gái khá xinh xắn như vậy, em không có lựa chọn nào! Nếu k hẹn em ý thì không biết bao giờ mới tìm được em gái nào đó để hẹn! Khó khăn quá, hẹn em khác toàn bị từ chối đó cụ!

DurexXL

Xe lăn
Hồi 2000, em mới đi làm mấy tháng, ở 1 cquan nhà nước
Có 1 chú - sinh năm 1960, Tiến sỹ nước ngoài vừa về nước
Chú đang tìm vợ, tiêu chuẩn rất chi tiết, tương thích về luận cứ: Nữ, da trắng, tóc dài, xinh, chưa lần chồng nào, tối thiểu cử nhân, ưu tiên đang học thạc sỹ, sinh từ năm 1978 trở đi, công việc ổn định
Mọi người cũng mai mối và khuyên hạ thấp level xuống, nhưng Chú không nghe
Chú có bằng cấp, trình độ nên ngoài làm cquan, còn đi dạy ở các ĐH để có điều kiện gặp và tuyển vợ trong các em sinh viên

Giờ nhớ lại, cũng vừa giỗ chú tròn 20 năm, con của anh trai thờ cúng

dautunganhan

Xe tải
Hồi 2000, em mới đi làm mấy tháng, ở 1 cquan nhà nước
Có 1 chú - sinh năm 1960, Tiến sỹ nước ngoài vừa về nước
Chú đang tìm vợ, tiêu chuẩn rất chi tiết, tương thích về luận cứ: Nữ, da trắng, tóc dài, xinh, chưa lần chồng nào, tối thiểu cử nhân, ưu tiên đang học thạc sỹ, sinh từ năm 1978 trở đi, công việc ổn định
Mọi người cũng mai mối và khuyên hạ thấp level xuống, nhưng Chú không nghe
Giờ nhớ lại, cũng giỗ chú lần tròn 20 năm, con của anh trai thờ cúng
câu chuyện thật à cụ, sợ thật đó nhỉ!

MuathuHN252

Xe cút kít
căn bản lâu rồi em mới hẹn được với em gái khá xinh xắn như vậy, em không có lựa chọn nào! Nếu k hẹn em ý thì không biết bao giờ mới tìm được em gái nào đó để hẹn! Khó khăn quá, hẹn em khác toàn bị từ chối đó cụ!
Vậy thì bớt tiêu chuẩn xuống 1 chút. Vde ở đây ko fai ko lấy dc vk đâu nhưng fai muốn gái trẻ, xinh đúng ko?
Em thì mê tín nửa vời, vd như con e tuổi mèo, tuổi chuột gì đó ok, nếu bạn nữ tốt tính em vẫn đồng ý. Nhưng nếu con e tuổi Trâu, con trai có ý định tìm hiểu 1 bạn tuổi Dần thì e cũng khuyên con nên cân nhắc kĩ xem tình cảm mức độ ntn rồi, liệu mình có thể có sự lựa chọn khác ko?

DurexXL

Xe lăn

Bang lang

Xe điện
Ơ mợ nhìn thực tế cụ kia xem cụ ấy có kiếm được ai tử tế không, bạn bè em tiến sĩ ở VN đầy, em chả thấy ai lương 5tr cả. Bạn em làm công nhân lương các thứ 12tr.
Cụ ấy có vấn đề gì đâu nhi! Ko ăn bám ai, lương 40 tr, có 1 tỷ nữa là quá ok rồi. Còn nhiều phụ nữ họ lấy chồng chứ có phải lấy tiền đâu. Bạn em còn phải nuôi cả nhà kia kìa, ăn học tử tế, ngoại hình ổn, nhà ở Hn, học hành đàng hoàng. Hôm nào chồng đưa cho 10 tr là em cũng biết vì nó khoe đấy.

dautunganhan

Xe tải
Vậy thì bớt tiêu chuẩn xuống 1 chút. Vde ở đây ko fai ko lấy dc vk đâu nhưng fai muốn gái trẻ, xinh đúng ko?
Em thì mê tín nửa vời, vd như con e tuổi mèo, tuổi chuột gì đó ok, nếu bạn nữ tốt tính em vẫn đồng ý. Nhưng nếu con e tuổi Trâu, con trai có ý định tìm hiểu 1 bạn tuổi Dần thì e cũng khuyên con nên cân nhắc kĩ xem tình cảm mức độ ntn rồi, liệu mình có thể có sự lựa chọn khác ko?
đúng là em có hơi gai gai tuổi dần, nên cân nhắc tìm mối nào hợp tuổi hơn, có điều khó vô cùng!
Em mới cố gắng tán một em đồng nghiệp sinh 1999 tuổi mèo hợp tuổi mà bị em nó chửi cho như chó :))

TorienT

Xe container
118 cụ mợ mất ngủ đang hóng.

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ ấy có vấn đề gì đâu nhi! Ko ăn bám ai, lương 40 tr, có 1 tỷ nữa là quá ok rồi. Còn nhiều phụ nữ họ lấy chồng chứ có phải lấy tiền đâu. Bạn em còn phải nuôi cả nhà kia kìa, ăn học tử tế, ngoại hình ổn, nhà ở Hn, học hành đàng hoàng. Hôm nào chồng đưa cho 10 tr là em cũng biết vì nó khoe đấy.
Dạ, cc thích lấy gái xinh thôi. Chỉ cần biết nũng nịu là được ạ. Nên cần phải ví dày

TorienT

Xe container
đúng là em có hơi gai gai tuổi dần, nên cân nhắc tìm mối nào hợp tuổi hơn, có điều khó vô cùng!
Em mới cố gắng tán một em đồng nghiệp sinh 1999 tuổi mèo hợp tuổi mà bị em nó chửi cho như chó :))
Ủa sao chửi cụ.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tuổi với tác cái gì, nhìn nick xem em tuổi hổ đây. Trước em lấy vợ tuổi mèo, cứ nghĩ mấy còn mèo chỉ biết kêu meo meo với ngồi liếm mép. Nào ngờ mèo nó còn vả cho hổ rách mặt luôn cụ ah.

Em nói thật với cụ, toàn sư tử cả thôi chứ làm choá gì có trâu ngựa gì đâu nhá :))

MuathuHN252

Xe cút kít
Nếu h cụ thấy tự ti vì ví chưa giàu thì né các bé trẻ, xinh ra. Ko lại nhận dc ánh mắt khinh bỉ của các bé. Tự mình mang bực vào thân.
Em thì chả fai ng ham vật chất, vì em ko xinh nên e lại nhìn vào đàn ông ở đặc điểm khác.
Chỉ là tâm lý bọn trẻ h vậy, cụ muốn tán thì fai hiểu