[Funland] Khi nào thì CA được quyền thu giữ điện thoại và yêu cầu pass để mở máy?

minhphat.ctc1

Xe hơi
Văn vở thôi cc. Chứ e tin là CA ko ai ngta làm cái đó. Vì sáo diều như vậy thì cũng chả phải lần đầu. Lại thừa nhận là tự quay

toimuondie

Xe container
Nhiều cụ cứ nói cô gái vu khống nhỉ?
Không hiểu cô này vu khống cái gì?

vietpq75hanes

Xe container
Quên pass cái điện thoại cụ vừa mở ra để quay???

Cụ đùa vui thế. :D

Còn nếu cụ quên thật thì em nghi ngờ đây không phải điện thoại của cụ, cụ có dấu hiệu tàng trữ tài sản trộm cắp, phi pháp nhé. Vừa có vụ cướp giật ở phường bên cạnh, đối tượng trông giống cụ.

Thôi mời cụ về phường chúng ta từ từ giải quyết :))
Iphone ko cần mở Pass vẫn quay được clip

vietpq75hanes

Xe container
Cụ chắc không làm trong lĩnh vực IT nhỉ.
Có nhiều cách mà an ninh mạng cả cuộc đời cũng không lần ra dấu vết gì đâu cụ.
Chuẩn luôn cụ. Công cụ lần dấu vết luôn đi sau công cụ xóa dấu vết.

naviphar

Xe tải
Có lần bạn em vào ks Đan Thanh đang đứng ở lễ tân,thế mà các chú ca xộc vào bắt mại dâm cũng đưa bạn e về số 7 bắt đưa điện thoại mở pass zalo hết nhé.Hôm đấy mất hơn chục củ và gần 11g mới được về
Lý do bác ?

Trang Nguyen

Xe điện
Có lần bạn em vào ks Đan Thanh đang đứng ở lễ tân,thế mà các chú ca xộc vào bắt mại dâm cũng đưa bạn e về số 7 bắt đưa điện thoại mở pass zalo hết nhé.Hôm đấy mất hơn chục củ và gần 11g mới được về
Bạn cụ ko có liên quan gì mấy việc kia mà cũng mất chục củ hả cụ???
Thế thì quá đáng nhỉ, em thường đi công tác các tỉnh, mà toàn xuống huyện nghèo thường ko có khách sạn, nên nhiều khi phải bấm bụng vào ngủ trong nhà nghỉ, từ 6h sáng đến 6 giờ tối ko dám mở cửa một lúc nào.
Mà bạn cụ là cụ hay mợ ạ?

TieuFu

Xe container
Chỉ vì lí do vớ vẩn ăn uống, hát hò ồn ào mà lên phường, giao điện thoại và pass?
Nói chung chưa biêtts tình huông giao pass trong hoàn cảnh nào ? Liên quan tới việc gì !? Đơn từ chưa thấy, mới thấy nói mồm thôi ! Nhẽ có chú đe kiếm tiền chăng ? Nếu vậy bỏ tù cho nhanh !

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Em hỏi cụ thớt, nội dung trong ảnh cụ lấy nguồn từ đâu ra, em tìm không thấy;
Đây cụ nhoá:

Gửi các cụ chưa nắm rõ luật: hất cùn hay chơi ke kẹo đá thì chỉ bị xử lý hành chính tội sử dụng trái phép chất ma toé. Nhưng đó là những người chỉ sử dụng, còn thằng A rủ bạn B bạn C tí nữa chơi nhá + A mang đồ tới hoặc mua thì A dính tội tổ chức, B hay C gọi mua thì dính tội mua/bán. Cứ là ma toé mà mua/bán là đi tù tất hự.

Thêm nữa nếu với tội tàng trữ thì với các chất nguy hiểm, có trong người 0.1gr trở lên cũng đi tù 1-5 năm, còn với Sà cân phải là 10kg ợ.

Điều 249. Tội tàng trữ trái phép chất ma túy
1.242 Người nào tàng trữ trái phép chất ma túy mà không nhằm mục đích mua bán, vận chuyển, sản xuất trái phép chất ma túy thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 01 năm đến 05 năm:
a) Đã bị xử phạt vi phạm hành chính về hành vi quy định tại Điều này hoặc đã bị kết án về tội này hoặc một trong các tội quy định tại các điều 248, 250, 251 và 252 của Bộ luật này, chưa được xóa án tích mà còn vi phạm;
b) Nhựa thuốc phiện, nhựa cần sa hoặc cao côca có khối lượng từ 01 gam đến dưới 500 gam;
c) Heroine, Cocaine, Methamphetamine, Amphetamine, MDMA hoặc XLR-11 có khối lượng từ 0,1 gam đến dưới 05 gam;
d) Lá cây côca; lá khát (lá cây Catha edulis); lá, rễ, thân, cành, hoa, quả của cây cần sa hoặc bộ phận của cây khác có chứa chất ma túy do Chính phủ quy định có khối lượng từ 01 kilôgam đến dưới 10 kilôgam;
đ) Quả thuốc phiện khô có khối lượng từ 05 kilôgam đến dưới 50 kilôgam;
e) Quả thuốc phiện tươi có khối lượng từ 01 kilôgam đến dưới 10 kilôgam;
g) Các chất ma túy khác ở thể rắn có khối lượng từ 01 gam đến dưới 20 gam;
h) Các chất ma túy khác ở thể lỏng có thể tích từ 10 mililít đến dưới 100 mililít;
i) Có 02 chất ma túy trở lên mà tổng khối lượng hoặc thể tích của các chất đó tương đương với khối lượng hoặc thể tích chất ma túy quy định tại một trong các điểm từ điểm b đến điểm h khoản này.

Bopmuoi

[Tịch thu bằng lái]
Ko ngon bằng T.Anh, đánh giá cao độ chịu chơi thôi cụ nhỉ
T. Anh thì hàng thật. Nhìn ngọt nước. Tiếc là thằng trong clip với T. Anh như tập dưỡng sinh + YSL. Phải em ngon như T.Anh thì em dập như máy khâu cho bõ ;))

oldhand

[Tịch thu bằng lái]

Klq lắm, nhưng cứ nhìn ảnh chuyên gia đang soi clip 8m em lại ôm bụng cười =))

Vc sau khi xem trên spankbang quay sang nói với em: tưởng giề, tiết tấu chậm quá. Chắc do em hay cho xem văn hoá phẩm Âu Mỹ =))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện

Klq lắm, nhưng cứ nhìn ảnh chuyên gia đang soi clip 8m em lại ôm bụng cười =))

Vc sau khi xem trên spankbang quay sang nói với em: tưởng giề, tiết tấu chậm quá. Chắc do em hay cho xem văn hoá phẩm Âu Mỹ =))
Cụ có chắc là đang soi clip không ;));));))