[Funland] Khi người yêu có người yêu mới

nguyentruongto

Xe tải
Website
apaxlearning.com
Tham : là tham lam, không biết khi nào là đủ
Sân : Là giận, tức, ghét. Chối bỏ 1 điều không như ý
Si : Si là si mê tham đắm. Là phiền não, si mê đối với thứ không thuộc về mình

Tam độc, tâm độc. Thiện tai lắm thay

Xecongamthap

Xe hơi
Cụ tính đi nếu cụ bỏ vợ lấy bồ thì ít nhất có 2 con cụ cùng ông kia và vợ cụ đau khổ, còn cụ để em nó lấy ck thì may ra có cụ đau 1 tí.
Theo em cách đẹp nhất là bảo em nó sang cty ông kia làm cụ tránh mặt em nó là hay nhất về rủ vợ con đi du lịch dài ngày thế là cả nhà đều vui
Vâng, hiện tại cháu đã cố gắng hạn chế mối quan hệ nhất có thể. Đó cũng là khoảng lặng để Cháu và cô ấy cùng suy nghĩ về mối quan hệ này :( có thể cắt 1 lần rồi rất đau :(

Ban ngày thì ko sao nhưng sao mỗi buổi đêm thấy kinh khủng như vậy, trống rỗng trong lòng ko sao ngủ được. Trừ nhuẽng khi tối tiếp khách quá say, tối nào cháu cũng 3-4h sáng mới ngủ đc :( cứ nghĩ về cô ấy, nhuẽng gì đã qua :( cảm giác nhớ nhung, lại yếu lòng muốn có được cô ấy. Không biết đến bao giờ mới có thể thuẹc sự buông tay nhau :(
Cụ thớt, em thấy thương vk cụ quá. Thế này chả hiểu vk cụ để ở đâu. Cụ có nghĩ vk cụ cũng biết rùi ko?

Duo123

Xe tải
Bình thường mà cụ :( khi đưa lên đây cháu cũng xác định gạch đá dữ dội rồi. Tự bản thân cháu còn thấy tội lỗi và hổ thẹn. Suốt 2-3 năm qua luôn dằn vặt vì để tình cảm đi quá xa...

Ngày trước mình nghiêm túc và tôn thờ sự thuỷ chung, bây giờ thì chính mình đang sống trong tội lỗi mỗi ngày. Dù làm gì lúc nào cũng thấy có lỗi với 2 ng phụ nữ: người mình từng yêu, mẹ của con mình và người mình đã yêu suốt mấy năm qua :(
Hãy coi đó là cơn mê. Học cách buông đi cụ. Bây giờ đang cảm đấy quay quắt, nhớ nhung nhưng đảm bảo cụ vượt qua được thì sau nhìn lại cảm thấy nhẹ nhàng. Mà cụ mải mê yêu đương thế, không quan tâm vợ có về nhà soi gương xem trên đầu có mọc gì ko?

gacan

Xe tăng
Nhiều ông ích kỷ bỏ mịa, ăn xong thì mở lối cho con người ta có tương lai. Đàn bà nó mềm yếu mới bị dụ như thế, gặp đứa mạnh mẽ nó cho out trong phút mốt.

BMW_X7

Xe điện
Nhiều tiền đến nỗi chẳng biết làm gì với tiền nữa chứ, ăn chơi số 1 luôn.
vâng khi người ta nhiều tiền thì sẽ nghĩ ra nhiều cái để chơi, tiền lại tự dung rơi xuống đầu, có tiền sướng lắm ạ, ko chư bác chủ cafe Trung nguyên bảo tiền để làm gì đâu, em thấy người có tiền biết hưởng thụ lắm
em thích xe lắm, mấy năm trước vác máy đi xe máy săn xe suốt, em được ngồi trên 1 cái xe thể thao của nó để nó cho thử cảm giác dính lưng vào ghế là thế nào, phê vãi chưởng, lúc đấy chưa chuẩn bị tinh thần, dính lưng xong không ngồi thẳng được dậy trong mấy giây

domluanho

Xe máy
Vâng, cháu đang cố gắng để nhẹ nhàng nhất, cố tránh mặt trong Cv mà thấy cô ấy ngồi 1 mình buồn lại không chịu được. Mỗi lần nhìn thấy cô ấy đem hoa cháu thích lên văn phòng cắm, bật bản nhạc hai đứa hay nghe khi bên nhau, mặc bộ đồ cháu mua tặng :( :( lại không thể kiềm lòng. Cứ níu giữ để cả 2 lại đau

Hãy coi đó là cơn mê. Học cách buông đi cụ. Bây giờ đang cảm đấy quay quắt, nhớ nhung nhưng đảm bảo cụ vượt qua được thì sau nhìn lại cảm thấy nhẹ nhàng. Mà cụ mải mê yêu đương thế, không quan tâm vợ có về nhà soi gương xem trên đầu có mọc gì ko?

Congdinh

Đi bộ
Một năm rồi tình hình sao rồi cụ, cụ đã quên được cô đấy chưa?

ruby_eagle

Xe điện
Dài quá, em ko đọc hết để tư vấn cho thớt đc ạ. :D

Nho_khô

[Tịch thu bằng lái]
Một năm rồi cư.t trâu hóa bùn, ăn xong lau mép sạch sẽ rồi. Giờ chi lo phòng dịch.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ nhỡ có login vào thì cập nhật cho đội hóng tình hình nhé cụ!

vongaban

Xe tải
Câu chuyện của cụ chủ giống của e như đúc, e còn khác là em sống chung với nhau 2 năm.. đến khi dứt thấy đau đớn nhưng phải làm thôi... cô bạn thua em 18 tuổi.. thương

tezza

Xe máy
Khổ thân vợ cụ chủ quá, cụ chả xứng đáng vs ai cả

Trang Nguyen

Xe điện
Một năm rồi, em dự là đi vào dĩ vãng rồi.
Ý mợ là ai đi vào dĩ vãng, vợ cụ thớt hay em kia?
Đọc còm một số cụ mà thấy khổ mấy người vợ KHÔNG biết gì quá, em cũng CHƯA thấy gì, ko biết có phải là do KHÔNG biết gì ko?

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Đọc còm một số cụ mà thấy khổ mấy người vợ KHÔNG biết gì quá, em cũng CHƯA thấy gì, ko biết có phải là do KHÔNG biết gì ko?
Cuộc tình kia chứ mợ.
Mợ băn khoăn làm gì chuyện chưa biết hay là không biết. Cái gì là của mình thì nó là của mình, cái gì không phải là của mình thì nó không phải là của mình :D suy nghĩ làm gì.

Parejo_10

Xe điện
Chuyện này có thật thì chặt đầu em. Bố của điêu....

April_

Xe điện
Khi người iêu có người iêu mới
Tôi đứng yên nhưng lòng tôi rối
:D

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện này có thật thì chặt đầu em. Bố của điêu....
Chưa xảy ra với cụ không có nghĩa là nó không xảy ra cụ ạ! Cuộc sống không giống cuộc đời mấy đâu cụ :)

scorp8x

Xe container
Về cơ bản thì chỉ có các đồng chí.... chưa bị lộ hoặc chưa có điều kiện thôi :D